ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

สไตล์ Ubisoft เขาล่ะ! IGN ตุรกี หลุดภาพ Far Cry Primal ผจญภัยไกลตะโกนในยุคนํ้าแข็ง!

สไตล์ Ubisoft เขาล่ะ! IGN ตุรกี หลุดภาพ Far Cry Primal ผจญภัยไกลตะโกนในยุคนํ้าแข็ง!

เมื่อช่วงดึกคืนที่ผ่านมา หลายๆ คนคงเริ่มเห็นว่าทาง Ubisoft เตรียมการจะเปิดตัวเกมใหม่ด้วยการปล่อยภาพและคลิปออกมาใบ้
    ถึงความเป็นไปในผลงานนิรนามดังกล่าว พร้อมปล่อยให้เกมเมอร์เดากันไปต่างๆ นานาว่ามันจะเป็นเกมอะไร โดยที่ทุกๆ คนสรุปตรง
    กันว่าคีย์เวิร์ดที่ถูกใบ้ไว้อย่างเด่นชัดก็คือ "ยุคหินหรือไม่ก็ยุคนํ้าแข็ง" แต่ล่าสุดก็ดูเหมือนว่าพวกเราจะไม่ต้องถ่างตารอ Ubisoft
    เฉลย หรือปวดหัวกับการเดาอีกต่อไป เมื่อทางทวิตเตอร์ IGN ตุรกี "เผลอ" (aka จงใจ by Ubi) ทำภาพของเกมปริศนานั้นหลุด
    ออกมาโดยมันมีชื่อว่า Far Cry: Primal ตามภาพด้านล่างครับ

แน่นอนว่าเรายังไม่รู้อะไรเกี่ยวกับมันมาก แต่หากพิจารณาจากสิ่งที่ Ubisoft ใบ้ออกมา ก็ทำให้เราพออนุมานได้ว่าภาคนี้เราจะได้ลุย
    ยุคนํ้าแข็ง ออกล่าแมมมอธ เผชิญหน้าเสือเขี้ยวดาบ รวมถึงเหล่าสัตว์ร้ายยุคก่อนประวัติศาสตร์มากมายครับ
    ซึ่งหลายคนก็อาจจะผิด
    หวังนิดหน่อยที่คงไม่มีไดโนเสาร์เพราะไม่ใช่ยุคของมัน แต่นี่คือโลกวิดีโอเกม อะไรก็เกิดขึ้นได้ล่ะนะ

อย่างไรก็ดีข้อมูลเหล่านี้ยังคงไม่ 100 เปอร์เซ็นต์ และเราคงต้องรอทาง Ubisoft คอนเฟิร์มผ่านการเปิดตัวอย่างเป็นทางการในวันนี้ครับ
    ถ้าใครอยากดูสดๆ ก็ติดตามได้จากวิดีโอ Live ด้านล่างนี้เลยครับ

Credit : http://www.online-station.net/news/game/43826

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    นึกว่าเกม from dust ภาคใหม่

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ภาคย่อย ไอ้เราก็นึกว่าจะทำ Blood dragon 2ซะอีก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    รอ Ubi อยู่นะติ่งเกมส์นี้เลย

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    Live ของ ubi นี้ดูงงๆหรือว่ายังไม่ออกมาแบบเต็มๆ ต้องรอใช่ไหม กี่โมงครับ
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมตามช่องของ ubi อยู่ผมเห็นมาจะสองวันแล้วบ้าง live สามวันก็มีไม่รู้ว่าไม่ว่างทำหรืออะไรกันแน่

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    โคตรเบื่อการรอ เป็นภาคหลักหรือภาคย่อย แล้วจะมีพาหนะอะไรให้ใช้ รถที่ใช้เท้าวิ่งแบบฟริ้นสโตนเร๊อะ
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    อยากรู้ว่าเวลามันคุยกัน มันจะใช้ภาษาอะไร

อุก๊ะ อุก๊ะ รึเปล่า -0-