ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

มีเรื่องอยากจะปรึกษาหน่อยครับ

สวัสดีครับ คือเรื่องมันมีอยู่ว่า ผมไปชอบผู้หญิงคนนึงอะครับแต่เธอไม่แน่นอนกับแฟนอะครับคือคบๆเลิกๆ
    แล้วผมก็คุยกับผู้หญิงเขาบ่อยด้วยอะครับโทรคุยกันบ้างแล้วก็เหมือนเขาจะมีใจด้วยหรือผมคิดไปเองรึเปล่าครับ
    แล้วผมควรจะทำไงต่อดีครับ ขอปรึกษาเพื่อนๆพี่หน่อยนะครับ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ไม่อยากให้ชีวิตมันวุ่นวายก็อย่าไปยุ่ง เว้นระยะห่างไว้
    แต่ถ้าอยากลองเสี่ยงก็เข้าไปว่ากันตรงๆ เลย แต่ผลที่ออกมาแล้วแต่ดวงนะ
    แย่ๆ หน่อยอาจจะพาลไปมีเรื่องกับแฟนเขา หรือโดนใช้เป็นข้ออ้างของฝ่ายหญิง หรือไม่ก็ศาลาริมทาง

อันนี้พูดเผื่อๆไว้ เพราะผมไม่รู้จักคุณไม่รู้จักผู้หญิงที่คุณว่ามา
    แต่รูปการแบบนี้ส่วนใหญ่ คนมาทีหลังมักจะต้องมาซวยอยู่ในวังวนติดๆ ดับๆ ของผู้หญิงล่ะนะ

แต่มันไม่มีอะไรแน่นอน ผมไม่ขอฟันธงใดๆ ทั้งสิ้น
    OPPAI~~MISSILE!!!

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อย่าไปยุ่งไปคนมีเจ้าของเลยมันเสียเวลา ทำดีด้วยแทบตายแต่ไม่ได้ครอบครองมันเป็นแบบนี้กันทุกคน เลือกจีบคนที่โสด 100% ดีกว่า

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    แค่คิดก็ผิดแล้วครับ
    สมมุติคุณได้เป็นแฟนเค้า แล้วคุณไม่คิดหรอว่าเค้าจะคบๆเลิกๆกับคุณ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมเคย อยู่ไม่สุขเลย เฉียดตรีนไปๆมาๆตลอด 555555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    เป็นแค่แฟนไม่ใช่ สามี 555 ล้อเล่นๆ
    ถ้าอยากแย่งก็แย่งเลยจร้า ล้อเล่นๆ
    "รอเค้าเลิกกับแฟนก่อน"

รสโนริสาหร่าย
    กล่าวขอบคุณ
    474
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    จากประสบการณ์ผมนะครับ แนะนำว่าอย่าไปคิดว่าเขามีใจให้เราเลยครับ
    รอให้ชัดเจนเรื่องเขาเลิกเเฟนเเน่นอน ไม่งั้นคนเจ็บคือเราครับ ได้แต่คิดไปเอง พูดไปเองเหมือนเธอนั้นมีใจ
    สุดท้ายเราจะเสียเวลาครับ แต่ถ้าเราทำใจไม่ไหวถามไปตรงๆเลยครับ ว่าถ้าเราจะคบกันพอเป็นไปได้ไหม
    แค่ขอโอกาศเขาก็พอครับ