ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 11 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 34567 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ท่าน meenza008 ครับ แบบนี้ครับ 378503=One Piece Pirate Warriors 3 Fan Gift Pack
    (ลบ DLC ออกครับแล้วเติม = ) ไม่ต้องวรรคนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    มีใครเจอบัคบ้างป่าว พวก เอเนล คิซ่ารุ มัลโก้ แบบ ตัวหาย ๆ คิซารุก็เป็นสีดำ ๆ ผ้าคลุมหายตอนกลายร่างเป็นสีทอง เวลาเล่นเสียอารมมาก -.-

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    ก็ถ้าเป็น crack codex มันจะมีไฟล์ ชื่อ stream_api.ini อ่ะครับ เลื่อนลงมาจะเจอ 378500=One Piece Pirate Warriors 3 Pre Order DLC แล้วกด enter เพิ่มมาอีกบรรทัดนึง ใส่ตามนี้ 378503 DLC One Piece Pirate Warriors 3 Fan Gift Pack

ส่วนของ 3dm จะใส่แบบด้านบนอ่ะครับ
    378503=One Piece Pirate Warriors 3 Fan Gift Pack
    ผมพิมพ์ตามแบบนี้ครับ ติดครับผม แตงค์ครับ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    378503=One Piece Pirate Warriors 3 Fan Gift Pack
    ผมพิมพ์ตามแบบนี้ครับ ติดครับผม แตงค์ครับ
    ผมเขียนให้ผิดแฮะ ฮ่า ๆๆ ใส่ = นั้นแหละถูกแล้วครับ พอดีผมใช้ 3dm วิธีใส่ dlc มันคนล่ะแบบกัน

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ลูฟี่ เปลี่ยนเป็นเกีย 2 กดยังไง

หาปุปไม่เจอ

Unknow
    กล่าวขอบคุณ
    3,337
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ retroaom อ่านกระทู้

ลง story pack แล้วใน dream log เป็นหยั่งงี้อะครับ แต่กดเดินได้ปกตินะ มีวิธีแก้มั้ยครับ
    ใครที่เป็นแบบนี้ให้ลง Media player Codec ครับของผมลงแล้วหายทั้งจอดำตอนใช้สกิลกับจอขาวตอนเลือกเกาะ dream log
    โหลดที่นี่ครับ https://www.mediaplayercodecpack.com/
    ติดตั้งเสร็จแล้วรีเครื่องทีนึงครับครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    กดไม่ตาย 2 ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    +1 ครับผมนี่ กดโหลดเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    เกมส์มันมีสองโหมดไม่ช่าย โหมดแรกตามเนื้อเรื่อง ส่วนโหมดที่สอง ไว้เล่นผ่านด่านเรอครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมผมไม่ได้ตัวละคร นามิอะผ่านด่านมาตั้งไกล

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meenza008 อ่านกระทู้
    ให้เปิดไฟล์ตัวไหนครับ ผมอ่านแล้วงง ini ตรงไหน ขอละเอียดกว่านี้หน่อยได้ไหม?
    ชุดนามิรูปตรงกลางทำไมไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    346
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bc9_ อ่านกระทู้
    กดใช้ท่าไม้ตายค้างไว้ครับเดี๋ยวมันจะใช้เอง (ต้องปลดล็อคก่อนนะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bc9_ อ่านกระทู้
    กด ปุ่มท่าไม่ตายแรกค้างให้ขึ้น 2 ขีด แรกๆทำไม่ได้ต้องรอให้เนื้อเรื่องมี ไม่ตาย2ก่อนถึงจะกดได้

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    พอดีเมื้อกี้ผมไปเจอ ENB มา ภาพดีขึ้น มี DOF เพิ่มด้วย แต่มันอาจมีปัญหาตรงเมนูนิดหน่อย

ลองเอาไปดูกันครับ กดโหลดตรงที่ PS4 ENB.zip

http://tcafek.com/bbs/board.php?bo_t...e&wr_id=761298

(ภาพจากในเวป)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ROCKUNG : 31st August 2015 เมื่อ 00:08
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nextcancel อ่านกระทู้
    ใครที่เป็นแบบนี้ให้ลง Media player Codec ครับของผมลงแล้วหายทั้งจอดำตอนใช้สกิลกับจอขาวตอนเลือกเกาะ dream log
    โหลดที่นี่ครับ https://www.mediaplayercodecpack.com/
    ติดตั้งเสร็จแล้วรีเครื่องทีนึงครับครับ
    ไม่หายอะครับ TT มันต้องเปิดหรือเซตค่าอะไรตรงไหนมั้ยอะครับหลังลงเสร็จ

.:|‘ΣING→L★STBLANK’|:.
    Bangkok.,Bangkae
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    Blog Entries
    1
    ตอนเล่นจบเกมส์อะครับ คะแนน อันกลาง คืออะไรอ่า ครับ อันแรกเป็นฆ่าคน ผมเข้าใจ อันที่ 3 เป็นเวลา อันที่ 2 นี้สืคือออะไร ผมเล่นอันนี้ได้ c ทุกที เล่นยังไงก็ไม่ได้ s สักที

กล่าวขอบคุณ
    0
    ReShade_0.15.0_Public_Beta_with_SweetFX_2.0_Preview_7..........ใครสนใจหาตัวนี้มาลงเอา ภาพคมขึ้นแยอะครับ
    ปล. โหมดเนื้อเรื่อง นามิเมื่อไหร่ถึงจะเล่นได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sKY_wALKER : 31st August 2015 เมื่อ 01:45

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ReShade_0.15.0_Public_Beta_with_SweetFX_2.0_Preview_7..........ใครสนใจหาตัวนี้มาลงเอา ภาพคมขึ้นแยอะครับ
    ปล. โหมดเนื้อเรื่อง นามิเมื่อไหร่ถึงจะเล่นได้ครับ
    มีลิ้งไหมครับ พอดีผมโหลดไม่เป็น -.- นามีได้ประมานกลาง ๆ เนื้อเรื่องมั้งครับ ผมก็จำไม่ได้เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    0
    Story.Pack.DLC นี่เพื่มเนื้อเรื่้องอะไรหรอครับ ? (:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SeveNLanD อ่านกระทู้
    มีลิ้งไหมครับ พอดีผมโหลดไม่เป็น -.- นามีได้ประมานกลาง ๆ เนื้อเรื่องมั้งครับ ผมก็จำไม่ได้เหมือนกัน
    https://sfx.thelazy.net/downloads/
    SFX NATURAL COLORS by donyavia แถมให้อีกตัว ใช้ได้ครับตัวนี้

กล่าวขอบคุณ
    17
    คนที่เล่นแล้วหน้าจอมันขาวๆดำๆตอนที่กดท่าไม้ตายหรือตอนเล่นโหมด dream log ให้ปรับตั้งค่าการ์ดจอเป็น performance ผมปรับแล้วหาย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tom_eikichi อ่านกระทู้
    คนที่เล่นแล้วหน้าจอมันขาวๆดำๆตอนที่กดท่าไม้ตายหรือตอนเล่นโหมด dream log ให้ปรับตั้งค่าการ์ดจอเป็น performance ผมปรับแล้วหาย

ขอบคุณครับ หายจริงๆด้วย แต่เซง ภาพ ดรอปไปเยอะมากเลย 55 ขนาดมี SweetFX

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pongsiri99 อ่านกระทู้
    ตอนเล่นจบเกมส์อะครับ คะแนน อันกลาง คืออะไรอ่า ครับ อันแรกเป็นฆ่าคน ผมเข้าใจ อันที่ 3 เป็นเวลา อันที่ 2 นี้สืคือออะไร ผมเล่นอันนี้ได้ c ทุกที เล่นยังไงก็ไม่ได้ s สักที
    อันกลาง ที่เป็น รูป เครื่องหมาย ! ปะครับ ถ้าอันนั้น คือ มี 2 วิธีครับ 1.ตีธรรมดา ให้ combo มันสุดแล้วมันจะเรียกเพื่อนมาตี เอง auto (จะขึ้นช้า) 2.ใช้ท่าพิเศษ ที่มัน เต็ม Max อะครับ เปิดท่าพิเศษ แล้ว + เลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ถามนิดครับ ถ้าเราไม่เล่น story mode แต่เล่น dream mode อย่างเดียว มันจะปลดล็อคตัวละครอื่นๆได้ไหม แล้วพวกกลุ่มหมวกฟาง หลัง 2 ปี ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลงยังไงครับบอกผมหน่อยย ขอบคุณครับ

Tags for this Thread