ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840

แบบนี้เรียกรักรึป่าวครับ ?

สวัสสดีครับ หายไปนานเลยสำหรับบอร์ดนี้ คือเกริ่น ๆก่อนเลยว่า 8เดือนแล้วที่ผมเลิกกะแฟนเก่ามา และผมยังไม่มีใคร ทั้ง8เดือนได้มีสัมพันธุ์สวาทกับผู้หญิงเพียงคนเดียว แต่คนๆนั้นก็เลิกคุยกันไป แล้วพอมาช่วงเดือนก่อน เพื่อนชวนผมไปนั่งดื่มเบียร์กัน แล้วเพื่อนผมมากับพี่สาวมันและเพื่อนพี่สาวมัน คืนนั้นผมก็ไม่ได้อะไรนะ หลังจากนั้นประัมาณอาทิตย์นึง ผมก็เริ่มทักเฟสเพื่อนพี่สาวมันไป ว่ามีเบอร์เพื่อนผมมั้ย ประมาณนี้ หลังจากนั้นก็คุยกันยาว ๆเลย จนถึงเมื่อคืน เธอบอกผมว่าไม่สบาย ผมก็ตอบเธอไปว่า เอ้าเดี๋ยวไปดูแลเอามั้ย เธอก็บอกให้มาก็ดี ผมก็เลยไป -_- 555 แต่ไมไ่ด้ทำอะไรนะครับ ไปนั่งคุยกันแบบเชิงศึกษากันและกัน จนผมพูดขึ้นว่ามีงานต้องปั่น เธอเลยบอกให้ผมเนี่ยเอางานมาทำ และเธอก็คุมให้ผมทำ - - คือมันเป้นครั้งแรกเลยจริง ๆผมมีแฟนมาเยอะนะ เฉียด20ได้ แต่ไม่เคยได้ทำอะไรแบบนี้เลย -0- พองานผมเสร็จก็ออกไปดูคู่แดงเดือดด้วยกัน ละก็กลับบ้าน จนวันนี้ผมทักเธอไป เธอตอบแบบเป็นระยะ ๆๆ อ่ะครับไม่ได้ตอบตลอด หายๆๆไปนานๆ ผมนี่ไม่รู้สึกอยากกินข้าวเลย -_- เฮ้ยคือผมก็ยัง งง ตัวเองอยู่เลยว่าทำไมถึงเป็นแบบนี้ เกิดมานี่ มี2คนแหละครับที่ทำให้ผมมีอาการแบบนี้ - - คือผมรักเธอเข้าจริง ๆแล้วหรอครับ .
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    มันคือความแปลกใหม่ที่เราไม่เคยเจอครับ เราเลยรู้สึกพิเศษ กับคนๆนึงที่เขาทำดีกับเรา อย่าพึ่งคิดไปไกลครับ เดียวจะทำร้ายตัวเอง แล้วก็เอาทำร้ายใครที่จะเข้ามา ใจเย็นๆครับ ผมก็โสดมาจะปีละ ไม่ได้คุยกับใครเลยชินกับการอยู่คนเดียวไปละ เรื่องแบบนี้อย่ารีบครับ ใครรีบเท่ากับเเพ้นะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    แวะมาให้กำลังใจครับ
    CPU I5 6600K | VGA GTX1070Ti | RAM G.SKILL 16 GB | MB Z-170I PRO GAMING | PWS SILVERSTONE 450W |

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เธอแค่เหงาครับ เป็นผมถ้าไปบ้านไม่เหลือแน่นอน สำหรับคนที่รักจะทำทุกอย่างให้เราอยู่ไกล้ๆ แต่ถ้าเกรียดจะทำตรงข้ามครับอย่าไปคิดมากผู้หญิง มีเยอะแยะครับเดียวก็เจอ
    โหลดได้ที่นี่ >>> Wallpaper HD <<< โหลดได้ที่นี่

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ narubes_bebe อ่านกระทู้
    เธอแค่เหงาครับ เป็นผมถ้าไปบ้านไม่เหลือแน่นอน สำหรับคนที่รักจะทำทุกอย่างให้เราอยู่ไกล้ๆ แต่ถ้าเกรียดจะทำตรงข้ามครับอย่าไปคิดมากผู้หญิง มีเยอะแยะครับเดียวก็เจอ
    ตามจริงคงจะไม่เหลือหรอกครับ . แต่ผมเลือกจะไม่ทำ คือ ผมไม่รู้เป็นโรครึป่าวนะ ถ้าได้ใครแล้วจะเบื่อ ทุกคนเลย -_- ผมเลยยังไม่อยากทำ ยังอยากให้แน่ใจก่อนว่ารักจริง ๆ
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เจอสิ่งใหม่มั้งครับผม

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    หายนานเกินไปนะครับ 55+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ