ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129

Exclamation MGS 5 TPP มีปัญหาหลังเล่นจบ (สปอย)

หลังจากเล่นจบในส่วนของเนื้อเรื่อง QUIET สุดท้ายเเล้ว QUIET จะหนีไป เเละหายไปจากเมณู Buddy ด้วย

มีวิธีไหนบ้างที่เราจะสามารถเอา QUIET มาใช้ได้ใหม่ ส่วนตัวรู้สึกว่าจะมีประโยชน์ เเละน่าขี่มากกว่าม้าเยอะ

ปล.ผลลองเล่นใน mission ที่เจอกันครั้งเเรกซ้ำเเล้วเเต่ก็ยังใช้ไม่ได้อยู่ดี เศร้า

เเล้วไอ้โหมดออนไลน์นี้ มันมีเเต่ให้บุกฐานคนอื่นหรอ เเล้วไอ้โหมดในวิดีโอนี้เค้ายกเลิกเเล้ว หรือว่าจะปล่อยมาทีหลังครับ

STEAM

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    https://mega.nz/#!uVxxVLwI!NU1MMongw...yPuAwd3hqfi0Cw

ไปใส่ที่ MGS_TPP/Master

copy data1 ตัวเก่าเก็บไว้เพื่อความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สิน

ตอนผมลงใช้ได้ นะ แต่ตอนนี้ เล่น darksoul2 อยู่ไม่รู้เกมมันอัพไปถึงไหนแล้ว

quiet จะมีให้เลือกในช่อง buddy เลย

mod ตัวนี้ต้องลงหลังจากที่ quiet หายไปแล้ว

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ได้แค่ลง mod ตอนแรก mod ยังไม่มาผมนี่ลบเซฟเล่นใหม่เลย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    น้ำตาจะไหลขอบคุณครับ
    STEAM

Tags for this Thread