ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

Talking ผมขอคำปรึกษา

ผมไม่รู้ว่าผมหล่อเปล่า แต่ก็น่าจะพอได้อยู่ ผมรู้สึกพลาดโอกาสผู้หญิงสวยๆในชีวิต ถ้าเราเจอคนที่ไม่รู้จักเขาก็มองเรา เราก็มองเขา

แต่บ้างทีผมก็มองเขาแต่พอเขาหันมาผมก็แกล้งเมินพอผมหันไปอีกทีเหมือนเขาจะทำหน้าเซ็งๆ แต่ทั้งทีผมอยากเป็นแฟนกับเขา ผมอยากบอกว่าผมชอบเขามาก

ทำไงดี ถ้าผมเจอคนที่ผมชอบแต่ผมก็ไม่รู้จะทำไงดี จะให้เดินไปขอ line เลยเหรอครับ หรือผู้ชายต้องเป็นคนเริ่มก่อน

ที่เขามองเรายิ้มให้เราทำเหมือนอยากคุยด้วย แบบนั้นเขาก็ให้โอกาสเราเหมือนกันใช้ไหมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    http://www.kingsmanga.net/manga/skill-of-lure/
    คิดซะว่าอ่านการ์ตูนตอนว่างๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    ด้านได้อายอด เดินเข้าไปคุยขอดื้อๆไม่ให้หลอกครับเตรียมใจหน้าแตกไว้ด้วยกล้าๆหน่อย

เข้าไปน่า บอกไปว่าอย่ารู้จักแล้วคุยเรื่องอย่างอื่นไปเรื่อยๆ อย่าไปถามน่าว่ามีแฟนยังถ้าถามจบกัน
    AMD FX 4100 3.6GHz / Radeon HD6570 / RAM 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    แน่ใจนะว่าเขามองนาย ถ้าเขามองคนอื่นระวังหน้าแตก

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    อืม ถ้าผู้หญิงชอบเรายังไงอะไรๆมันก็ง่าย แต่ถ้าคนไม่เคยรู้จักก็คงเข้าไปคุยก่อนแหล่ะ ไม่งั้นจะรู้จักกันได้ไง

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    อารมณ์เดียวกัน ไม่ค่อยหล่อแต่เพื่อนบอกหน้าตาดี 555

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    คุณต้องรู้จักที่จะมีความกล้า และหน้าด้านบ้างครับ อย่าขี้อาย ผู้หญิงส่วนใหญ่ชอบผู้ชายคุยสนุกครับ