ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173

CS:GO ยิงยังให้เเม่นเนี่ย เล่น มา 21 ชมเเล้ว ยังไก่อยู่เลย

เเบบ เจอ 1-1 ยิงไม่โดนเลยบางที่ ทั้งๆที่ตอนยิงเป้า ก็อยู่ตรงคน ตาย มากกว่า ฆ่าอีก เเล้ว เเต่ละเกมที่ เจอ็มีเทพ สไน เทพ เอเค เทพ เอมสี่ โห เป็นเกมยิงที่เลย่เเล้วคิลยากที่สุดในโลกเลย เดินไม่ระวังเเค่เสี้ยวิก็เดี้ยงเเล้ว ชุดเกราะไม่รู้มีไว้ทำเเปะอะไร กัน ไรไม่ได้เลย
    ใคร ก็ได้สอนผม ที่เถอะครับ T^T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    เกมนี้ต้องหยุดเดินยิงครับ เวลายิงก็ควรลากเม้าส์ลงด้วยตอนผมเล่นแรกๆ ผมก็เป็นเหมือนท่านครับงงว่าทำไมยิงไม่โดน

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    ผม 833 ชม ผมว่าผมยังกากๆอยู่เลยยครับบ เกมนี้เห็นคนจะเก่งจริงๆ 1000 ชม++
    ส่วนทริคก็คงต้องหยุดยิงเหมือนเรปบนครับ อย่ายิงรัวเกินไป ยิงเป็นชุดเอา หรือจะยิงที่ละนัด
    พวก rifle ทุกชนิดอย่าเดินยิง ให้หยุดยิง พอดีดมากขึ้นก็กดปืนลง หรือจะกดนั่งให้ให้แรงดีดลดลง
    พวก smg แนะนำวิ่งยิงเลยครับ กดค้างไปเลยยย พอกระสุนมันดีดเกิน ก็กดลง
    หาพวกแมพฝึกยิงบอท หรือเล่นยิงบอท หรือ dm บ่อยๆ หาปืนที่เราถนัดแล้วฝึกบ่อยๆให้ชินกับปืนครับบ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    นับรวมทุกภาค ผมคง มี ชม เล่น 10000+มั้ง เห่อๆเช่้ายันค่ำเล่นเทพมากตอนนั้นที่1เกือบตลอด 6ปีเต็มๆ แต่เล่น BF สไนป์ ยาก กว่า CS โข ลากยิงยังไม่ค่อยจะโดน

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เอาให้ชัวร์ก็นั่งยิงครับ แล้วก็ลองสังเกตุกระสุนที่ออกไปอะครับไปทางไหนก็ลองลากเม้าส์ตามดูครับ
    ปืนแต่ละกระบอกวิถีกระสุนไม่เหมือนกันด้วย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    21 น้อยไปครับ เพื่ิอนผมแรกๆก็ไก่ครับ พอ ชม พอๆกับผมแล้ว ****เก่งกว่าผมอีก - - ผมประมาณ 400+

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    เล่นบ่อยๆ เน้นฟังเสียง ยิงสุ่มบ่อยๆ akยิงหัว แล้วโยกถ้าใกล้ๆกดหมอบ p90กดค้างแล้ววิ่งชน เน้นพริ้ว bison กดค้างๆปล่อยๆ วิ่งซ้ายขวา m4a4ยิงๆหลบๆไม่ต้องเล็ง m4a1ยิงๆไปเถอะยิงง่าย awpใช้ใจยิง sniเป็ด ยิงแบบไม่ต้องเล็งมากใช้ใจเหมือนกัน nova เกาะกำแพง แล้วยิงหลบๆ เล่นมาจะ800ชมแระ ยังอ่ออนอยู่ยศak บางวันพีคๆก็คิลกระจายก็เล่นไปเรี่อยๆ วันไหนรู้สึกว่ามือไม่ดีก็อย่าเล่น 5555555
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ่ออครับ เเล้ เล่นยังไงยศเราถึงจะขึ้นหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    วิธีการยิงปืนเกมส์นี้ เน้นกดค้างครับ ไม่ใช่กดรัวๆนะครับ ที่ผมเล่น ตอนยิงแนะนำมองวิถีลูกกระสุนทีออกไปครับไม่เน้นมองเป้าครับ แล้วเน้นวิ่งยิงเข้าหาตัว ขณะวิ่งเข้าไปก็โยกนิดหน่อย
    และเน้นหัวดีที่สุดครับ ตอนนี้ผมเล่นไปได้แค่ 10 ชั่วโมงเองครับ ซื้อมาปีกว่าแล้ว แต่เข้าไปเล่นทีไรก็เล่นอยู่ที่ 1-2 ตลอดนะ ต้องลองดูครับ