ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

รักแรกของผม ผมไม่สามารถลืมเธอได้ ผมยังคิดถึงเธออยู่เสมอ อีกนานแค่ไหนจะหลุดพ้น ?

ผมแทบไม่ได้รู้สึกอะไรกับเธออีกต่อไปแล้วครับ ..
    ผมผ่านมันมาได้แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย L4ST7T4ND : 2nd January 2016 เมื่อ 12:42
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    คุณมีประสบการณ์ร่วมกับเขาที่ดีและน่าจดจำครับ แต่ถ้าคุณมีความสุขกับการเป็นแบบนี้ผมไม่ได้ห้ามอะไร แต่ถ้าทำแล้วไม่มีความสุข ก็เปิดในรับคนอื่นครับ ยังมีคนรอคนดีๆอย่างคุณอยู่นะ
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,972

มันเป็นความทรงจำที่ดี เราเก็บไว้ก็ถูกต้องแล้วล่ะ คืออาการแบบนี้เป็นกันทุกคนนะผมคิดว่า สำหรับรักแรกครับ
    เรื่องแบบบางคนอาจจะไม่เคยนึกถึงมัน แต่ไม่่ควรลืม ส่วนใหญ่ไม่ลืมกันอยู่ล่ะ คุณยังดีกว่าผมนะ
    ของผมเธอบอกผมว่า "มันไม่ใช่" เสียใจครับพูดจริงๆ
    การประสบความสำเร็จ<<<ประสบการณ์<<<ความพยายาม<<<ความอดทน<<<ความเชื่อ<<<ความพ่ายแพ้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    โอเค คือนี่เป็นกระทู้ระบาย ดังนั้นจะไม่ขอพูดอะไรมาก จะบอกแค่ว่า การก้าวไปข้างหน้าไม่จำเป็นต้องลืมก็ได้

เวลาผมก้าวข้ามความทรงจำแย่ๆ ได้ มันจะมาจากการที่นึกถึงมันแล้วมันกลายเป็นเรื่องตลกมากกว่าที่จะลืมมันก่อน
    นั่นแปลว่าความจำนั้นมันกลับมาทำให้ผมจิตตกไม่ได้อีกแล้ว

ในทางกลับกัน ถ้ามาจากการลืมก่อน มันจะออกมาในรูปแบบพอนึกออกมันก็กลับมาหลอกหลอนอยู่ดี ส่วนใหญ่มักจะเป็นงั้น

ตอนนี้แค่อย่าหลอกตัวเอง แล้วเดินต่อไปก็พอ เวลาเปลี่ยนเดี๋ยวอะไรก็เปลี่ยน ถึงจะไม่ทุกอย่างก็เหอะ
    OPPAI~~MISSILE!!!

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ผมเคยเป็นเเบบคุณนั่นเเหละ ใช้เวลาตั้ง ปีครึ่ง กว่าจะตาสว่าง เเต่ให้เชื่อเถอะว่า วันใดคุณหลุดพ้นมัน จะมีเเต่สิ่งดีๆ คนดีๆ เข้ามาในชีวิตคุณเอง ซึ่งมันเกิดขึ้นกับผมเเล้วเหมือนกัน อย่ายึดติด ครับ อย่ายึดติด

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    แสดงว่าคุณภูมิคุ้มกันเรื่องนี้ยังต่ำอยู่นะ ของผมพออกหักมากๆเราก็ชินชาไปเองตอนนี้ ไม่เคยรู้สึกรักใครแล้วมั่ง ใครจะเป็นยังไงก็ไม่สนละ ถือว่าเขาไม่ใช่ฅู่แท้ของเรา หรือเอายาแรงมิมี2ทางเลือก ดูเมะแล้วหันเข้าสู่โลก2D หรือไปลงอ่างซะรับรองลืมแน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 6th October 2015 เมื่อ 09:15

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ยังติดกับรักครั้งเเรกสินะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กลับมาสิงเว็บJokerอีกครั้ง
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ผมก็เคยเป็นครับ แต่ตอนนี้หลุดพ้นละ สิ่งที่ช่วยให้ผมหลุดพ้นก็คือ.......เกมนั้นเองงง

เดี๋ยวๆๆแค่นี้มันก็ไม่ได้ทำให้ผมลืมได้นะมันต้องมีปัจจัยบางอย่างนั้นคือความหลง ผมหลงเธอมากแต่เธอก็ไม่สนใจผมเลย
    ผมอยู่ ม 6[ตอนนี้นะ]ผมชอบเธอตั้งแต่ ม 2 ตอนนั้นอยู่คนละห้อง พอขึ้น ม 4 เราได้มาอยู่ห้องเดียวกันผมก็ไปตีสนิทกับ
    กลุ่มของเธอเลยเป็นอันดับแรก เพื่อนสนิทเธอมารู้ว่าผมชอบก็ตอนเทอมสอง วันเกิดเธอผมก็เกือบลืมแต่ก็ซื้อของให้เธอได้
    ตามกำลังทรัพย์เธอมารู้ว่าผมชอบเธอก็ตอนวันวาเลนไทน์ เธอก็พยายามไม่เจอหน้าผม ผมก็ทำเป็นไม่สนใจแล้ว
    ผมก็พยามยามไม่สนใจเธอจนถึงตอนนี้ผมหลุดพ้นแล้ว

ผมขอแนะนำนะครับให้หาอระไรสักอย่างทำแบบใช้ความคิดก็ได้หรือจะเล่นเกมแบบอินกับเนื้อเรื่องก็จะทำให้ไม่คิดฟุงส้านทำอย่างนี้ทุกๆวันก็ลืมได้แล้วครับ

ลองนำไปใช้ดูนะครับ
    เครื่องรื้อใหม่มาใส่เก่า Intel Core 2 Duo CPU E4500 @2.20GHz Geforce 7300 GT@256MB Ram 2GB DDR2 HDD 80GB

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมคิดว่า "รักแรก" ของทุกๆคนก็ไม่มีวันลืมเหมือนๆกับคุณนั่นแหละครับ
    อะไรที่มันเป็นครั้งแรกในชีวิต ไม่ว่าจะเรื่องอะไร มันก็มักจะจดจำอยู่ในส่วนลึกของใจได้เสมอครับ ผมคิดว่าคุณอย่ากังวลเรื่องที่ว่า "เมื่อไหร่จะลืม" แต่ควรจะกังวลในเรื่อง "เมื่อไหร่เราจะอยู่กับความรู้สึกนั้นได้และผ่านมันไปได้"
    ไม่จำเป็นต้องถามใจตัวเองว่า "ทำไม" ยิ่งถามมันเหมือนยิ่ง "ตอกย้ำ" ครับ "ไม่ต้องถาม ไม่ต้องย้ำครับ" ใช้ชีวิตต่อไป เปิดตา เปิดใจ สู้ชีวิตต่อไปกับวันที่เหลืออยู่ สู้ๆครับผม

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    ผมยังไม่ลืมเลยครับ คิดถึงมากก ทุกวันนี้ก็ยังตืดต่อกันบ้าง ได้ตุยทีใร น้ำตา****ใหลทุกที

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    เคสเดียวกับผมครับ เปรียบเขาเป็นครูเราที่ให้เรียนรู้ถึงรสชาติความเจ็บปวดเป็นไง ประสบการณ์ครับ
    ยังมีลมหายใจ เริ่มต้นใหม่ได้เสมอครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อกหักดีกว่า"รัก"ไม่เป็นครับ

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อาการเดียวกันครับ ผมรักผู้หญิงคนนึงมากครับ เลิกกันแต่ผมก็ยังรักอยู่ผมไม่ไปไหน ไม่สิ ไปไหนไม่รอดมากกว่าใจผมมันยังคงรักเธอคนนี้อ่ะครับ ผมเคยมีแฟนใหม่นะแต่สุดท้ายก็เลิกกันเพราะผมยังทำใจไม่ได้ ผมไม่เข้าใจตัวเองว่าเธอไม่ได้สวยเลย ไม่ได้นิสัยดี ไม่กล้าบอกคนอื่นว่ารักผม เวลาคบกันเหมือนรู้กันแค่สองคน ทั้งๆ ที่ผมเปิด แต่เธออยากปิด แต่ถึงยังไงผมก็ยังรักเธอ มีคนอื่นเข้ามาหาผมหลายคนมาก แต่ผมรักพวกเขาไม่ได้จริงๆ ครับ

หลายคนบอกว่าจะทำให้ลืมแฟนเก่าเอง แต่ความรู้สึกของผมกลับรู้สึกว่าไม่มีใครสามารถลบเธอออกจากใจได้เลย
    ผมยังคงซื้อดอกไม้ให้เธอในวันวาเลนไทน์
    ผมยังคงเซอร์ไพรส์วันเกิดให้เธอ
    เป็นที่ปรึกษาให้เวลาที่มีปัญหา

ผมเคยถามเธอว่ากลับมาเป็นแฟนกันได้ไหม แต่เธอก็บอกว่าเป็นเพื่อนกันดีกว่า แต่ถึงอย่างนั้นผมก็จะไม่ลืมครับ

เก็บมันไว้นะครับความรู้สึกดีๆ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    รักตัวเองให้มากๆครับ เป็นตัวของตัวเอง หรือเปลี่ยนตัวเองให้ไปในทางที่ดีขึ้น รักสุขภาพ พยายามเข้าสังคมบ้างอะไรบ้าง ประมาณนี้อะครับ เดี๋ยวมันก็ดีเอง สู้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    รักมากก็เจ็บมา ถ้าไม่ลืม ก็ต้องเจ็บตลอดไปนั้นแหละ
    : CPU Core I3 2100 @ 3.10 Ghz VGA : ATI Radeon HD 5670 1774 MB RAM : 2 GB OS : Win 7 :

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เวลาเปลี่ยนความคิดเปลี่ยนครับ

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498
    ลืมไม่ได้หรอกครับ แค่อย่าให้มันออกมาทำร้ายเราก็พอ สู้ๆครับ ยังมีเพื่อน อยู่กับเพื่อนมากๆ รักษาเพื่อนไห้ดีๆ
    อยู่มานานมาก มีวันวานมากมายให้คิดถึงเหลือเกิน

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ผมลืมไม่ได้หรอกครับ