ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Tom Clancy's Splinter Cell: Blacklist - (All Updates) | 11GB |-[ RePack By CorePack ]-| 2013 |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

TITLE: Tom Clancy's Splinter Cell: Blacklist - CorePack
    Released: August 20, 2013
    Genre: Action Adventure / Stealth
    Developer: Ubisoft Toronto
    Publisher: Ubisoft Entertainment
    Platform: PC

Tom Clancy's Splinter Cell: Blacklist ประเทศสหรัฐอเมริกามีทหารประจำการอยู่ในประเทศต่างๆ รวมกว่า 2 ใน 3 ของประเทศทั้งหมดทั่วโลก แต่ทว่าได้มีกลุ่มก่อการร้ายที่เรียกตัวเองว่า The Engineers ยื่นคำขาดที่น่ากลัวขึ้นซึ่งเรียกว่า the Blacklist นั่นคือการนับถอยหลังสู่การโจมตีขั้นร้ายแรงที่มีเป้าหมายอยู่ที่ประเทศสหรัฐอเมริกา

RePack By CorePack 11 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

https://binbox.io/X6O1a#FzD1z5Cz

Install Instructions:

1. Mount or Burn the ISO
    2. Install The Game Using Setup.exe
    3. Run The Game From Desktop Shortcut
    4. Enjoy & Play
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Part 13 เสียรวมไฟล์ไม่ได้ (ซ่อมแล้ว) ช่วยตรวจสอบและแก้ไขด้วย ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    533
    part13 ยังเสียอยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    225
    ลองซ่อมทุกไฟล์ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    533
    ฟ้อง Part13 (สุดท้าย)เสียพาร์ทเดียว แต่ต้องซ่อมทุกพาร์ท เพื่อให้รวมๆได้หรือครับ ขออภัยมือใหม่

กล่าวขอบคุณ
    533
    มีท่านใดโหลดแล้วรวมไฟล์และลงเกมส์เล่นได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ visanu อ่านกระทู้
    ฟ้อง Part13 (สุดท้าย)เสียพาร์ทเดียว แต่ต้องซ่อมทุกพาร์ท เพื่อให้รวมๆได้หรือครับ ขออภัยมือใหม่
    บางทีมันเสีย Part อื่น เเต่ มันจะไปสรุป ที่ Part สุดท้ายครับ ซึ่งบางที Part สุดท้ายไม่ได้เสีย ทำให้เเตกไฟล์ไม่ได้ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    533
    ซ่อมทุก part แล้วก็ยังไม่ได้ครับ ยังไงรบกวนท่านที่โหลดทั้ง13part และรวม part ได้ลงเกมและเล่นได้ช่วยยืนยันด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมเเตกไฟล์ได้เล่นได้ครับแต่ชื่อที่กดโหลด part กับตัวไฟล์บางอันมันมันไม่ตรงกันอยู่นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarayou : 6th October 2015 เมื่อ 10:00

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    แตกไฟล์ไม่มีปัญหา ลงเล่นได้ปกติครับ!!

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: