ต้องการจ้าง ทีมงานมืออาชีพ ทำ Heist แบบเหมา ๆ 1,000 บาท

เงื่อนไขดังนี้

1.ผู้รับเหมาต้องมากันเป็นทีม (3 คน 3 ไอดี)
2.ผมผู้สร้าง Heist จะรับหน้าที่ที่ง่ายที่สุดในภารกิจนั้นๆ
3.ระดับของ Heist คือ Hard หรือ Normal ตามดุลพินิจของผม
4.เปอร์เซนส่วนแบ่งเงิน พวกท่านจะได้น้อยถึงน้อยที่สุด (หรืออาจไม่ได้เลย)
5.Heist ที่ทำจะมี The Prison Break /
The Humane Labs Raid /
Series A Funding /
The Pacific Standard Job.
6.ผมจะโอนเงินให้ต่อเมื่อทำภารกิจสุดท้ายเสร็จ (The Pacific Standard Job)

สนใจทำงาน ติดต่อที่ inbox หรือเม้น socialclub ของทีมท่านไว้ได้เลยเดียวผมติดต่อไป

ปล. ผมพร้อมทำภารกิจตั้งแต่ 19.00 ของวันที่ 30 ก.ย.- 1 ต.ค. นี้ (จริงจัง)