ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981

Question refund เกมของ Steam ไปเป็นเดือนกว่าๆแล้วก็ยังไม่ได้เงินเลยครับ

คือผมเคยตั้งกระทู้เมื่อนานมาแล้ว แต่หลายยูเซอร์บอกให้ผมรอ เพราะ refund แบบ VISA มันช้าหน่อย
    แต่นี่ก็ปาไปเดือนกว่าๆแล้วก็ยังไม่ได้เลย ผมทำเรื่องไปตั้งแต่วันที่ 20/7/2558
    จนบัดนี้ไม่มีวี่แววอะไรเลย ผมเลยว่าจะติดต่อ Steam แต่ผมกากอังกฤษมากเลยครับ(ได้แต่ญี่ปุ่น)
    ยังไงก็ช่วยแปลเป็นอังกฤษให้หน่อยนะครับ

"ฉันรีฟันเกมark survival evolved แบบ VISA ไปตั้งแต่วันที่ 20/7/2558 จนตอนนี้ก็ยังไม่ได้รับเงินเลย รบกวนเช็คด้วย"

ขอคุณล่วงหน้าครับ

นี่ครับหลักฐาน
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    I refunded Ark Survival Evolve form VISA Since 20/7/2015
    But now i can't get my money Please check
    แปลแบบบ้านๆเลยนะ ใครแปลได้ดีกว่านี้ ช่วยเขาด้วยครับผม

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    รอไป 45 วันนับจากวันที่ขอรีฟัน

ถ้่าเกินนั้นให้ไปถามที่ธนาคาร

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    393
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    I refunded Ark Survival Evolve form VISA Since 20/7/2015
    But now i can't get my money Please check
    แปลแบบบ้านๆเลยนะ ใครแปลได้ดีกว่านี้ ช่วยเขาด้วยครับผม
    โอ้ขอบคุณมากครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    รอไป 45 วันนับจากวันที่ขอรีฟัน

คบ 45 วันแล้วครับ ต้องเข้าไปในธาคารเลยเหรอครับ เช็คตู้ไม่ได้เหรอครับ
    แต่เช็คตู้แล้วเงินก็ไม่เข้านะ(มีเงินเท่าเดิมที่ผมฝากไว้) อีกอย่างผมสมัครโปรบางอย่างที่เวลาเงินเข้าเงินออกเกิน 100
    มันจะส่งข้อความมาหาเรา อันนี้ก็ไม่มีวี่แววอะไรเลย
    อย่ากดนะ
    แน่ะ
    อิอิ
    ยอมและ
    เอิบ..
    ^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้

ไปแจ้งยังไงครับ ต้องเอาเอกสารไรไปบ้างไหม พอดีผมก็เป็น ของผมตั้งแต่ 3 เดือนที่แล้วละยังไม่ได้ -_- นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เป็นอีกหนึ่ง สาเหตุว่าทำไมต้องลองเกมเถื่อนก่อน
    แต่ผมรี เอาเข้าเป็น wallet เลยนะครับ 5-7 วัน ก็ได้เห็นตัวเงินใน สตีมแล้ว ไม่เคยลองเอาเข้าธนาคารเลย
    เห็นแบบนี้ยิ่งไม่กล้า

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    โทรไปหาศูนของธนาคารให้เขาตามเรื่องให้ครับ ในกรณีที่มันเกิน 45 วันไปแล้ว

ของผมกดรีฟันไปก็ได้คืนราวๆ 43-44 วัน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    โทรไปหาศูนของธนาคารให้เขาตามเรื่องให้ครับ ในกรณีที่มันเกิน 45 วันไปแล้ว

ของผมกดรีฟันไปก็ได้คืนราวๆ 43-44 วัน
    ขอบคุณครับ ผมติดต่อไปที่ทางธนาคารละครับ เค้าให้ส่งเมล์ ที่ทางสตีมส่งให้ ไปที่ทางธนาคารแล้วธนาคารจะตามเรื่องให้ภายใน 3 - 5 วันไว้จะมารายงานครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonza อ่านกระทู้
    โอ้ขอบคุณมากครับ

คบ 45 วันแล้วครับ ต้องเข้าไปในธาคารเลยเหรอครับ เช็คตู้ไม่ได้เหรอครับ
    แต่เช็คตู้แล้วเงินก็ไม่เข้านะ(มีเงินเท่าเดิมที่ผมฝากไว้) อีกอย่างผมสมัครโปรบางอย่างที่เวลาเงินเข้าเงินออกเกิน 100
    มันจะส่งข้อความมาหาเรา อันนี้ก็ไม่มีวี่แววอะไรเลย
    ท่านลองติดต่อธนาคารเลยครับ แล้วมารอลุ้นกัน

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมได้เงินคืนเรียบร้อยครับ จากการติดต่อธนาคารให้เขาตามให้ ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 9NON อ่านกระทู้
    ผมได้เงินคืนเรียบร้อยครับ จากการติดต่อธนาคารให้เขาตามให้ ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ
    ยินดีด้วยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอคืนเงินได้ด้วยหรอครับ เพิ่งรู้

กล่าวขอบคุณ
    393
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 9NON อ่านกระทู้
    โอ้ว เดี๋ยวผมจัดมั่ง ผมรอคุณมาตอบผลแหละ ว่าแต่เข้าไปถามเขาว่าอะไรเหรอครับ
    อย่ากดนะ
    แน่ะ
    อิอิ
    ยอมและ
    เอิบ..
    ^