ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - GRAND AGES MEDIEVAL - (CODEX) - 2015 - [FILECONDO|ONE2UP|RABBITFILE|MEGA]

เกมกลยุทธ์เรียลไทม์ นำผู้คนของคุณไปสู่ความก้าวหน้าผ่านทศวรรษโดยใช้การก่อสร้างอย่างชาญฉลาด
    การวิจัย ขยายอาณาบริเวณและมีชัยชนะเหนือพื้นที่หลากหลายตั้งแต่สแกนดิเนเวีและแอฟริกาเหนือไปยัง
    โปรตุเกส, คอเคซัสและตะวันออกกลาง เริ่มต้นจากบทบาทง่ายๆในการเป็นนายกเทศมนตรีปกครองนิคม
    ขนาดเล็กสู่การปกครองทั่วทั้งหมดของยุโรป รับประสบการณ์แคมเปญที่น่าตื่นเต้นกับการออกแบบอย่าง
    ประณีต เล่นตามกฎของคุณเองในการเล่นฟรีเพลหรือทดสอบทักษะของคุณเล่นหลายคนได้ถึง 8 ผู้เล่น

FileCondo 1 Part LINK 1 -||- FileCondo 1 Part LINK 2

RabbitFile 1 Part LINK 1 -||- RabbitFile 1 Part LINK 2

ClicknUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    Openload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    Uploaded - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    Go4Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    MEGA - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    RabbitFile - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5

donatetoramis.igetweb.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    แจ่มฮะๆ
    มันไวแบบนี้ตลอดก็ดีสิ

กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ดูจาก gameplay แล้วน้าเล่นมากครับขอรับไปแล้วกันขอบคุณมากครับ

โหลดได้ที่นี่ >>> Wallpaper HD <<< โหลดได้ที่นี่

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    โหลดแล้ว ลงได้ เล่นได้ครับ (แต่ลบแล้ว เพราะไม่ใช่แนวฮ่า)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    thank you

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ แต่ตั้ง Run as admin ก่อน เกมส์นี้สูบวิญญาณหนักเอามากๆ ใครถึกเล่น CIV 4 แบบมาราทอนไหวก็สบายมากครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ richter อ่านกระทู้
    เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ แต่ตั้ง Run as admin ก่อน เกมส์นี้สูบวิญญาณหนักเอามากๆ ใครถึกเล่น CIV 4 แบบมาราทอนไหวก็สบายมากครับ
    ผมงงตอนเริ่มเล่นครับ ทำไมตอนมันสอนมันมีพ่อค้าให้ เเต่พอผมมาเล่นเองมันม่มีพ่อค้าให้ มีเเต่ทองทหารสอดเเนม
    Intel Core I7 4790 3.60 GHz l Ram KINGSTON HyperX 16 GB l GALAXY GeForce GTX 1050Ti 4GDDR5 l PSU XFX 850W. l SSD Plexter M6s 128 GB

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ^
    กดตรงเมือง แล้วกดตรง Inn จะเข้าสู่หน้าต่างซื้อคนครับ อย่าลืมซื้อรถลากเพิ่มด้วยนะครับ เกมส์นี้กำไรกับพ่อค้านี่แหละครับไม่มีนี่จนสุดๆ เวลาค้าขายก็วิ่งผ่านหลายๆ เมืองนะครับ วิ่ง 2 - 3 เมืองกำไรน้อยเว้นเสียแต่ว่าเมืองโตมากแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ richter อ่านกระทู้
    ^
    กดตรงเมือง แล้วกดตรง Inn จะเข้าสู่หน้าต่างซื้อคนครับ อย่าลืมซื้อรถลากเพิ่มด้วยนะครับ เกมส์นี้กำไรกับพ่อค้านี่แหละครับไม่มีนี่จนสุดๆ เวลาค้าขายก็วิ่งผ่านหลายๆ เมืองนะครับ วิ่ง 2 - 3 เมืองกำไรน้อยเว้นเสียแต่ว่าเมืองโตมากแล้ว
    ขอบคุนมากครับ ตอนนีเริ่มเล่นเปนเเล้ว ผมสร้างเมืองใหม่หลายเมืองเลยเเล้ว ตั้งถนนการค้า สร้างพ่อค้าเมืองละคัน ไปสิ่งขายของวนไปตามเมืองกำไรดีมากๆครับ 555 เเต่ตอนนี้กำลัง งงอีกอย่างคือ มันจะได้พอยท์ไว้อั๊ปกลิลยังไงต้องทำอย่างไรถึงจะได้มา พอยท์อั๊ปเกรดค้นคว้าอะไรพวกนั้น
    Intel Core I7 4790 3.60 GHz l Ram KINGSTON HyperX 16 GB l GALAXY GeForce GTX 1050Ti 4GDDR5 l PSU XFX 850W. l SSD Plexter M6s 128 GB

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    มีไกด์บอกวิธีเล่นป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    63
    @seenam02
    Point ได้ตามการเลื่อนขั้นครับ ซึ่งก็เลื่อนตามจำนวนพื้นที่ที่เราได้ถือครอง

ปล. ยิ่งเล่นยึ่งรู้สึกว่าเกมส์นี้นี่ Trade Simulation ชัดๆ การค้าเป็นหลักเรื่องอื่นเป็นรอง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นไปเล่นมาทรัพยากรหายครับ ทั้งๆที่ไม่ได้ใช้ หายไปเฉยเลย

N.A.C
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    เมื่อวานนั่งเล่นไปร่วม 6 ชม. บอกตรงๆ ครับ ประสาทจะแดกกับไอลูกแอปเปิ้ลเนี่ยไม่รู้ว่าจะเซนซิทีฟไปไหนจาก 88 %
    แตะนิดแตะหน่อยร่วง คนหายหมดจากเมืองเวล 7 เหลือ 1 ในพริบตา

ใครมีวิธีทำให้มันเพิ่มหน่อยครับ เอาแบบอยู่ทนๆ เลย (ปล.ตกภาษาอ่ะไม่รู้ต้องทำไง เล่นมั่วๆ ไป)

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณครับ
    BF3 โดนแฮค

Tags for this Thread