ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624
    ผมโหลดทั้งหมดจากที่นี่ Win 10 เล่นได้ครับ ยืนยัน

เกมคือชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    Blog Entries
    1
    rabbitfile โดนลบเเล้วคับโหลดไม่ทันเสร็จเลยโครตเซ็ง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chetchaloem อ่านกระทู้

แต่เกมมันก็รีนนะแต่หน้าจอไม่มีอะไรเลย
    เป็นเหมือนกันครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลงเกมส์นานโพดๆ นานไม่เท่าไหร่มีค้างหลอกด้วย ดีนะมีขึ้นเตือนไว้ตอนลง งั้นกดยกเลิกไปแล้ว

สรุกก็เล่นได้ไม่มีปัญหาคับ เป็นไปได้อย่าลบเซฟเก่าเล่นต่อไปเลย งั้นจะค้างตอนจบด่านแรก

ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Skyhight อ่านกระทู้
    ลงเกมส์นานโพดๆ นานไม่เท่าไหร่มีค้างหลอกด้วย ดีนะมีขึ้นเตือนไว้ตอนลง งั้นกดยกเลิกไปแล้ว

สรุกก็เล่นได้ไม่มีปัญหาคับ เป็นไปได้อย่าลบเซฟเก่าเล่นต่อไปเลย งั้นจะค้างตอนจบด่านแรก

ขอบคุณคับ
    ไม่รู้เกี่ยวกันมั้ย แต่จะจบด่านแรก จอดำครับ T^T คือลบเซฟไง

กล่าวขอบคุณ
    20
    ตอนติดตั้ง มันขึ้น fgpack.exe has stopped working รัวๆ เลยอ่ะครับ จะมีผลอะไรรึป่าว TT มีปัญหาตรงที่ ติดตั้ง บ่อยมาก

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thestars9 อ่านกระทู้
    ไม่รู้เกี่ยวกันมั้ย แต่จะจบด่านแรก จอดำครับ T^T คือลบเซฟไง

ลงเซฟใหม่เลยคับ อยู่ใน crack ตัวแรกที่มากับตัวอัฟเดท Update v1.005 and Crack v1-3DM - 1.5 GB แล้วค่อยลง crack v2 ซ้ำใหม่

กล่าวขอบคุณ
    20
    ลงcrack ทั้ง v1 v2 แล้ว พอเข้าเกมส์หน้าจอ ขาวดำ อ่ะครับ ขอถามคำถามโง่ๆ หน่อยนะครับ แก้ไขเขตตั้งเวลา GMT (UTC08:00) นี่ทำยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    เซฟมันอยู่ไหนครับ หาไม่เจอสักทีผมจะเก็บใว้เล่นวันหลัง

กล่าวขอบคุณ
    20
    หาเจอละครับ time zone UTC08:00 แต่ยังเข้าเล่นไม่ได้ยุดีครับ ลง crack v1 v2 แล้ว ขอถามอีกอย่างสำหรับคนเล่นได้แล้วครับ คือตอนติดตั้ง สัก 50-90 เปอเซ็นได้มีขึ้น fgpack.exe has stopped working บ้างมั้ยครับ ถ้าไม่มีแสดงว่า ผมมีปัญหาตอนติดตั้ง เลย เล่นไม่ได้ ต้องทำยังไงไม่ให้มันเด้งขึ้นมาอ่ะครับ ไอ fgpack.exe has stopped working เนี่ย ลอง ลบ ติดตั้ง รอบที่ 2 ก็ยังมี

กล่าวขอบคุณ
    20
    วิธีลงcrack + time zone ผมก็ทำตาม https://www.youtube.com/watch?v=CJkd...l=SKIDROWGAMES เนี่ย ตอนเข้า นาที่ 2:47 ของผมมันไม่ขึ้น konami หรือ โฆตนา อะไรแบบนั้น เลยครับ มันเป็นจอขาว ตรงกลาง ส่วนนอกนั้น ดำหมด ใครรู้วิธีแก้ ช่วยทีนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,245
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chetchaloem อ่านกระทู้

แต่เกมมันก็รีนนะแต่หน้าจอไม่มีอะไรเลย
    คุณมาถูกทางแล้วถ้ามันกำลัง Process อยู่แต่ไม่ขึ้นอะไรเลยตามภาพให้คุณกดไปที่ mgsvtpp.exe แล้วกด End Process ไปซะและเข้าใหม่ก็จบ
    ประเด็นคือเกมมันค้างหรือเป็นการปิดแบบไม่สมบูณร์นะครับ

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ldannaruto อ่านกระทู้
    rabbitfile โดนลบเเล้วคับโหลดไม่ทันเสร็จเลยโครตเซ็ง
    อัพใหม่ใส่ไปแล้วนะครับ แต่จะผ่านคลอบลิ้งค์และเว็บซ่อนลิ้งค์ เพิ่อป้องกันโดนลบอีก โดนลบมา 3 รอบแระ....

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 12

Run as Administrator ช่วยได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    เซฟมันอยู่ไหนครับ หาไม่เจอสักทีผมจะเก็บใว้เล่นวันหลัง
    ตามหาทั้งเครื่องก็บ่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ตอนนี้ ของผมเล่นได่แล้วครับที่มี ปัญหาตอนติดตั้ง ขึ้น fgpack.exe has stopped working คือ พื้นที่ติดตั้ง ไม่พอ ทั้งๆที่เหลือบานเลย เลยต้องไปลบไฟล์ต่างๆ ให้มันพอ ทั้งๆที่ยังเหลือตั้งเยอะ ฮ่าๆ ไปๆมาๆ ได้ซะงั้น ^^ ขอบคุณมากครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    เข้าเกมแล้วไม่มีไรเกิดขึ้นเลยครับ ช่วยข้าน้อยด้วย

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beskes001 อ่านกระทู้
    เข้าเกมแล้วไม่มีไรเกิดขึ้นเลยครับ ช่วยข้าน้อยด้วย
    ของผมก็เป็นคับอาจต้องรอ crack v.3 มีท่านหนึ่งบอกว่า "ใครที่ใช้cpu รุ่นเก่าๆแล้วเล่นไม่ได้รอแคร๊กตัวต่อไปครับ เห็นว่าทาง3dmกำลังแก้ปัญหานี้ให้อยู่จากข่าวอัพเดทล่าสุดครับ" แต่มีอีกท่านบอกว่า "ก่อนหน้านี้ทาง KONAMI updatepate 1.0.0.2 ทำให้คอมที่ใช้ Phenom II , Athlon II, Core 2 DUO, Other CPUs that don't support SSE4.1 ไม่สามารถรันเกมส์ได้ครับ โดยตัว crack นั้นอัพเดทมาให้ถึง 1.0.0.5" ต้องรอลุ้นกันต่อไปคับว่า แต่ที่ผมสงสสัยคือว่า บางท่านที่ซื้อของแท้ตอนเกมออกใหม่ๆเขาบอกว่า spec เมื่อ 3-4 ปีที่แล้ว เป็น notebook k43ta amd a6 3400m รองรับถึงแค่ sse 4A เล่นได้ปรับ low เอา แต่ไม่รู้ตอนนี้เขาเล่นได้หรอเปล่าคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eddygararo : 11th September 2015 เมื่อ 03:36

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผมลงไม่ได้อ่ะครับ มันขึ้นอะไรก็ไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันขึ้น An error occurred while unpacking: Unable to read data

กล่าวขอบคุณ
    8
    ขอบคุณครับ ขอรับไปลองนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ของผมนี้ ล่อไป 5 ชมละยังไม่เสร็จ = =

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spicydisk อ่านกระทู้
    ของผมนี้ ล่อไป 5 ชมละยังไม่เสร็จ = =
    ของผมล่อไป 6 ชั่วโมงครึ่ง ลงเสร็จนอนเลยครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    1
    ปัญหาคือ มันนานเกิน ไปฮ่าๆ ผมเล่น Vindictus ด้วยนี้ แลคบรรลัย เลยครับ ของผม ตอนนี้ 6 ชัวโมง 20 นาทีละ = =

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SUD_KED อ่านกระทู้
    ของผมล่อไป 6 ชั่วโมงครึ่ง ลงเสร็จนอนเลยครับ 555
    ของผมผ่านไป2ชม.ครึ่งแระ!!!....ได้ยินว่า 6ชม.ครึ่ง...สงสัยคงต้องนอนรอ
    / amd fx6300 six core 3.30Ghz / RX 560 / Ram 8Gb