ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2

EA ปล่อย Need for Speed : No Limits กับความมันส์ในแพลทฟอร์มโมบาย [iOS/Android] / Just Cause 3 อาจจะกล่าวได้ว่า เป็นเกมที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในอุตสาหกรรมเกม

EA ปล่อย Need for Speed : No Limits กับความมันส์ในแพลทฟอร์มโมบาย [iOS/Android]

ระหว่าง ที่ยังต้องรอ Need for Speed ภาคใหม่ที่ยังไม่มาไม่ถึง ซึ่งโดยเฉพาะกับแพลทฟอร์ม PC ที่มีข่าวออกมาอย่างชัดเจนจากปากของ EA
    แล้วว่าจะล่าช้าออกไปอีกร่วมๆ 6 เดือนเต็ม ซึ่งประเมินไว้ว่าจะ
    เปิดตัวได้ในช่วงเดือนมีนาคมปีหน้า ส่วนชาว PS4 และ Xbox One
    นั้นยังคงกำหนดการเดิมคือในช่วงต้นเดือนพฤษจิกายนนี้ ล่าสุดทางค่าย EA ได้จับมือร่วมกับ Firemonkeys Studio
    ปล่อยเกม Need for Speed ในเวอร์ชัน No Limits บนแพลทฟอร์มโมบายออกมาให้แฟนๆได้เล่นกันในแบบฟรีๆ ทั้ง iOS และ Android
    ซึ่ง Need for Speed : No Limits จะถือว่าเป็น Need for Speed ของแท้ตัวแรกที่ปล่อยออกมาให้ชาวโมบายได้มันส์กัน

สำหรับ ตัวเกมนั้นถือได้ว่ามีความน่าสนใจเป็นอย่างมาก เพราะตัวเกมนั้นเรียกได้ว่าจัดมาให้เต็มคราบแม้จะเปิดให้ได้เล่นกันฟรีๆก็ ตาม
    กระนั้นมันก็ยังมีช่องทางให้ต้องเสียเงินได้อยู่สำหรับคนที่อยากได้ฟีเจอร์ พิเศษหรืออยากได้ของแต่งรถเร็วๆโดยไม่ต้องรอนาน
    ซึ่งตัวเกมนั้นเราจะสามารถปรับแต่งตัวรถได้อย่างอิสระที่จะมีอุปกรณ์ตกแต่ง ให้ได้เลือกใช้งานมากกว่าร้อยชิ้น ส่วนจำนวนรถ
    ที่จะมีให้เลือกขับก็มีมากกว่า 30 โมเดล ด้านการแข่งขันหรือเนื้อเกมนั้นจะประกอบด้วยรูปแบบการแข่งขันที่มีให้ได้
    เล่นกันมากกว่า 900 การแข่งขันเลยทีเดียว เรียกว่าเล่นกันยาวๆ เล่นกันได้อย่างจุใจแน่นอน เพราะจะมีระดับให้ได้ไต่กันมากถึง 100 Level
    และในการแข่งขันทั้งหมดก็จะประกอบด้วยแผนที่หรือสนามที่มีให้เปลี่ยนอารณ์ จำนวน 38 สนาม

สำหรับใครที่เป็นแฟน Need for Speed หากอยากจะลองเล่นหรืออยากจะสัมผัส Need for Speed : No Limits
    เวลานี้ทางค่าย EA ก็พร้อมเปิดให้ได้ดาวน์โหลดมาเล่นกันได้แล้วทั้งสองแพลทฟอร์ม
    และเกมทั้งสองแพลทฟอร์มก็จะเหมือนกันไม่มีความแตกต่างใดๆ
    หากสนใจก็สามารถดาวนืโหลดได้จากลิงก์ด้านล่างเลยนะครับ

Download

DownloadNeed For Speed: No Limits For iOS

DownloadNeed For Speed: No Limits For Android

ใคร ที่ได้ลองเล่นดูแล้ว มีความรู้สึกหรือมีอะไรอยากจะมาบอกเล่า แบ่งปันประสบการณ์กัน
    ก้สามารถเข้ามาแชร์ความเห็นความรู้สึกของท่านได้จากคอนเมนน๖ืด้านล่างเลยนะ ครับ
    เผื่อว่าจะเป็นข้อมูลที่เป็นประโยชน์สำหรับเพื่อนๆเราต่อไป

Just Cause 3 อาจจะกล่าวได้ว่า เป็นเกมที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในอุตสาหกรรมเกม !

Just Cause ถือเป็นอีกหนึ่งเกมในแบบ open world ที่มีแฟนๆติดตามเล่นกันหนาแน่นไม่แพ้เกมอื่นๆซึ่งเวลานี้ก็เดินทางมาถึงภาค
    ที่สามแล้วสำหรับ Just Cause 3 และในครั้งนี้น่าจะนับได้ว่าเป็นการรอคอยกันอย่างยาวนานที่สุดสำหรับแฟน เกม Just Cause
    แต่ทว่ามันคุ้มค่ากับการรอคอยอย่างแน่นอน เพราะเมื่อดูจากเนื้อเกม รายละเอียดของเกมในภาคนี้นั้น แทบจะกล่าวได้เลยว่า Just Cause 3
    เป็นเกมที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในอุตสาหกรรมเกมเลยก็ว่าได้ !!!

อะไรคือ เหตุผลที่จะทำให้พูดได้ว่า Just Cause 3 เป็นเกมที่ยิ่งใหญ่แห่งยุค ? คำตอบของเรื่องนี้ให้เราลองนึกหรือจินตาการถึงพื้นที่ในเนื้อเกมที่จะมี
    มากกว่า 400 ตารางไมล์หรือกว่า 1024 ตารางกิโลเมตร ! ใช่แล้วครับ 1024 ตารางกิโลเมตร ที่มันพร้อมจะโดนทำลายได้ทุกอย่างในตัวเกม
    หรือพูดง่ายๆว่า เราจะสามารถพังของทุกอย่าง สิ่งปลูกสร้างทั้งหลายในตัวเกมได้แทบจะทุกอย่างเลยทีเดียว และสำหรับพลังที่ขับเคลื่อนความสามารถ
    ในการทำลายล้ายในครั้งนี้มันถูกขับ เคลื่อนด้วย havoc ที่มันมีเครื่องมือสำหรับการสร้างสรรค์อย่างดีเยี่ยมอย่างที่ไม่เคยเห็นที่ ไหนมาก่อน
    ก็ลองคิดดูเองล่ะกันครับว่า ตัวยูนิตภายในเกมกับพื้นที่ที่มากถึง 1024 ตารางกิโลเมตรที่เราจะสามารถทำลายได้นั้น มันจะต้องใช้ความสามารถ
    ของการสร้างสรรค์มากขนาดไหน งานนี้ก็คงต้องรอดูกันต่อไปเมื่อเกมนี้เปิดตัวออกมาอย่างเป็นทางการ ส่วนระหว่างที่รออยู่นั้นก็สามารถรับชม
    ความรู้สึกหรืออารมณ์ที่ได้ลองให้ จินตนาการกันไปว่ามันตรงกับที่หลายๆคนไดคิดกันไว้หรือเปล่าได้จากวิดีโอด้าน ล่างเลยครับ

สำหรับเกม Just Cause 3 นั้นทางต้นสังกัด Avalanche Studio
    มีกำหนดการที่จะเปิดตัวอย่างเป็นทางการให้แฟนๆได้เล่นกัน
    ในวันที่ 1 ธันวาคมนี้พร้อมๆกันทุกแพลทฟอร์มสำหรับ PS4, Xbox One และ PC

ขอขอบคุณข้อมูลดีๆจากเวป www.itfree4u.com

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manglove : 3rd October 2015 เมื่อ 16:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    972
    ได้รับคำขอบคุณ: 578
    1
    ดีมาก Just Cause 3 ผู้บริโภคได้ประโยชน์
    Intel I7 4770 VGA:R9 390 Motherboard h87 Fatal1ty Performance RAM 8 GB/1600 POWERSUBPLY Cougar 700w

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    nfs นี่ คิดว่าถ้าไม่ออกมาบอกนี่นึกว่าเลิกทำไปแล้วนะนี่ ประกาศต้นปี ได้เล่นเดือน 10 แถมมีประเทศนึงได้เล่นก่อนคนอื่น - -

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    กลุ่มคนไทยครับเข้าไปจอยกันได้ครับ ^^
    https://www.facebook.com/groups/8472...group_activity

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    Just Cause แผนที่มันใหญ่ขนาดนี้ตั้งแต่ภาค 2 แล้วครับ พอๆ กันเลย

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    mapใหญ่ก็ขี้เกียจสำรวจอีก
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,552
    1
    need for speed no limit ของandroid ภาพกากมาก ios นี้อย่างสวย หรือเป็นของผมคนเดียว

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fight012 อ่านกระทู้
    need for speed no limit ของandroid ภาพกากมาก ios นี้อย่างสวย หรือเป็นของผมคนเดียว
    ของผม แอนดรอย ภาพสวยวิ๊งเลยนะ รอม 2GB อาจจะเป้นที่สเปคเครื่องครับ มันตั้งตามสเปคเครื่องล่ะมั้ง อารมประมาณ ลงเกมแล้วมันก็ตั้ง Default ตามเครื่องไว้ให้เลย น่าจะนะ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    Nfs ตั้งตามสเปคเครื่องครับ ผมก็ดูกากเหมือนกัน แต่ใครชอบ ภาค underground 1
    ไม่น่าพลาด
    Jc 3 มีวิดีโอที่ทางผู่สร้างแจกให้แคสเตอร์ ลองเล่น กันไปเมื่อต้นอาทิตย์แล้ว
    คนละ 5 พาส ใครสนใจเข้าไปดูต่อในช่องเลยครับ

จาก let's play

จาก Toby

เห็นว่าแค่ยอดพรีออเดอร์ ก็ทะลุ ห้าแสนชุดทั้งสามเครื่องแล้ว
    น่าจะทำลายสถิติของ jc2 ได้ ที่อาทิตย์แรก ทำยอดขายทั้ง
    สามเครื่องได้หนึ่งล้านห้าแสนชุด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zidane : 4th October 2015 เมื่อ 07:04

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    need for speed no limit ของผมแอนดอร์ย 5.0.2 บอกไม่ซับพอร์ต แต่ตัว 4.0.2 เล่นได้ ผมนี่งงเลยครับ
    CPU intel 1150 CORE i5 4460 3.2GHz(H) ASROCk H97 PRO4 RAM P/C 8/1600 HD 1TB SSD 128GB Plextor M6S VGA MSI GTX970 PSU Aerocool 650W (80+Bronze) DVD-RW Samsung 24X

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    1
    จะลองโหลด need for speed no limit ไปเล่นดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    NFS ผมบัคเยอะนะ เช่นจบแมทแล้วค้าง เข้าเกมส์ค้าง
    ผมใช้ S6Edge สเปคไม่น่าเป็นปัญหา เน็ต WIFI

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    NFS NL zen5 เล่นไม่ได้อยากจะร้อง

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    NFS No limits ผมใช้ Xperia Z2 เล่นได้ลื่นนะครับ ภาพสวยดี ปกติไม่ค่อยได้เล่นเกมในโทรศัพท์ สงสัยได้ติดงอมแงมแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    Need for Speed ผมโหลดผ่าน QooApp เล่นได้ไม่มีปัญหา ไม่กระตุกอะไรเลย ตอนนั้นเป็นภาษาฝรั่งเศสอยู่มั้ง ตอนนี้มีใน Playstore หลักแล้ว แต่กลับบอกเครื่องผมไม่ Support เชี่ยไรเนี่ย

ปล. ผม Asus Padfone S ยังไม่ได้ Root

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    ผมลองละ เล่นง่ายมาก ง่ายกว่าเกมแข่งรถอีกค่ายนึงเลย ไม่ต้องคอยโยกเครื่องไปมาให้งงหัว สบายมากๆ ติดกว่าเกมอื่นละตอนนี้
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Winters อ่านกระทู้
    ของผม แอนดรอย ภาพสวยวิ๊งเลยนะ รอม 2GB อาจจะเป้นที่สเปคเครื่องครับ มันตั้งตามสเปคเครื่องล่ะมั้ง อารมประมาณ ลงเกมแล้วมันก็ตั้ง Default ตามเครื่องไว้ให้เลย น่าจะนะ
    ของผม note3 ภาพนี่แบบ แตกซะ - -*

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ niknana อ่านกระทู้
    NFS ผมบัคเยอะนะ เช่นจบแมทแล้วค้าง เข้าเกมส์ค้าง
    ผมใช้ S6Edge สเปคไม่น่าเป็นปัญหา เน็ต WIFI
    อาจจะเป็นที่เครื่องก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    need for speed no limit ภาพงามครับ ไร้บัค เล่นเพลินเลย

ใช้ sony xperia sp ครับ ภาพคงรันตามสเปกเครื่องละครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,552
    1
    grand 2 ผมก็เป็นเหมือนกัน แต่ก็ลื่นดี