ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,549

Post Unleashed News Update : Star Wars Battlefront ในช่วง Beta ยังเล่นแบบออฟไลน์ไม่ได้!!!

Unleashed News Update
    Star Wars Battlefront ในช่วง Beta ยังเล่นแบบออฟไลน์ไม่ได้!!!

.

ก่อนที่ Star Wars Battlefront กำลังจะเปิดให้เล่นช่วงทดสอบเบต้าสัปดาห์หน้า EA ได้ออกมาประกาศเพื่มเติมว่า Survival Mission
    หนึ่งในโหมดที่เปิดให้ทดสอบจะไม่สามารถเล่นแบบออฟไลน์ได้ แต่สำหรับตัวเกมเต็มจะสามารถเล่นได้โดยไม่ต้องต่ออินเทอร์เน็ตครับ

“การเล่นแบบออฟไลน์ยังไม่เปิดให้เล่นในช่วงเบต้านี้” แมท เอเวอร์เรท ผู้จัดการด้านสังคมออนไลน์
    โพสบน Reddit “สำหรับช่วงเบต้า การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตจำเป็นต่อการเล่นโหมด Survival Mission”

Survival Mission ในช่วงทดสอบจะมีแค่แผนที่เดียวคือดาวทาทูอิน สามารถเล่นคนเดียวหรือกับเพื่อนๆผ่านระบบออนไลน์หรือแบ่งหน้าจอก็ได้
    เป้าหมายของโหมดนี้คืออยู่รอดจากการโจมตีของศัตรูที่เข้ามาเป็น wave ให้นานที่สุด โดยศัตรูจะมี AT-STs, TIE, สตอร์มทรูปเปอร์และอื่นๆอีกมากมาย
    .

"พลังจงสถิตอยู่กับท่าน"

Star Wars Battlefront จะเปิดให้ทดสอบ 8-12 ตุลาคมนี้
    บน PS4, Xbox One, PC สำหรับผู้เล่นทุกคน ส่วนตัวเกมเต็มกำหนดปล่อย 17 พฤศจิกายนนี้

EDIT POST BY ME
    CREDIT BY 4GAMERTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    ใครจะสามารถรับ key beta ได้บ้างครับ หรือได้ทุกคน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ฉันรัก Star Wars
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ถ้าได้แล้วเนื้อเรื่องดีๆแบบ the force unleashed นี่
    คงน่าติดตามน่าดู

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    ไม่มีเนื้อเรื่องนี่

เสียวซ้ำรอยTitanfallจริงๆ

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sushi อ่านกระทู้

ผมว่าไม่ครับ เพราะว่า มันเป็น BF StarWar ผมว่าไม่มีทางเเน่นอน จนกว่าจะมีเกมใหม่ๆ เผลอๆ อยู่ได้ยาว เพราะเกมเเนวสตาร์วอ นอกจากเลโก้เเล้ว ก็มีเเต่เกมเก่าๆน่าเบื่อ

Edit:map มันใหญ่ด้วย ไม่เหมือน Titanfall
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 482566789 : 5th October 2015 เมื่อ 19:54

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sushi อ่านกระทู้

TitanFall เป็นเกมที่ทำออกมาดีนะครับถ้าเคยได้เล่นจริงๆก็จะรู้ มันเป็นเกมที่เน้นไปที่ประสบการณ์ด้าน MP มากกว่า SP เเต่ก็ใช่ว่าจะ
    ไม่มีเนื้อเรื่อง มันผสมผสานกันไปในตัวครับ

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Net_BLACK_OPS อ่านกระทู้
    TitanFall เป็นเกมที่ทำออกมาดีนะครับถ้าเคยได้เล่นจริงๆก็จะรู้ มันเป็นเกมที่เน้นไปที่ประสบการณ์ด้าน MP มากกว่า SP เเต่ก็ใช่ว่าจะ
    ไม่มีเนื้อเรื่อง มันผสมผสานกันไปในตัวครับ
    ลายเซ็นเรื่องอะไรครับ
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    TitanFall โคตรมัน

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banzsmart อ่านกระทู้
    ลายเซ็นเรื่องอะไรครับ
    โทษทีครับตอบช้าไปหน่อยเรื่อง The World's End ครับ