ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb [1-PART] - PARTY HARD ( ฆ่าเพื่อนบ้านขาปาร์ตี้ !! 18+ ) - [One2UP|FILECONDO|RABBITFILE|MEGA]

PARTY HARD ( ฆ่าเพื่อนบ้านขาปาร์ตี้ !! 18+ )

"ปาร์ตี้ ฮาร์ด"(Party Hard) เกมอินดี้ตัวใหม่ที่ให้ผู้เล่นสวมบทเป็นคนที่ถูกรบกวนจากการจัดปาร์ตี้ของเพื่อนบ้าน
    โดยไม่ได้เลือกแก้ปัญหาด้วยวิธีการแจ้งตำรวจ แต่เลือกเข้าไปในปาร์ตี้แล้วฆ่าคนที่เข้ามางานปาร์ตี้

"Tinybuild" ในฐานะผู้จัดจำหน่ายเกมระบุว่าเกมปาร์ตี้ ฮาร์ด เป็นเกมซิมูเลชันนักฆ่า รูปแบบการเล่นจะต้องลอบเร้นหลบซ่อนอำพรางตัวเอง

เป้าหมายสำคัญของเกมนี้คือการไม่ให้ถูกจับตัว มุมกล้องในเกมจะเป็นมุมมองจากด้านบนลงมา
    ทำให้ผู้เล่นสามารถเห็นฉากได้ทั้งหมด ผู้เล่นจะต้องใช้ความระมัดระวังรอบคอบในการฆ่าคนที่มาปาร์ตี้ด้วยการใช้มีด
    ในฉากจะถูกแบ่งออกเป็นหลายห้อง ผู้เล่นจะต้องรอจังหวะที่เหยื่อเข้าไปในห้องคนเดียวจากนั้นถึงลงมือเชือด

เมื่อ NPC เดินเข้าไปในห้องแล้วเห็นศพคนตาย ก็จะวิ่งไปยังโทรศัพท์เพื่อแจ้งตำรวจ ซึ่งเมื่อตำรวจมายังที่เกิดเหตุจะทำให้ผู้เล่นเกิดปัญหาได้

ข้อมูลจาก : MANAGER

FULL - HI2U - 416MB

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE | MEGA

joker123
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    THXxx คัฟฟฟฟฟฟฟ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oatto001 อ่านกระทู้
    THXxx คัฟฟฟฟฟฟฟ
    รูป thank น่ากลัวมากครับ TT
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    คือผมหาpassไม่เจออ่า รบกวนขอหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆเลยยย
    รอยยิ้มคือการตกแต่งใบหน้าที่ดีที่สุดของผู้หญิง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ขอบคุณครับ
    dadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadaDADADADA

Tags for this Thread