ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CrockStudio
    กล่าวขอบคุณ
    1,485
    ได้รับคำขอบคุณ: 382

ทรงผมทรงแบบนี้เขาเรียกว่าทรงอะไรครับ

คือตอนนี้ผมของผมยังไม่ยาวเท่ามาร์ชหนะครับ แต่อยากจะตัดทรงแบบนี้เฉยๆ ให้มันเป็นทรงแบบนี้ แต่ไม่ยาวเท่า เลยสงสัยว่าแบบนี้เรียกว่าทรงอะไรครับ

ขอบคุณล่วงหนน้าครับ

(์ Never Say )
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    น่าจะ รองทรงต่ำนะบนไว้ยาว เหมาะกับคนผมตรง(เห็นบ่อยมาก)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ทรงขัดใจแม่

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    เอารูปไปให้ช่างดูเลยครับ

1.ถ้าจากรูปแรก : น่าจะเป็น อันเดอร์รอบหัวแต่ ดูเหมือนตัดนานแล้ว เพราะผมข้างหลังยาวปิดรอยจนคล้ายรองทรงกลางเฉพาะข้างหลังนะ แต่ด้านข้างยังชัดอยู่ว่าอันเดอร์ ที่พูดแบบนี้เพราะมันก็มีแต่อันเดอร์เฉพาะด้านข้าง ข้างหลังอีกทรง ก็มีคนตัดเหมือนกัน

2.รูปสอง : ดูแบบนี้ เรียกเปิดข้างไม่สูง ข้างหลังสไลด์ครับ

3.รูปสาม : ผมเค้ายาวแทงหูแล้วครับ รอยมันมองไม่ชัดเจน ค่อนข้างมืด มันเป็นมาได้2-3ทรงก่อนจะยาวมาเป็นแบบนี้ได้

ปล. จริงๆทรงวัยรุ่นไม่มีรูปแบบหรอกตัดยังไงก็ได้ ไปบอกช่างเอาแบบไหน หรือเอารูปไปให้เค้าดู ถ้าเห็นครบทุกด้าน ผมว่า..ช่างเค้าก็รู้ว่าจะตัดยังไง ถ้าเห็นแค่บางด้าน ช่างเค้าก็จะเดาเอาจากประสบการณ์ บวกกับ ลักษณะเส้นผมของลูกค้าว่าตัดแบบไหนแล้วจะดูดี ซึ่งเราอาจจะชอบหรือไม่ชอบอันนั้นอีกเรื่อง แต่ถ้ารูปชัดครบทั้งด้านข้าง ด้านหลัง ด้านหน้า ผมว่าไม่มีปัญหา หล่อแน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cicero : 1st October 2015 เมื่อ 11:35

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมตรงทำได้ครับ ถ้าไม่ตรงพอปล่อยยาวมันจะมั่วๆ ผมเคยถามช่าง แต่ข้อดีของหยักศกคือ ทำผมวินเทจสไตล์ยุโรปได้หลายแบบ ส่วนตัวผมทำแนวตั้งๆเสยๆ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16

ขอถามด้วยคนนะ ทรงนี้เรียกว่าไรอ่ะคะ (2 รูปบน)

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ทรงอะไรช่างตัดผมน้ำตาไหล?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    เอารูปให้ช่างดูจ้ะ ไม่ต้องอายหรอก ช่างไม่ชอบมโนกับคำของลูกค้า ดูรูปเลยดีสุดพวกช่างจะว่าง่ายมากๆ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NakeKiiz อ่านกระทู้

ขอถามด้วยคนนะ ทรงนี้เรียกว่าไรอ่ะคะ (2 รูปบน)
    ทรงกะลา หรือ เรียกว่าทรงหัวเห็ดก็ได้ แต่คนนี้ เค้าตัดต่ำกว่าถุย เวลาตัดก็บอก หัวเห็ดต่ำๆก็ได้ครับ

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    รองทรงต่ำไว้บนยาวครับ
    JETGACK