ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 387

Talking เกมแท้ C&C : Red Alert 2 และ Yuri’s Revenge หมูมะนาวแจกบน Origin รอบ 2!!!! ใครพลาดรอบแรกมาจัดซะดีๆ

เกมแท้ C&C : Red Alert 2 และ Yuri’s Revenge หมูมะนาวแจก รอบ 2!!!
    ใครพลาดรอบแรกมาจัดซะดีๆ

เพิ่มเติม เกมฟรี Skyborn คีย์สตีมฟรี!และ BLOOD OF OLD คีย์สตีมฟรี! ฟรีทุกอย่างในกระทู้

คลิกที่นี่

วิธีการ คือ สมัครไอดีของ Origin และกดที่ดาวโหลดเกม เกมจะถูกเพิ่มเข้าไอดีออริจินของเราเล่นได้ฟรีไปตลอด
    สำหรับใครที่มีไอดี Origin อยู่แล้วก็สามารถล็อคอินรับเกมได้เลย
    ระยะเวลาแจกจำกัด รีบๆ กดเข้าไปรับมาเล่นจอยกันได้แล้ว

เกมในตำนวนแจกฟรีแบบนี้ ใครยังโหลดเถื่อนเล่นมีเคืองละงานนี้

เพิ่มเติม

เกมฟรี Skyborn เกมคีย์สตีมฟรี!

คลิกที่นี่

วิธีการ ใส่อีเมลของเรา กด Like เพจ 3 เพจ เข้าอีเมลไปเอาคีย์ไปใส่ในสตีม

BLOOD OF OLD เกมคีย์สตีมฟรี!

คลิกที่นี่

วิธีการ เลื่อนลงไปที่หัวข้อ GRAB A FREE BLOOD OF OLD STEAM KEY NOW! ใส่อีเมล จากนั้นเข้าไปเช็คอีเมลเพื่อ Active
    มันจะส่งเมลมาให้อีกอัน จะได้คีย์จากในเมลที่มันส่งมาให้อีกจากลิ้ง และเอาคีย์เกมที่ได้มาใส่ในไอดีสตีมเรา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย D-M-C : 18th September 2015 เมื่อ 10:29
    ชอบอ่าน... ไม่ชอบพิม...

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    เกมฟรีช่วงนี้เยอะเนอะ = =

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ได้แค่ red Alert 2 เกมเดียวก็พอใจแล้วครับ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เหมือนจะหลังหักนิดๆ ซื้อแพ็ครวมทุกภาคมายังไม่ได้เล่นเลย *0*

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    มาตามปัญหาครับ มีใครรู้วิธีบ้าง 8.1 แล้วแล้วแลคมากครับ กระตุกเล่นไม่ได้เลย เอื่อยมากๆ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ลองอันนี้ดูนะ

http://blog.obelisk.ro/2010/09/resol...t-2-yuris.html

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    เล่นออนไลน์ยังไงหรอครับ Yuri ขอวิธีแบบละเอียดหน่อยเข้าเล่นละ เด้งตลอดเลย .
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    มาตามปัญหาครับ มีใครรู้วิธีบ้าง 8.1 แล้วแล้วแลคมากครับ กระตุกเล่นไม่ได้เลย เอื่อยมากๆ
    ถ้า Red Alert 2 ผมรู้ครับต้องแก้ยังไง ถ้าในกรณีเล่นแผ่นแท้ (ยุคก่อน EA มี Origin) ต้องดาวน์โหลดแพทมาอัพเดทครับ หรือไม่ก็ลง Win XP เล่นครับ ส่วนตัวผมมีคอม 3 เครื่องครับ เครื่องนึงลง XP เพราะเสียดายเกมเก่าๆ สมัยยังเป็นแผ่นเกมขายตามร้านครับ ถ้าเอาเกม EA เก่าๆ ลง Origin ได้ผมทำไปแล้ว
    [IMG][/IMG]

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ไม่มีเวลาเล่น ขอรับแค่ Red Alert 2 เกมเดียวพอละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    มาเล่นออนไลกันดีกว่า ra2 โหลดๆๆ อยู่เล่นด้วยกันน้า ออนไลได่เป่าอ่า ส่วนไครกาตุกเกมนี้มันต้องลง win xp อ่า อ๋อมีอิกวิธีนึงคือ คิกขาวแล้วมันจะมีไห้เลือกวินโดวในการ รันอะเลือกเป็น xp นะถ้า มี 95 98 ก็ได้
    พอดีเล่นได้ทุกเกม ต้องขอบคุณ console ที่มีอยู่ที่บ้าน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โอ้วขอบคุณมากมายครับ ลึกซึ้งจริงๆ ทั้ง Yuri เกมในตำนาน Amnesia Skyborn ขอบคุณค้าบบบบ
    อยากจะว่า เค้า!!!โพสต์!!!ลายเซ็นต์กันยังไง