ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6

TOT True 3BB ใครอืดบ้างมั้ยครับ

True 3bb TOT

เห็นบอกว่าสายขาดๆ

http://pantip.com/topic/34234651

ใช้เวลาแก้กี่วันครับเนี่ย

หรือมันคือการทดลองระบบ GETWAY ฟ่ะ!!!!!!!!! คัดค้าน!!!!!!!!!! ถ้าจะอืดแบบนี้

facebook google ตอนนี้ใช้เน็ต 3G ยังแรงกว่าเลย

จอมโหดโหลดเน็ตหลุด!
    Around the World
    กล่าวขอบคุณ
    1,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    อภิมหาโครตของโครตเลยครับ ตั้งแต่ฝนตกประมาณอาทิตย์ก่อน คือแบบเล่นเน็ตฟรียังเร็วกว่าเลยบอกตรงๆ
    ปล.ใช้ 3BB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    1
    ไหนๆ ก็คุยกันเรื่อง อินเตอร์เน็ตก็ขอฉวยโอกาศ ถามว่า ผมจะ ตั้ง Password ใหม่ ไม่รู้ต้องทำยังไง ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ

ผมใช้ Internet ของ True ครับ เราเตอร์ รุ่น technicolor TC7200.TH2v2 ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PeoPleWithNoName อ่านกระทู้
    อภิมหาโครตของโครตเลยครับ ตั้งแต่ฝนตกประมาณอาทิตย์ก่อน คือแบบเล่นเน็ตฟรียังเร็วกว่าเลยบอกตรงๆ
    ปล.ใช้ 3BB
    เพื่อนผมมันก็เป็นครับ อยุ่ รามอินทรา

แต่มันใช้ True เห็นเค้าบอกบางพื้นที่ก็ไม่เป็นน่ะ

มันส่งผลกระทบบางพื้นที่ สรุปรอต่อไป!!!!!!*-* กว่าจะพิมจะโพสได้แต่ล่ะตัว เกือบ 10นาที

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมคนนึงใช้ TOT อย่างอืด ปกติมันก็เร็วนะพึ่งมาเป็นช่วงอาทิตย์ก่อน นั้งเล่น Infestation อยู่ก้อโดนพี่ด่าหล่ะ ใครดูดเน็ตว่ะ !!!. 5555

สมาชิกผู้มีเกรียน
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    น่าจะเป็นกันบางพื้นที่นะคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ของผม Facebook เข้าไม่ได้แฮะแต่อันอื่นๆก็เอ๋อๆอยู่เหมือนกัน
    สวัสดีครับมือใหม่หัดเล่น