ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Attack on Titan on PS4/PS3/PSVita

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332

Attack on Titan on PS4/PS3/PSVita

Attack on Titan ปล่อยเกมเพลย์และสกรีนชอต
    Koei Tecmo เปิดตัวในงาน Tokyo Game Show 2015

Koei Tecmo เปิดตัววีดีโอเกมเพลย์และภาพสกรีนชอตของเกม Attack on Titan เวอร์ชั่น PlayStation 4, PlayStation 3, PS Vita ในงาน Tokyo Game Show 2015

เนื้อเรื่องของเกมจะดำเนินเรื่องเหมือนกับในการ์ตูนซีซั่นแรก ผู้เล่นต้องฟันต้นคอเพื่อจัดการไททัน เกมมีตัวละครหลักทั้งเอเลน เยเกอร์, มิคาสะ แอคเคอร์มัน, อาร์มิน อาร์เลอร์ท, โคนี สปริงเกอร์, ซาช่า เบราส์, ฌอง เคิร์สไตน์ และมีด่านต่างให้เลือกเล่น เช่น Plains, Giant Tree Forest, Communications Base, Barracks เป็นต้น

เกมมีกำหนดการวางจำหน่ายเวอร์ชั่น PlayStation 4, PlayStation 3, PS Vita ที่ญี่ปุ่นในช่วงฤดูหนาว(ธ.ค. - ก.พ.) และที่อเมริกาเหนือ(NA)และยุโรป(EU)ในปี 2016 ที่จะถึงนี้

ตัวอย่างที่ 2
    https://youtu.be/m_5Ku9AKDxw

เกมส์เพล
    https://youtu.be/Iw7QdgF_90M

หมายเหตุ : ผมวางโคทวิดิโอ ไม่ได้ไม่รู้เป็นอะไร ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

รับชมรูปภาพเพิ่มได้ที่ http://www.thisisgamethailand.com/co...%E0%B8%95.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guardian : 18th September 2015 เมื่อ 16:58

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    PC อดไปตามเคย

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    น่าเล่นแหะ 55555 แต่ทำไงได้ ลูกเมียน้อย โอกาสจะได้ของเล่นดีๆเหมือนลูกเมียหลวงมันยาก

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    ดีนะที่ออก ps3 นึกว่าโดนลายแพไปซะละ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    koei ขึ้นชื่อเรื่ิองตัวละครหญิงสวยทุกตัว แต่ข้อเสียคือทำไมไม่ลง PC

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    Attack on Titan เขาว่ามันนักมันหนา สงสัยต้องติดตามซะแล้ว ว่าแต่มันมี อนิเม ไหม

ปล.ส่งสัยงานนี้ต้องจัด ps4 พร้อมกับ gtx980Ti พร้อมกันซะแล้ว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ไม่นึกว่าจะทำเป็นเกมด้วยนะเนี่ย ท่าทางสนุก
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    1,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    น่าจะลง PC มั่งงง

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ของpcก็มีนะครับ
    ^^

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaoomklkl อ่านกระทู้
    ของpcก็มีนะครับ
    ^^
    ผมแนะนำ หน้าปกวีดิโอแค่หรอกตาเชื่อผม อย่ากดดูนะ คนที่โพสมันหรอกชาวบ้าน

อยากด่าแรงแรงนะ แต่ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manthai อ่านกระทู้
    ผมแนะนำ หน้าปกวีดิโอแค่หรอกตาเชื่อผม อย่ากดดูนะ คนที่โพสมันหรอกชาวบ้าน

มุกครับก็เเค่มุกเอง
    โฮ่ง โฮ่ง โฮ่ง

กล่าวขอบคุณ
    57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manthai อ่านกระทู้

ผมก็ไม่ได้ลอกอะไรนิผมเเค่ไปหาวิดิโอของpcเเต่ภาพม่เหมือนหน้าปกเท่านั้น! ลองกดดูก็จะรู้เองว่าเป็นเกม Attack Titan จริงๆ ผมยังเล่นอยุ่เลย!

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaoomklkl อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่ได้ลอกอะไรนิผมเเค่ไปหาวิดิโอของpcเเต่ภาพม่เหมือนหน้าปกเท่านั้น! ลองกดดูก็จะรู้เองว่าเป็นเกม Attack Titan จริงๆ ผมยังเล่นอยุ่เลย!
    ห๊าาาา เล่นอยู่ อย่าๆๆๆบอกน่ะว่าเกม Attack on Titan ของ Koei Tecmo นี้น่ะ หรืออีกเวอร์ชั่นหว่าาา...
    Facebook :: Buddy Lord

กล่าวขอบคุณ
    57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    ห๊าาาา เล่นอยู่ อย่าๆๆๆบอกน่ะว่าเกม Attack on Titan ของ Koei Tecmo นี้น่ะ หรืออีกเวอร์ชั่นหว่าาา...
    มันๆๆๆจะไปใช่ได้ไงครับ ของpcมีมานานละ
    http://fenglee.com/game/aog/ มันดีนะครับเล่น multiplayer ก็ได้!

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อาจจะมาลง PC ในอนาคตก็ได้นะ พักนี้เกมจาก console มาลง PC เยอะอยู่

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140
    พอดีเลยครับ กำลังรอสอย PS4 พอดีเลย

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    Attack on Titan เขาว่ามันนักมันหนา สงสัยต้องติดตามซะแล้ว ว่าแต่มันมี อนิเม ไหม

ปล.ส่งสัยงานนี้ต้องจัด ps4 พร้อมกับ gtx980Ti พร้อมกันซะแล้ว
    Anime 24 ตอน / Anime ภาคเข้าโรงหนัง / หนังคนแสดง

แนะนำสุด ๆ ต้องดู 24 ตอนก่อน เพราะ เนื้อหาครบกว่า และที่สำคัญคือได้อารมณ์มากกว่า

จะพูดยังไงให้เข้าใจดีล่ะ ก็คือมัน สิ่งที่ทำสนุกกว่าในหลาย ๆ ด้านเพราะว่า มันปูเนื้อเรื่องลึกดี เลยทำให้ดูแล้วสนุก มีดึงอารมณ์คนดูได้มากกว่า

และสุดท้ายที่จะแนะนำคือ ห้ามไปดูหนังก่อนนะโว้ย 5555 หนังทำไม่เหมือนกัน แต่ แกนหลักของเรื่องเหมือนกัน ถ้าไปดูหนังก่อน อาจจะเสียดายความรู้สึก (First Impression) ไป

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    spiderman full titan

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ภาพนี่อย่างสวยเลย . .
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Minecraft อ่านกระทู้
    Anime 24 ตอน / Anime ภาคเข้าโรงหนัง / หนังคนแสดง

แนะนำสุด ๆ ต้องดู 24 ตอนก่อน เพราะ เนื้อหาครบกว่า และที่สำคัญคือได้อารมณ์มากกว่า

จะพูดยังไงให้เข้าใจดีล่ะ ก็คือมัน สิ่งที่ทำสนุกกว่าในหลาย ๆ ด้านเพราะว่า มันปูเนื้อเรื่องลึกดี เลยทำให้ดูแล้วสนุก มีดึงอารมณ์คนดูได้มากกว่า

และสุดท้ายที่จะแนะนำคือ ห้ามไปดูหนังก่อนนะโว้ย 5555 หนังทำไม่เหมือนกัน แต่ แกนหลักของเรื่องเหมือนกัน ถ้าไปดูหนังก่อน อาจจะเสียดายความรู้สึก (First Impression) ไป
    24 ตอนนี้ยังไม่จบใช่ไหมแล้วเนื้อเรื่องดำเนินไปไกลแแค่ไหนแล้วครับ อารมณNคล้ายๆ แบบไหน one piece / naruto / bleach ครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    24 ตอนนี้ยังไม่จบใช่ไหมแล้วเนื้อเรื่องดำเนินไปไกลแแค่ไหนแล้วครับ อารมณNคล้ายๆ แบบไหน one piece / naruto / bleach ครับ
    ถ้าไปอ่านจะรู้ได้เลยว่าการ์ตูนเรื่องนี้น่าจะเป็น เส้นตรงคือ ดิ่งเนื้อเรื่องแนวยาวจบ ส่วนตัวที่คิดแบบนี้เพราะ พอลองไปอ่านมาหลังจากดูไป 24 ตอนนั้น เนื้อเรื่องไม่มีการผ่อนคลายเลยตึงเครียดตลอด ผมเลยคิดว่า คงไม่น่าจะเกิน 120 ตอน(มังงะ) สำหรับการ์ตูนเรื่องนี้ นอกซะจาก จะมีอะไรมาช่วยผลิกแผลง ได้เพราะถึงตอนนี้ในมังงะ ก็เฉลยๆ อะไรๆ หลายอย่างไว้แทบจะหมดแล้ว

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: