ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: [PC] FIFA 16 Super Deluxe Edition

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 79

[PC] FIFA 16 Super Deluxe Edition

FIFA 16 Super Deluxe Edition
    RLDGAMES

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Polyoko อ่านกระทู้
    ตอนนี้ได้ตัว CRACK มา แล้วใครสนใจจะเป็นหน่วยกล้าตาย บอกได้เลยนะครับ จะให้ลิ้งโหลดไว้ให้เลย

ABOUT THE GAME :

Create more moments of magic than ever before with FIFA 16. Make every match memorable with increased control in Midfield, improved defensive moves, more stars, and a new way to play. Build your dream team in FIFA Ultimate Team, or compete as one of 12 Women’s National Teams for the first time ever in the FIFA franchise, including Germany, USA, France, Sweden, England, Brazil, and more. FIFA 16 innovates across the entire pitch, delivering a lifelike and authentic football experience.

FEATURES :

Innovative new features.
    Play as Women’s National Teams.
    Build your dream team.
    Get up to 40 FUT Jumbo Premium Gold Packs over 40 weeks.
    Share with fans, share with friends
    Name : FIFA 16 Super Deluxe Edition-RLDGAMES
    Genre: Soprts
    Publisher: Electronic Arts
    Developer: EA Canada

Release Name : FIFA 16 Super Deluxe Edition
    Size : 13 GB

PART 1

PART 2

PART 3

PASSWORD

หามือโพส
    ง่ายๆ เพียงแค่โพสตามเว็บบอร์ดไม่ต้องเสียเวลาอัพไฟล์ ไม่ต้องเสียเวลาโหลดไฟล์ ทางผมจัดการให้หมด
    อยากได้ไฟล์อะไรขอมาได้เลย

นำลิ้งหน้าเว็บโหลด ไปครอบลิ้งหาเงินของคุณได้เลยครับ (ได้เงินฟรีๆ)

สนใจลายละเอียด PM มาได้เลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Polyoko : 30th September 2015 เมื่อ 13:20

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รอแครกใช่ปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anurukzaoo อ่านกระทู้
    รอแครกใช่ปะครับ
    มาพร้อมแครก เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    แครกมาแล้วหลอ ใครลองแล้วบางมายืนยันหน่อย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Polyoko อ่านกระทู้
    มาพร้อมแครก เลยครับ
    จิงน่ะทำมัยดูแปลกๆๆแต่ก็ขอบคุณ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีแครก หรือเปล่าอันนี้ยังไม่รู้ แต่ที่แน่ๆคือตอนนี้เวปโหลดแจ้งปิดปรับปรุง โหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    โหลดได้ครับ กำลังโหลดอยู่เลย

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    โดนหลอกไห้โหลดแล้วมั้ง แค่RLDก็ไม่น่าใช่ละ

เล่นได้จริงทำไมไม่เอาภาพมาไห้ดู หรือไปเอาของคนอื่นมาครอบลิ้งถ้าอัพเองก็เทสแล้วเอาภาพมาไห้ดูหน่อย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    https://www.youtube.com/watch?v=gVWRpX3pcT8
    ลองดูอันนี้เพื่อนๆ ไม่รู้จริงหรือไม่ ผมไม่มีตัวเกม เลยไม่ได้ลอง

ถ้าผิดกฎ ลบเลยครับ

Otaku 
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    คลิปหลอกครับ ดูดีๆ ตอนเลือกทีมมันมาจาก demo ปุ่มกดเป็นของ ps3-4 บน pc น่าจะเป็นของ xbox คหสต ผมมั่นใจว่าคลิปปลอม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใช่ครับ กลับไปดูอักที ตอนเลือกทีมมาจากเดโม..

กล่าวขอบคุณ
    54
    เด่วเป็นหน่วยกล้าตายให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    เว็บโหลดแจ้งปิดปรับปรุงครับเนือกจากไฟล์เก่าๆ มีปัญหาลิ้งโหลด ตอนนี้ลิ้งใหม่ๆ สามารถใช้ได้ปกติ
    และส่วนที่ไปเอาลิ้งของท่านอื่นมาครอบลิ้ง ลิ้งนี้เป็นลิ้งที่ผมอัพโหลดขึ้นเซิฟเวอร์ของทีมงานเอง

ถ้าท่านไดโหลดไปแล้วและสามารถเล่นได้ รบกวนนำ SS มายืนยันทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Polyoko : 29th September 2015 เมื่อ 13:32

กล่าวขอบคุณ
    54
    ไม่มีแครกครับ มีแต่ตัวเกมครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anurukzaoo อ่านกระทู้
    ไม่มีแครกครับ มีแต่ตัวเกมครับ
    เดี๋ยวจะเช็คให้นะครับ คนปล่อยบอกว่าแคล็กมาพร้อม แต่จะเข้าไปเช็คเว็บหลักให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    มีแต่ตัวเกม crackยังไม่มีใครปล่อย

กล่าวขอบคุณ
    5
    ตอนนี้ได้ตัว CRACK มา แล้วใครสนใจจะเป็นหน่วยกล้าตาย บอกได้เลยนะครับ จะให้ลิ้งโหลดไว้ให้เลย

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    PART 1 https://www.you2load.com/download/636/
    PART 2 https://www.you2load.com/download/638/
    PART 3 https://www.you2load.com/download/640/

PASSWORD
    you2load.com
    หน่วยกล้าตายเชิญทดสอบได้เลยครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: