ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Red face [PC] RESIDENT EVIL 4 - 2007 - (2GB) - [FILECONDO l ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

Leon Scott Kennedy อดีตนายตำรวจหนุ่มประจำ Raccoon city ในปี 1998 เขาต้องเผชิญกับฝันร้ายเมื่อเข้าไปรับตำแหน่งที่สถานีตำรวจประจำเมือง Raccoon city แต่ทว่าทั้งเมืองกลับเต็มไปด้วยศพเดินได้อันกระหายเลือด เขาจึงจำเป็นต้องหลบหนีออกจากเมืองพร้อมกับสาวน้อย Claire Redfiled หลังจากนั้นเป็นเวลา6ปี เขาได้ผันตัวเองมาเป็นเจ้าหน้าพิเศษของสหรัฐฯ พร้อมทั้งรับปฏิบัติการครั้งใหม่คือการช่วยเหลือ นำตัวลูกสาวของประธานาธิบดีคนใหม่แห่งสหรัฐฯที่ถูกจับตัวไปกลับมา เขาจึงเดินทางไปยุโรปเพื่อไปยังหมู่บ้านแห่งหนึ่ง แต่ทว่าเขาไม่เคยคาดคิดเลยว่า ที่หมู่บ้านนี้จะมีฝันร้ายยิ่งกว่ารอเขาอยู่ เหล่าชาวบ้านที่ดุร้าย ฆาตกรโหดเลื่อยยนต์จอมสับคอนี่มันอะไรกันนี่พวกนั้นไม่ใช่ผีดิบเดินได้อีกแล้วแต่ว่ามันเป็นฝันร้ายยิ่งกว่าในปี 1998 ความตายรอคุณอยู่ทุกเวลาไม่มีที่ให้หนีให้หลบแถมยังต้องช่วยตัวประกันด้วย

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

FileCondo : PART01 : PART02 : PART03
    One2up : PART01 : PART02 : PART03

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.Mount image ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เข้าเกมส์

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

zerogameth.blogspot.com

FACEBOOK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ขอบคุณครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    มาคอนเฟิร์มว่าโหลดมาเล่นตอนนี้ก็ยังเล่นได้ เอาเซฟจากของเก่าที่เคยเล่นไว้เมื่อนานมาแล้ว มาทับลงของที่เพิ่งลงใหม่ก็สามารถเล่นได้จากเซฟเดิม อุตส่าห์สะสมฟิกเกอร์จากมินิเกมเกือบครบเลย

แล้วก็ได้ชิคาโก้มาแล้วด้วย สบายๆ

Tags for this Thread