ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923

ใครที่เคยเล่น battlefield 4 ขอถามหน่อยนะครับ ทำไม กด Q เพื่อสั่งให้ทีมยิงศัตรู ทำไมมันไม่ยอมยิงอ่ะ

ผมดูในยูทูป เขากด Q แค่ที่เดียวก็สั่งยิงได้แล้วแต่ทำไม ผมทำไม่ได้อ่ะครับ เป็นเพราะอะไรเหรอ

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    เคยเล่นนานมากเเล้ว จำได้ว่า ครั้งแรกผมกดก็ยิงนะ
    แต่เครื่องค้าง พอมาเล่นอีกทีเหมือนจะกดไม่ยิงเหมือนกันครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ double6 อ่านกระทู้
    เคยเล่นนานมากเเล้ว จำได้ว่า ครั้งแรกผมกดก็ยิงนะ
    แต่เครื่องค้าง พอมาเล่นอีกทีเหมือนจะกดไม่ยิงเหมือนกันครับ
    ของผม ทีมผมนี้มันไม่ยิงเลยครับผมยิงอยู่คนเดียว ทั้งเกมส์เลย ผมเพิ่งเสียตังค์ซื้อพอโหลดมาเล่นดูเจอแบบนี้เสียใจจัง

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ผมสั่งยิงได้ปกตินะ

แต่อย่าเสียใจไปเลยครับ ผมเล่นจบ 3 รอบแล้ว อยากจะบอกว่าการสั่งยิงนี่มันเป็นแค่องค์ประกอบเล็กๆ ในเกมครับ ไม่จำเป็นต้องใช้ยังได้ แถมใช้แล้วจะได้คะแนนน้อยกว่ายิงเองด้วยนะ (ถ้าจะปลดเหรียญทองควรยิงเองนะครับ)

ตอนผมเล่นผมสั่งยิงแค่ตอนที่มันสอนตอนแรกอะ หลังจากนั้นก็ยิงเองจนจบเกม ไม่ได้ใช้อีกเลย
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    ผมสั่งยิงได้ปกตินะ

แต่อย่าเสียใจไปเลยครับ ผมเล่นจบ 3 รอบแล้ว อยากจะบอกว่าการสั่งยิงนี่มันเป็นแค่องค์ประกอบเล็กๆ ในเกมครับ ไม่จำเป็นต้องใช้ยังได้ แถมใช้แล้วจะได้คะแนนน้อยกว่ายิงเองด้วยนะ (ถ้าจะปลดเหรียญทองควรยิงเองนะครับ)

ตอนผมเล่นผมสั่งยิงแค่ตอนที่มันสอนตอนแรกอะ หลังจากนั้นก็ยิงเองจนจบเกม ไม่ได้ใช้อีกเลย
    คือเพื่อนรวมทีมผม มันไม่ทำอะไรเลยอ่ะครับ นอกจากวิ่งเล่น อย่างเดียว

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    หันเป้าหมายไปหาศัตรูแล้วกด Q

อย่าลืมดูเกตด้วย มันมีรีชาตด้วย ถ้าไม่อยากดูก็ฟังเอา เพื่อนเรามันจะบอกเองว่าพร้อมแล้ว ก็หันเป้าหมายไปหาศัตรู แล้วกด Q

ถ้าไม่หันมันก็กดไม่ได้ โอเคนะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    หันเป้าหมายไปหาศัตรูแล้วกด Q

อย่าลืมดูเกตด้วย มันมีรีชาตด้วย ถ้าไม่อยากดูก็ฟังเอา เพื่อนเรามันจะบอกเองว่าพร้อมแล้ว ก็หันเป้าหมายไปหาศัตรู แล้วกด Q

ถ้าไม่หันมันก็กดไม่ได้ โอเคนะ
    โอเครครับจะลองดู ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ่อ รู้แล้วครับ ว่าเป็นเพราะอะไร ผมเเค่ปรับจอ เป็น Full screen ก็ใช้ฟังชั่นได้แล้วครับ ไม่รู้เกี่ยวไหมแต่มันหายแล้วครับ