ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887

ทำไมช่วงนี้หมวด Clip Post ไม่ค่อยคึกคักเหมือนเมื่อก่อนเลย

เงียบมากครับ หมวดนี้ โนคอมเม้นหมด

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ส่วนใมหญ่มันมีแต่มีพวกคลิป cast เกมอ่ะครับ ไอเราก็ไม่ค่อยชอบดูด้วยสิ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    พอๆกับหมวด Movie อะครับ

слыхал! но......
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    Blog Entries
    1
    หมวด Poem, Writer , Novel นี่ยิ่งร้างกว่าอีกครับ

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    อย่าว่าแต่ clip เลยครับ ผมว่าเงียบเกือบทุกหมวด ขนาดpc download ไปผ่านสองวันยังติดอยู่หน้า1

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    จริงๆ ปกติก็เงียบกันหมดทุกหมวดนั้นแหละนะถ้าเทียบกับยุคก่อนคนละเรื่องเลยคึกคักกว่านี้มาก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ก็สมัยก่อนสังคมมันดีไง ครับ เกรียนก็เยอะ เด็กก็เยอะ

มันเลยชอบทำเรื่องฮาๆ วีรกรรมกัน

แต่ตั้งแต่ ADMIN ออกกฏใหม่ กฏโหด + กับ ปิดรับสมาชิกไป เต็มๆ6เดือน มั่งหรือ 1 ปี นี่ล่ะ ช่วงปี 2012หรือ2013 นี่ล่ะจำไม่ได้ล่ะ พอมี User สมัครมาใหม่ก็ไล่ตรวจไล่แบน กลัวว่าจะเป็น ร่างโคลนนิ่ง ทั้งที่ใช่ไม่ใช่ไม่รุ้ จับแพะไว้ก่อน
    คนก็เริ่มหายไป!!!!!!

ใครที่เป็นสมาชิก ตั้งแต่ปี 2011 จะรุ้เลย ว่าสังคมตอนนั้นสนุกมาก ยัน 2013 มีแต่เรื่องฮาๆดราม่า และ เกิดสงคราม แดง เหลือง แห่ง บอดร์ JKG ปิดตำนาน User นับ 100
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 3rd September 2015 เมื่อ 04:43

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    ก็สมัยก่อนสังคมมันดีไง ครับ เกรียนก็เยอะ เด็กก็เยอะ

มันเลยชอบทำเรื่องฮาๆ วีรกรรมกัน

แต่ตั้งแต่ ADMIN ออกกฏใหม่ กฏโหด + กับ ปิดรับสมาชิกไป เต็มๆ6เดือน มั่งหรือ 1 ปี นี่ล่ะ ช่วงปี 2012หรือ2013 นี่ล่ะจำไม่ได้ล่ะ พอมี User สมัครมาใหม่ก็ไล่ตรวจไล่แบน กลัวว่าจะเป็น ร่างโคลนนิ่ง ทั้งที่ใช่ไม่ใช่ไม่รุ้ จับแพะไว้ก่อน
    คนก็เริ่มหายไป!!!!!!

ใครที่เป็นสมาชิก ตั้งแต่ปี 2011 จะรุ้เลย ว่าสังคมตอนนั้นสนุกมาก ยัน 2013 มีแต่เรื่องฮาๆดราม่า และ เกิดสงคราม แดง เหลือง แห่ง บอดร์ JKG ปิดตำนาน User นับ 100
    เมื่อก่อนนี้นั่งอ่านโพสกันเป็นระวิง แต่เดี๋ยวนี้มีแต่พวกปั้มกระทู้ของตัวเอง

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    เมื่อก่อนเปิดไปดูหมวด Pic Post ,Clip Post ได้ทุกวัน เดี๋ยวนี้ผมเดือนนึงจะเปิดเข้าไปที
    ชอบสมัย 2008-2011 มาก
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^