ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

Unhappy Microsoft Word 2010 ช่วยหน่อย เวลา Save ไม่เลื่อน

Microsoft Word 2010 เวลา Save งา่น เป็น Word แบบไม่เลื่อนมีไหมครับ

เพราะ Save เป็น PDF ส่วนหัวของกระดาษจะเลื่อนลงมา ต้องโดนให้ไปแก้ใหม่่

แต่พอลองเปิดเป็น word ต้องมานั่งแก้อีก ก็เลยอยากหาวิธีที่ Save แล้วไม่เลื่อนมีไหมครับ นอกจาก PDF แล้วมีอะไรที่ใช่อีกได้ไหมครับ

บ้านไม่มีเครื่องปริ้นด้วย ต้องปริ้นร้าน ถ้ามีเครื่องปริ้น ทำเสร็จปริ้นเลยมันก็จะไม่เลื่อน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เข้ามาฟังด้วยครับ