ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317

Exclamation อยากไปหาแฟนแต่ไม่เคยไป เมืองกรุง

คือแฟนที่คบกันงอลผมเลยหนีไปอยู่บ้านพี่สาวที่ อำเภอ พระสมุทรเจดีย์ ต.ในคลองปลากด สมุทรปราการ

ผมก็หลอกคุยโน้นนี้นั้นพยายามง้อแฟนรู้แค่ว่าทำงานอยู่ บิ๊กซี อ.พระสมุทรเจดีย์ จึงอยากทราบว่าผมนั้งเครื่องไปลงดอนเมือง

จะไปหา บิ๊กซี ได้ที่ไหนแล้วมันมีกี่ที่ใครพอจะรู้บ้างทั้ง มินิ บิ๊กซี / บิ๊กซีใหญ่ ผมตีกรอบแค่ อ.พระสมุทรเจดีย์ แค่นั้น

ใครพอจะรู้บอกข้อมูลให้ผมรู้ทีน่ะครับว่านั้ง รถสายอะไรเบอร์ไร ช่วยทีน่ะครับ

ผมไม่อยากให้เวลา 9ปี ที่อยู่ด้วยกันมาหยุดเดินผมรักเขามากจริงๆ

จากหัวอกลูกผู้ชายคนหนึ่งที่มีต่อผู้หญิงคนหนึ่ง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ถ้าเป็นแถวปทุมผมอาจช่วยได้ แต่สมุทรปราการนี้ไม่เคยย่างกรายเลยครับ โทษที

//ตามหาแฟนให้เจอน่ะพี่
    Facebook :: Buddy Lord

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นแถวปทุมผมอาจช่วยได้ แต่สมุทรปราการนี้ไม่เคยย่างกรายเลยครับ โทษที

//ตามหาแฟนให้เจอน่ะพี่
    ขอบคุณมากครับรอผู้รู้มาตอบต่อไป

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    ขั้นแรกเราอยากให้นายดูใน Google Map ก่อนว่า จากดอนเมืองมาพระสมุทรเจดีย์ เส้นทางเป็นอย่างไร

จากนั้น พิมพ์ว่า บิ๊กซี สาขาสุขสวัสดิ์ แล้วหาเบอร์โทรเพื่อสอบถาม

http://corporate.bigc.co.th/th/about/minibigc/# ติดต่อสอบถามหรือสาขาต่างๆ Mini Big C

โทรไปเรื่อยๆเด๋วก็ใจอ่อน สู้ๆนะครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rang Zozor : 23rd September 2015 เมื่อ 19:50

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rang Zozor อ่านกระทู้
    ขั้นแรกเราอยากให้นายดูใน Google Map ก่อนว่า จากดอนเมืองมาพระสมุทรเจดีย์ เส้นทางเป็นอย่างไร

จากนั้น พิมพ์ว่า บิ๊กซี สาขาสุขสวัสดิ์ แล้วหาเบอร์โทรเพื่อสอบถาม

http://corporate.bigc.co.th/th/about/minibigc/# ติดต่อสอบถามหรือสาขาต่างๆ Mini Big C

หรือไม่ก็รู้ชื่อจริง นามสกุลจริง ของพ่อแม่หรือพี่สาวของแฟนหรือเปล่า ถ้ารู้เช็คหาเบอร์โทรจาก 1133 ก็ได้นะ (แฟนคงไม่รับสินะ)

ผมไม้รู้สาเหตุหรอกนะ..แต่ก็สู้ๆครับ
    รู้ชื่อจริงนามสกุลจริงของ แฟน ครับ แม่แฟน ก็รู้ครับแต่พ่อแฟนไม่ทราบไม่กลัวเขาจะไม่บอกข้อมูลพนังงานเขาน่ะสิแล้วเราจะถามเขาว่ายังไงดี

โทรไปก็รับอยู่แต่คุยแปปวางสาย เรื่อง ที่เธอไปเพราะคนในครอบครัวผมเหมือนิยาย แม่ยายลูกสะใภ้

แล้วเช็คหาเบอร์โทรจาก 1133 คือเบอร์โทรของแฟนผมใช่ไหมแล้วเขาจะบอกพิกัดมารึเปล่าหรือว่ายังไงครับ

ตีวงแคบลงแล้วหน้าจะ
    หมู่บ้านภูมิใจนิเวศน์ บริษัท บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ จำกัด (มหาชน) (MBC หมู่บ้านภูมิใจนิเวศน์ )
    เลขที่ 40/1 หมู่ 5 ตำบล ในคลองบางปลากด อำเภอ พระสมุทรเจดีย์ จังหวัด สมุทรปราการ 10290
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maruchik0 : 23rd September 2015 เมื่อ 20:09

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maruchik0 อ่านกระทู้
    รู้ชื่อจริงนามสกุลจริงของ แฟน ครับ แม่แฟน ก็รู้ครับแต่พ่อแฟนไม่ทราบไม่กลัวเขาจะไม่บอกข้อมูลพนังงานเขาน่ะสิแล้วเราจะถามเขาว่ายังไงดี

โทรไปก็รับอยู่แต่คุยแปปวางสาย เรื่อง ที่เธอไปเพราะคนในครอบครัวผมเหมือนิยาย แม่ยายลูกสะใภ้

แล้วเช็คหาเบอร์โทรจาก 1133 คือเบอร์โทรของแฟนผมใช่ไหมแล้วเขาจะบอกพิกัดมารึเปล่าหรือว่ายังไงครับ

ตีวงแคบลงแล้วหน้าจะ
    หมู่บ้านภูมิใจนิเวศน์ บริษัท บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ จำกัด (มหาชน) (MBC หมู่บ้านภูมิใจนิเวศน์ )
    เลขที่ 40/1 หมู่ 5 ตำบล ในคลองบางปลากด อำเภอ พระสมุทรเจดีย์ จังหวัด สมุทรปราการ 10290
    ลองโทรสอบถามเลยครับว่า ชื่อและนามสกุลนี้ทำงานอยู่ที่นี่หรือเปล่า (ถ้ากลัวว่าจะไม่บอกก็พูดความจริงไปเลย น้ำเสียงเศร้าๆหน่อย เด๋วพนักงานก็เห็นใจเองแหละครับ)

เส้นทางจากดอนเมืองให้นายนั่ง TAXI บอกว่าขึ้นทางด่วนดินแดงมาลงพระประแดง ขณะนั่งมาให้เปิด GPS ในมือถือ แล้วกำหนดจุดปลายทางไปที่ Big C สุขสวัสดิ์

เพราะว่าพอลงทางด่วนมาแล้วเราวื่งตรงมาอย่างเดียวไม่เกิน 2 กิโล ถึง Big C (ค่ารถ 100กว่าบ้าน ไม่เกิน 200 ใช้เวลา ครึ่งช.ม.)

จากหน้า Big C นายก็นั่งรถสองแถวใหญ่ ไป บางปลากดได้เลย (ที่ให้นั่งรถสองแถวใหญ่เพราะว่า มันจอดให้ทุกที่ กี่บาทไม่รู้ไม่น่าเกิน 10 บาท)

พอถึงจุดที่ GPS ระบุ คุณก็ลงรถได้เลยง่ายๆ (หวังว่าเคลียร์กันได้โดยไม่ต้องเดินทางนะ..โชคดีครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rang Zozor : 23rd September 2015 เมื่อ 20:50

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rang Zozor อ่านกระทู้
    ลองโทรสอบถามเลยครับว่า ชื่อและนามสกุลนี้ทำงานอยู่ที่นี่หรือเปล่า (ถ้ากลัวว่าจะไม่บอกก็พูดความจริงไปเลย น้ำเสียงเศร้าๆหน่อย เด๋วพนักงานก็เห็นใจเองแหละครับ)

เส้นทางจากดอนเมืองให้นายนั่ง TAXI บอกว่าขึ้นทางด่วนดินแดงมาลงพระประแดง ขณะนั่งมาให้เปิด GPS ในมือถือ แล้วกำหนดจุดปลายทางไปที่ Big C สุขสวัสดิ์

เพราะว่าพอลงทางด่วนมาแล้วเราวื่งตรงมาอย่างเดียวไม่เกิน 2 กิโล ถึง Big C (ค่ารถ 100กว่าบ้าน ไม่เกิน 200 ใช้เวลา ครึ่งช.ม.)

จากหน้า Big C นายก็นั่งรถสองแถวใหญ่ ไป บางปลากดได้เลย (ที่ให้นั่งรถสองแถวใหญ่เพราะว่า มันจอดให้ทุกที่ กี่บาทไม่รู้ไม่น่าเกิน 10 บาท)

พอถึงจุดที่ GPS ระบุ คุณก็ลงรถได้เลยง่ายๆ (หวังว่าเคลียร์กันได้โดยไม่ต้องเดินทางนะ..โชคดีครับ)
    ขอบคุณอย่างมากสำหรับข้อมูลครับได้เรื่องยังไงจะมาระบายให้ฟังใหม่

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    ข้อสําคัญนะครับถ้านายไม่อยากเสียเธอไป นายต้องอยู่กับเขาตลอด ไม่ว่าทํางานหรือที่บ้าน แล้วอีกอย่าง ความไว้ใจคือศัตรู สังเกตุนะครับคนรอบข้างหรือชู้สาว สังเกตุความผิดปรกติจากเรื่องแค่นี้ทําทําให้เป็นเรื่องใหญ่ แล้วนายจะไม่เสียเธอไป
    AMD FX 4100 3.6GHz / Radeon HD6570 / RAM 4 GB

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boon111 อ่านกระทู้
    ข้อสําคัญนะครับถ้านายไม่อยากเสียเธอไป นายต้องอยู่กับเขาตลอด ไม่ว่าทํางานหรือที่บ้าน แล้วอีกอย่าง ความไว้ใจคือศัตรู สังเกตุนะครับคนรอบข้างหรือชู้สาว สังเกตุความผิดปรกติจากเรื่องแค่นี้ทําทําให้เป็นเรื่องใหญ่ แล้วนายจะไม่เสียเธอไป
    มันกำลังจะจบลงแล้วครับสรุปเขาไม่กลับมาแล้วส่วนลูก2คนผมเลี้ยงเองเขาก็ไปอยู่กับคนใหม่ที่พึ้งพาอาศัยได้

ตอนนี้ผมแกร่งขึ้นมากเรื่องหัวใจไม่โทษใครโทษตัวเองทั้งหมดกับเรื่องร้ายๆที่ผ่านมาครับผมขอบคุณทุกโพสครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อย่าเอาแต่โทษตัวเองนะครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NoCover อ่านกระทู้
    อย่าเอาแต่โทษตัวเองนะครับ
    พยายามลืมครับทำใจแล้วตอนนี้เสียดายเวลาแต่คิดไปก็เท่านั้นแต่มันก็คุ้มค่าที่ได้เจอเขาคนนั้น

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    เข้มแข็งครับ ยังไงเราก็มีตัวน้อยอยู่ ถึงแม้จะคิกดถึงเค้าบ้างแต่ก็ควรที่จะเข้มแข็งครับเราลูกผู้ชาย

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ USED_JKG อ่านกระทู้
    เข้มแข็งครับ ยังไงเราก็มีตัวน้อยอยู่ ถึงแม้จะคิกดถึงเค้าบ้างแต่ก็ควรที่จะเข้มแข็งครับเราลูกผู้ชาย
    จริงๆมันทำใจได้แล้วแต่มันดันโทรมาอีกใจเราก็เริ้มเหมือนมีหวังแต่คราวนี้อย่าหวังเลยเงินซักบาทไม่ส่งไปให้ใช้ล่ะ
    เก็บไว้เองดีกว่าเพื่ออนาคตตัวเองและลูก ^^ เสียดายเงินนิดๆอารมณ์ตอนนี้น่ะ555หลายตังอยู่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    นั่งเครื่องไปลง สุวรรณภูมิครับ แล้วนั่งแท็กซี่ไปพระสมุทรเจดีย์เลย
    ไม่ไกล เพราะสุวรรณภูมิอยู่เขตสมุทรปราการครับ