ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

รวม 2 ข่าวครับ Rise of the Tomb Raider / nVIDIA แจก Code เกมส์

Rise of the Tomb Raider เผยรายละเอียดของ Season Pass แบบจัดเต็ม

ตามกันอย่างใกล้ชิดกับเกม Rise of the Tomb Raider ที่จะเปิดให้ชาว Xbox One ได้เล่นก่อนเป็นปี ล่าสุดทาง Microsoft ก็ได้
    ประกาศ DLC ที่จะถูกยัดมาใน Season Pass โดยราคาค่าตัวของ Season Pass ที่จะต้องซื้อเพิ่มนั้นอยู่ที่ราวๆ 29.99 เหรียญ US
    หรือ ประมาณ 1,050 บาท มาพร้อมด้วย 3 DLC ใหญ่ๆ รวมไปถึง DLC ย่อยๆ ก็จะได้ใช้งานด้วยเช่นกัน เราไปดูกันเลยว่า 3 ตัวอัพเดท
    ใหญ่มีอะไรบ้าง

-สำหรับตัวแรกที่เราจะได้เล่นเลยคือ Endurance Mode เป็นโหมดที่จะทดสอบความสามารถทักษะในการเอาตัวรอด และความอึดของตัว
    คุณ ว่าจะเอาชนะเงื่อนไขสุดโหดได้หรือไม่

*ต่อด้วยการส่ง Map ที่น่าค้นหาอย่าง The Temple of the Witch ใน DCL ที่ชื่อ Baba Yaga ที่เราจะได้ผจญภัย และสำรวจในบ้าน
    ร้างสุดหลอน

-และ DLC สุดท้ายใน Season Pass อย่าง Cold Darkness Awakened ที่เราจะต้องเจอกับเหล่านักล่าที่ติดเชื้อจะบุกเข้ามาหา
    เราไม่ยั้ง

นอกจากนี้ยังมี In-game Content ที่จะเพิ่มเติมในส่วนของชุด, อาวุธ และส่วนยิบย่อยอื่นๆ ที่จะส่งการอัพเดทออกมาอย่างต่อเนื่อง
    มากกว่า 4 เดือนอย่างแน่นอน สำหรับตัวเกม Rise of the Tomb Raider นั้นจะวางจำหน่ายบน Xbox one ในวันที่ 10 พฤศจิกายน
    2015 ส่วนบน PS4 และ PC นั้นจะวางจำหน่ายภายในปี 2016

Credit : online-station.net

"Bullets or Blades" โปรโมชั่นแจกเกมล่าสุดของ nVIDIA ถึง ธ.ค. นี้

nVIDIA ร่วมกับ Ubisoft ออกโปรโมชั่นล่าสุด แจกเกมฟรี เกม Assassin’s Creed Syndicate หรือเกม Rainbow Six Siege
    เกมใดเกมนึงในเวอร์ชั่น PC เมื่อซื้อการ์ดจอที่ใช้ชิป Geforce GTX 980 Ti, Geforce GTX 980, Geforce GTX 970 หรือ
    Notebook (Laptop) ที่ใช้ชิปแสดงผล GTX 970M ขึ้นไป โดยโปรโมชั่นเริ่มแล้วตั้งแต่วันที่ 6 ตุลาคมในประเทศหลักๆ สิ้นสุดวันที่
    14 ธันวาคม 2015
    (รับเกมได้จนถึง 31 ธันวาคม) ผู้ที่ซื้อเกมในช่วงโปรโมชั่นนี้เท่านั้น ถึงมีสิทธิ์เลือกเกมฟรีจาก 2 เกมนี้ โดยมีสิทธิ์
    รับเกม 1 สินค้า ต่อ 1 เกม

ตรวจสอบรายชื่อค่ายการ์ดจอที่ร่วมรายการเช็คได้ที่ http://www.geforce.com/BULLETSORBLADES

หากได้รับ Code มาแล้วสามารถไป Redeem ได้ที่ https://redeem.geforce.com/?campaignID=BULLETSORBLADES

สำหรับผู้ซื้อสินค้าในประเทศไทย ให้เช็คกับตัวแทนจำหน่ายที่ท่านซื้ออีกครั้ง ในกรณีที่ไม่ได้รับ Coupon Code มาพร้อมกับสินค้า
    อาจสามารถทำการ ขอรับ Code ด้วยตนเองได้ผ่านทางระบบของบริษัทนั้นๆ

• Assassin’s Creed Syndicate วางขายจริง 19 พฤศจิกายน 2015 (เฉพาะ PC) ราคาบน Steam สำหรับประเทศไทย อยู่ที่ 1,790 บาท
    • Rainbow Six Siege วางขายจริง 1 ธันวาคม 2015 ราคาบน Steam สำหรับประเทศไทย อยู่ที่ 1,790 บาท

Credit : vr-pcgames.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asssasin : 8th October 2015 เมื่อ 12:08

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    มีใครพอแนะนำได้ไหมครับ ผมอยากเปลี่ยนการ์ดจอโน๊ตบุ้คพอดีเลย มันเปลี่ยนได้รึเปล่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    มีใครพอแนะนำได้ไหมครับ ผมอยากเปลี่ยนการ์ดจอโน๊ตบุ้คพอดีเลย มันเปลี่ยนได้รึเปล่า
    ได้ครับ แต่การ์ดมันหาซื้อยากและก็ต้องเป็นโน๊คบุ๊คที่เปลี่ยนการ์ดได้เหมือนกัน เอาง่ายๆคือซื้อโน๊คบุ๊คใหม่คุ้มกว่า
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    อยากได้ XBOX ONE เหมือนกันนะ แต่ไม่มีเกม Ex ดึงดูดบ้างเลย ลำพังแค่ Halo เกมเดียวมันทำให้ผมเสียเงินซื้อไม่ได้หรอก

ทั้งๆที่ตัวเครื่องมันก็เจ๋งมากแถมกล้อง Kinect ด้วย น่าเสียดายจริงๆ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ปล. ถ้าเราซื้อการ์ดจอนานแล้ว ละจะเข้าไปกรอกเอาโค้ดได้ไหมฮะ
    รู้จักอยากจะโกงวันซื้อ 555
    CPU intel 1150 CORE i5 4460 3.2GHz(H) ASROCk H97 PRO4 RAM P/C 8/1600 HD 1TB SSD 128GB Plextor M6S VGA MSI GTX970 PSU Aerocool 650W (80+Bronze) DVD-RW Samsung 24X

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pongkong001 อ่านกระทู้
    ปล. ถ้าเราซื้อการ์ดจอนานแล้ว ละจะเข้าไปกรอกเอาโค้ดได้ไหมฮะ
    รู้จักอยากจะโกงวันซื้อ 555
    ตอนผมกดรับ MGSV มันมีให้แนบใบเสร็จหลักฐานวันซื้อด้วยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A-Reaper อ่านกระทู้
    ตอนผมกดรับ MGSV มันมีให้แนบใบเสร็จหลักฐานวันซื้อด้วยครับ
    ผมก็เคยกดรับ MGSV นะครับ แต่ไม่จำเป็นต้องแนบหลักฐานก็ได้เหมือนกัน
    CPU intel 1150 CORE i5 4460 3.2GHz(H) ASROCk H97 PRO4 RAM P/C 8/1600 HD 1TB SSD 128GB Plextor M6S VGA MSI GTX970 PSU Aerocool 650W (80+Bronze) DVD-RW Samsung 24X