ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

EA ปล่อย Demo FIFA 16 พร้อมเล่นแล้ววันนี้

EA ปล่อย Demo FIFA 16 พร้อมเล่นแล้ววันนี้

Demo FIFA 16 จะมีความพิเศษเล็กน้อยสำหรับปีนี้ โดย Electronic Arts กล่าวว่า เราจะได้สมบทบาทเป็นหนึ่งใน 12 นักฟุตบอลหญิง
    ระดับทีมชาติ คุณสามารถร่วมทดสอบ Demo FIFA 16 ได้แล้วบนเครื่อง PS3, PS4, Xbox One, Xbox 360 และ PC

คุณสามารถเลือกที่จะก้าวออกสู่สนามแข่งขัน ร่วมเป็นหนึ่งในการแข่งขันทีมฟุตบอลหญิง ระหว่างประเทศ สหรัฐอเมริกา หรือ ประเทศเยอรมนี
    หรือเลือกที่จะจับคู่กับ 10 สโมสรมือชีพ บาร์เซโลนา, เชลซี, โบรุสเซียดอร์ทมุนด์, โบรุสเซียเมินเชนกลัดบัค, อินเตอร์มิลาน, แมนซิตี,
    ปารีแซ็ง-แฌร์แม็ง, เรอัลมาดริด, รีเบร์เปลต และ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส

ตัวอย่างเกมเพลย์ฟุตบอลหญิงระหว่างทีม USA พบกับ GERMANY

Credit : online-station.net

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เห็นหน้า Neymar แล้วสะดุ้งเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    878
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เกมส์นี้คิดว่าจะซื้อแท้อยู่เหมือนกัน ต้องลองเดโม่ก่อนละครับ
    ก็แค่คนธรรมดา

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    เห็นหน้า Neymar แล้วสะดุ้งเลย
    มันก็ไม่เหมือนเป๊ะซักตัวหรอกครับ

จุดเด่นนี่ก็มาหมด ดูออกว่าใครเป็นใคร

แต่เนย์มาร์ในรูปมุมนี้หน้ามันดูหนาๆไปหน่อย - -a

กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ไหนอ่ะ เม็ดเหงื่อ แบบ nba2k

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ภาคนี้โมเดลคนชอบ PES มากกว่าแหะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    demo ของ pc มีให้โหลดหรือยังครับ ...โหลดได้จากไหนครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suraa อ่านกระทู้
    demo ของ pc มีให้โหลดหรือยังครับ ...โหลดได้จากไหนครับ
    ORIGIN

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Artz32 อ่านกระทู้
    เกมส์นี้คิดว่าจะซื้อแท้อยู่เหมือนกัน ต้องลองเดโม่ก่อนละครับ
    ใครคิดจะซื้อแท้ ลองดูที่นี่ได้ Cheap FIFA16 Origin Key
    ถูกกว่า Origin ประมาณ 100+ บาท ประหยัดได้นิดหน่อยก็ยังดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมนี่ซื้อภาค 15 มาเล่น อยากเล่นแบบตัวนักเตะอัพเดทตามจิง(โหมดธรรมดานะ โหมด FUT มันอัพตาม) เล่นไปเล่นมาอ้าวไม่อัพแล้วหรอ เพราะภาค 16 ออกมานี่ไม่อัพเดทภาค 15 ให้เลย เซงมาก คือต้องไปอัพเองใช่ไหมครับ ใครเป็นแนะนำด้วยครับ
    ปล.เข้าไปดูลิเวอร์ทีไร สเตอริ่งยังอยู่ผมนี่กดออกเลย ไม่อัพตามเซงหมดอารมเล่นเลยครับ อุส่าซื้อแท้ - -*

ผิดพลาดขออภัย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    มันเป็นธรรมเนียมของ ea มานานแล้วครับ มันไม่ย้ายให้ครับ ย้ายอีกทีให้ fifa16 เลย สรุปคือ มันให้เราไปซื้อ fifa 16 นั่นแหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    มันก็ไม่เหมือนเป๊ะซักตัวหรอกครับ

จุดเด่นนี่ก็มาหมด ดูออกว่าใครเป็นใคร

แต่เนย์มาร์ในรูปมุมนี้หน้ามันดูหนาๆไปหน่อย - -a
    ภาพเนย์ม่านั่นของภาค 15 ครับดูจากชุด

เกมคือชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    Blog Entries
    1
    ถาคนี้จากที่ผมได้ลองเล่นดูโโยรวมพัฒนาไปอีกขึ้นนึงแล้วครับ รายละเอียดตัวละครดีมากดูเผินๆเหมือนดูบอลจริงเลย ท่าวิ่งอะไรก็เกือบสมบูรณ์แล้วแต่อาจจะแข็งๆไปหน่อย แต่รายละเอียดอื่น เช่น เสื้อสวยขึ้ย หน้านักแตะเหมือนขึ้น เช่นเมสซี่ โรนัลโด้ นี้เหมือนเป้ะ
    แต่การเคลื่อนไหวบ้างที่อาจจะแข็งๆ แต่โดยรวมได้อารมมากขึ้น AI ก็แข็งขึ้นมาก กองหลังเทคนิดดีขึ้น ผมอยากดูว่าปีนี้ใครจะชนะ ระหว่าง PES กับ FIFA เพราะโโยรวมฟีฟ่าแก้ปัญญาได้ตรงจุด แต่ PES จะแก้จุดบกพรุ่งเขาได้ไหมต้องดูกัน รอซื้อแท้แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    878
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    หลังจากที่ลองเล่นหละ ต้องรอฝั่ง pes ด้วยครับ ดูๆ แล้วมันหน่วงๆ หรือฟีฟ่ามันเป็นแบบนี้อยู่หละ เพราะปกติผมเล่นแต่ pes นักเตะตัวใหญ่ๆ ก็ดูแปลกๆ ตา แต่เรื่องรายละเอียดเล็กน้อยนี้สุดยอดมาก เช่นฉีดสเปรย์ล่องหน 55+
    ก็แค่คนธรรมดา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ raw14733 อ่านกระทู้
    ภาพเนย์ม่านั่นของภาค 15 ครับดูจากชุด
    ภาพจากภาค 16 นี้แหละครับ ช่วงแรกๆที่ปล่อยภาพออกมาเป็นชุดฤดูกาลที่แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    โมเดล FIFA16 บางตัวก็ยังแปลกๆ แต่จะให้เหมือนเป๊ะก็คงไม่ได้ขนาดนั้น
    ท่าดีใจเหมือนฝูงลิงกก็ยังไม่แก้สักที ลูกบอลก็ยังดูเบาๆเหมือนเดิม เหมือนบอลติดรองเท้า

แต่ฉากรีเพล์ แอคชั่นนักเตะ การแสดงอารมณ์ เอาใจไปเลยคราบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stampcgs อ่านกระทู้
    โมเดล FIFA16 บางตัวก็ยังแปลกๆ แต่จะให้เหมือนเป๊ะก็คงไม่ได้ขนาดนั้น
    ท่าดีใจเหมือนฝูงลิงกก็ยังไม่แก้สักที ลูกบอลก็ยังดูเบาๆเหมือนเดิม เหมือนบอลติดรองเท้า

แต่ฉากรีเพล์ แอคชั่นนักเตะ การแสดงอารมณ์ เอาใจไปเลยคราบบบบ
    ท่าดีใจผมว่าโอเคแล้วนะไม่เห็นเหมือนลิงเลย ถ้าภาคเก่าๆอะเหมือน ลูกบอลเบาๆนี่ดูจากอะไร ผมว่าดูมีน้ำหนักกว่าเปสอีก ดูจากน้ำหนักการส่งการยิง ต้องกดค้างนานกว่าเปส แล้วเวลายิงประตูผมว่าเปสลูกมันจะพุ่งๆลอยๆ ฟีฟ่ายิงแล้วมันมือมาก จากที่ได้ลองทั้งคู่อะนะ ส่วนบอลคิดเท้า สังเกตุเวลารับบอลบางทีบอลกระดอนกระเด็งห่างตัว ต่างจากเปสที่ส่งบอลแรงยังไงบอลก็พุ่งติดเท้า ผมว่าคุณไปลองเล่นเยอะๆและสังเกตุดีๆดีกว่า อย่ามาวิจารณ์มั่วๆ