ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 272

เตรียมพบกับ Minecraft: Story Mode - A Telltale Games Series

ผมพึ่งไปดูมา หากใครรู้แล้วขออภัย โดยตัวเกมส์ มันเป็นเนื้อเรื่องโดยเฉพาะ ผมไม่แน่ใจว่าว่า Craft ของได้เหมือนแบบที่เราเห็นๆกันอยู่หรือป่าวก็รอดูกันต่อไป
    โดยตัวเกมสจะออกวันที่ 10/13/15 ราคาเต็ม 459.00 บาทไทย ยังไงก็สนับสนุนของแท้ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    เดี๋ยวๆ MC:StoryModeมันไม่ใช่เกมแนวMCคราฟของธรรมดานะคุณ

มันเป็นเกมส์แนวทางเลือกแบบWalkingDeadอ่ะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    ใช่ครับ เป็นเกมแนว เดินเนื้อเรื่องครับคุณ แต่ว่า เรื่องคราฟ ของอาจ มีเข้ามาในเกมนะครับ เกมนี้อยากเล่นอ่ะ มีข่าวออกมานานละ อยากเล่นจริงๆ เผื่อได้ทำรีวิว อิอิ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 272
    แสดงว่าเป็น เนื้อเรื่องโดยเฉพาะเลยสินะ

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    ค่ายนี้นี่เคยคิดจะทำอะไรที่มันเป็นของตัวเองบ้างมั้ย
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 528
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MADAFAKA อ่านกระทู้
    ค่ายนี้นี่เคยคิดจะทำอะไรที่มันเป็นของตัวเองบ้างมั้ย
    ถ้าสืบประวัติค่ายดูดีๆ มันก็มีนะครับ แค่ไม่ดัง

ส่วนเกมนี้ผมอยากเล่นมากครับ อยากรู้ว่าจะทำเกมที่(แทบจะ)ไม่มีเนื้อเรื่องออกมาเป็นเนื้อเรื่องแบบไหน อยากรู้ครับ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Instinger_Zone อ่านกระทู้
    ถ้าสืบประวัติค่ายดูดีๆ มันก็มีนะครับ แค่ไม่ดัง

ส่วนเกมนี้ผมอยากเล่นมากครับ อยากรู้ว่าจะทำเกมที่(แทบจะ)ไม่มีเนื้อเรื่องออกมาเป็นเนื้อเรื่องแบบไหน อยากรู้ครับ
    ผมว่ายิ่งสืบนี่ยิ่งตอกย้ำมากกว่า มีอยู่หยิบมือจริงๆ นอกนั้นเอาเรื่องเขามา ทำร่วมกับคนอื่นหรือไม่ก็เอาตัวละครเขามาใช้
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MADAFAKA อ่านกระทู้
    ผมว่ายิ่งสืบนี่ยิ่งตอกย้ำมากกว่า มีอยู่หยิบมือจริงๆ นอกนั้นเอาเรื่องเขามา ทำร่วมกับคนอื่นหรือไม่ก็เอาตัวละครเขามาใช้
    แต่มันก็ประสบผลสำเร็จนะครับ บางทีเขาอาจจะมองว่าทำงานแล้วประสบความสำเร็จถึงจะไม่มีเกมดังๆของตนเองก็เหอะ เขาอาจจะคิดแตกต่างจากเราคิดก็ได้นะครับ
    โดยเฉพาะ TWD นี่สุดๆครับเนื้อเรื่องมันกินใจบีบขั้นหัวใจซะเหลือเกินน จริงๆนะ Wolf among us ก็ใช้ได้นะครับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    A Telltale Games Series มันก็บอกอยู่ แนวถาม-ตอบ QTE แบบนี้แหละมั้ง

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ผมรอคนทำรีวิวก่อนดีกว่าค่อยซื้อ เหมือนว่ามันจะมีแต่เรื่องอย่างเดียว ซึ่งผมไม่ใช่แนวนั้นเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pUpOng : 5th October 2015 เมื่อ 22:38
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้