ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

รวม 4 ข่าวครับ Doom\Battlefield: Hardline\Star Wars: Battlefront\Street Fighter V

ไวทะลุนรก! Doom ปล่อยวิดิโอใหม่ โชว์ระบบมัลติเพลเยอร์เกมเพลย์สุดเร็ว

Bethesda ได้ปล่อยวิดีโอโชว์เกมเพลย์ตัวใหม่ล่าสุดของ Doom มาให้ดูกันอีกแล้ว โดยคราวนี้เป็นการนำเสนอความรวดเร็วของการเล่น
    ในระบบมัลติเพลย์เยอร์ครับ ว่าแต่มันเร็วขนาดไหน? คุณ Garrett Young (ที่ไม่ได้เป็นอะไรกับ Ashley Young) ผู้จัดการทั่วไป
    ของ id Software บอกไว้แค่ว่า มันโคตรจะเร็วเลยล่ะ

"ในโหมดเล่นคนเดียว ระบบปัญญาประดิษฐ์ ดีไซน์ของเกม รวมถึงการออกแบบหลักๆ ของเกมนั้นจะควบคุมการเคลื่อนไหว
    ของคุณ คุณจะเคลื่อนที่ไปตามจังหวะที่เกมอยากให้คุณเดินหน้าต่อ ซึ่งนั่นมันได้ส่งผ่านมายังโหมดผู้เล่นหลายคนด้วยครับ
    ขอบอกว่ามันเร็วมันเร็วโพดๆ"

นอกจากนี้การที่เกมเปิดโอกาสให้เล่นเป็นเหล่าอสูรกายได้ยังฟังดูแล้วยอดเยี่ยมมากๆ Doom มีกำหนดวางจำหน่ายในช่วง
    ไตรมาส 2 ของปี 2016 ครับ

Robbery ตัวเสริม DLC ใหม่จาก Battlefield: Hardline เตรียมเข้าเล่นได้อาทิตย์นี้!

หากคุณเป็นหนึ่งในคนที่เป็น Premium Member ของเกม Battlefield: Hardline แล้วล่ะก็ คุณก็น่าจะพอใจที่รู้ว่า 'Robbery'
    DLC pack
    ตัวใหม่จะเปิดให้เล่นในสัปดาห์นี้ ซึ่งทาง EA ได้ประกาศตั้งแต่สัปดาห์ก่อนแล้ว ขณะที่ผู้ที่ไม่ได้เป็น Premium Member
    จะสามารถซื้อ Robbery ได้ในวันที่ 30 กันยายนนี้ครับ

สำหรับ Robbery นั้นเป็น DLC ที่จะเพิ่มของใหม่ๆ มากมายให้ได้สนุกกันทั้ง แผนที่ใหม่ 4 แห่ง (Precinct 7 ด้านบนเป็น 1 ในนั้นครับ),
    โหมดใหม่ Squad Heist งัดกันแบบ 5 v5, อาวุธใหม่ 4 อย่าง, แกดเจ็ทใหม่ 2 ชนิด และยานพาหนะใหม่อีก 2 แบบเป็นต้นครับ
    ซึ่งสามารถดูข้อมูลของใหม่เพิ่มเติมได้ที่ เว็บไซต์หลัก ครับ

Credit : online-station.net

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

ยลกันให้หนำ! หลุด Star Wars: Battlefront เกมเพลย์ช่วง closed alpha ยาว 10 นาที!!

หลายๆ คนคงกำลังรอเล่นเกม Stars War: Battlelfront กันอยู่นะครับ โดยแม้ตัวเกมจะวางจำหน่ายช่วงเดือนพฤศจิกายน ทว่าก็มีกำหนด
    เปิดให้เล่นช่วง Beta Test กันในเดือนตุลาคมนี้ กระนั้นหากใครอดรนทนอยากเห็นตัวเกมเต็มๆ ไม่ไหววันนี้ก็มีวิดีโอเกมเพลย์ช่วง closed alpha
    ยาวกว่า 10 นาทีออกมาให้ดูกันครับ โดยวิดีโอนี้ถูกอัปโหลดโดยบัญชี Youtube ของนาย Jake McNeill โชว์เกมเพลย์แบบมุมมองบุคคลที่ 3
    บนสนามรบที่เต็มไปด้วยหิมะ ณ สมรภูมิดาว Hoth ครับ

Star Wars: Battlefront มีกำหนดวางจำหน่ายบน PC, PS4 และ XBOX One วันที่ 17 พฤศจิกายนนี้ครับ

ตะลุยแดนอาหรับ Street Fighter V ปล่อยตัวละครใหม่ Rashid เทพเเห่งการใช้ลม

หลังจากที่ทาง Capcom ไปเปิดตัวเกม Street Fighter V ในแถบตะวันออกกลางที่ประเทศ Dubai และอาจจะเป็นเหตุผลหนึ่งให้
    Capcom ส่งตัวละครใหม่ลงในภาค V อย่าง Rashid ที่มี Theme มาในแบบอาหรับ

และทาง Capcom ยังบอกอีกว่า Rashid จะเป็นตัวละครที่มีการต่อสู้แบบผสมผสานระหว่างศิลปะการป้องกันตัวอย่าง Parkour
    และความสามารถของเขาเองซึ่งก็คือลม
    แถมตัวของ Rashid ยังมีลูกเล่นอยู่มากมาย โดยเฉพาะการใช้กำแพงลมที่สามารถโจมตี
    และป้องกันได้ในเวลาเดียวกัน นอกจากนี้ยังมีความว่องไวในการโจมตีอีกด้วย ถือเป็นอีกหนึ่งตัวละครที่น่าสนใจสำหรับภาคนี้ที่สร้าง
    ความแตกต่างได้เยอะเลยทีเดียว

Credit : online-station.net

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    อยากเล่น Doom ที่สุด มันต้องเยียมแน่ๆภาคนี้

ว่าแต่ Street Fighter ผมเริ่มเบื่อๆไงไม่รู้แฮะ ออกมาหลายภาค แต่ก็ไม่แตกต่างกันซักเท่าไหร่ = ='
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    Battlefront นี่เปลี่ยนมุมมองสลับระหว่าง TPS/FPS ได้ด้วยเหรอ อย่างนี่ไอ้คนที่เล่น FPS ก็เสียเปรียบนะซิ

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    กระทุ้นี้มี Starwar น่าสนใจสุดล่ะ

ไอ DOOM ก็ แนวเล่นเดิมๆล่ะ ทำกราฟฟิกสมกับ next gen

แถม เล่นนานๆ เวียนหัว ชวนอ้วก แน่นอน ดู จาก gameplay แล้ว มีหมุนมุม กล้องจน เวียนหัวแทบอ้วกกกกกก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    doom ผมเห็นเฉยๆนะส่วนความรวดเร็วที่บอกว่าเร็วผมก็ว่าเฉยๆนะ เกมส์อื่นๆที่ทำเร็วกว่านี้ก็มาเยอะแล้ว
    ระบบเกมส์เพลย์ก็เดิมๆเหมือนเกมอื่นๆ ถ้าให้เทียบภาคก่อนๆดีกว่าเยอะครับให้ความสยองระทึกและหน้ากลัวกว่าภาคนี้เยอะครับ
    อันนี้ คหสต ผมนะครับเพราะผมเริ่มเอือมกับเกมส์ FPS ที่มาในช่วงนี้แล้วสิ 5555 สงสัยหมดยุค FPS แล้วสินะ

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    Battlefield: Hardline นี่มัน Battlefield: Hardline จริงๆ
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lankinpark อ่านกระทู้
    doom ผมเห็นเฉยๆนะส่วนความรวดเร็วที่บอกว่าเร็วผมก็ว่าเฉยๆนะ เกมส์อื่นๆที่ทำเร็วกว่านี้ก็มาเยอะแล้ว
    ระบบเกมส์เพลย์ก็เดิมๆเหมือนเกมอื่นๆ ถ้าให้เทียบภาคก่อนๆดีกว่าเยอะครับให้ความสยองระทึกและหน้ากลัวกว่าภาคนี้เยอะครับ
    อันนี้ คหสต ผมนะครับเพราะผมเริ่มเอือมกับเกมส์ FPS ที่มาในช่วงนี้แล้วสิ 5555 สงสัยหมดยุค FPS แล้วสินะ
    อืมคิดเหมือนกัน FPS มันเหมือนย่ำอยู่กับที่มาตั้งนานละครับ
    อะหนึ่งการเพิ่มลูกเล่นให้ FPS เยอะเกินไปจะทำให้เกมส์ไม่สนุก (การไม่มีลูกเล่นทำให้เกมส์หน้าเบื่อ)
    ปล.ทั้งนี้ทั้งนั้น เป็นความคิดเห็น่สวนตัว 5555+

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    Battlefield: Hardline ภาคนี้ไม่โดนใจผมเลย(โหมดเนื้อเรื่อง)เพราะเล่นไม่อิสระ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ราชิด นี่เป็นแขกอาหรับ ที่มาจากดาวชาวไซย่า ชิมิ
    มีสเกาต์เตอร์ด้วย อิๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tommy605 : 15th September 2015 เมื่อ 23:33
    B L A C K B O X