ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

รวม 3 ข่าวครับ Just Cause 3 / Street Fighter V / Mafia III

ระเบิดไม่มียั้งในเทรลเลอร์โชว์เกมเพลย์ใหม่จาก Just Cause 3

Square Enix และ Avalanche Studios ได้ปล่อยเทรลเลอร์ใหม่ของ Just Cause 3 โชว์เกมเพลย์แบบเปิดกว้างในการทำภารกิจ
    แบบต่างๆ และแน่นอนว่ามันยังเป็นเทรลเลอร์ที่เต็มไปด้วยระเบิดเหมือนเดิม! เชิญรับชม!

Just Cause 3 มีกำหนดวางจำหน่าย 1 ธันวาคมนี้ครับ

Credit : online-station.net

หรือจะเป็น Alex !? Street Fighter V โผล่ในฉาก New York City

ระหว่างที่กำลังฮือฮาตัวใหม่อย่าง Laura ใน Street Fighter V กันอยู่ อย่างที่เราทราบกันว่า Laura เป็นตัวละครจากบราซิลที่ไป
    เปิดตัวกันเต็มๆ ที่งาน Brazil Game Show ดังนั้นงานที่ไปออกมาอีกที่อย่าง New York Comic Con จะมีบ้างหรือเปล่า ? คำตอบ
    ก็คือมีเหมือนกันด้วยการปรากฎตัวที่มีลักษณะคล้ายกับตัวละคร Alex จากภาค 3 นั่นเอง !

แต่การโผล่ครั้งนี้ไม่ได้มาเป็นตัวละครให้เล่นกัน แต่เป็นการโผล่ในฉากที่ชื่อ New York City ออกมาเป็นตัวประกอบด้านหลังเฉยๆ
    ฮ่าๆ ที่เหลือก็รอลุ้นว่าจะแอบเซอไพรส์ซ้อนด้วยการมี Alex ให้เลือกเล่นได้ด้วยหรือไม่

Credit : online-station.net

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

วีดิโอเกมเพลย์จาก Mafia III

ก่อนหน้านี้ได้เห็นวีดิโอเปิดตัวของเกม Mafia III กันไป ตอนนี้ใครที่ตั้งหน้ารอคอยอยากเห็นเกมเพลย์นี่เป็นวีดิโอล่าสุด
    ของทาง Gmae Informer ที่ได้สัมภาษณ์ทีมพัฒนา Hangar 13 จากวีดิโอแม้จะได้เห็นเศษเสี้ยวของเกมเพลย์แต่เมื่อ
    ดูแล้วทำให้เห็นได้ว่าเกมภาคใหม่น่าจะเน้นการดำเนินเรื่องและฉากแอ็คชั่นในสถานที่เปิดมากขึ้น การขับรถดูระทึกกว่าเดิม
    วัตถุภายในเกมที่สามารถทำลายได้ รวมไปถึงเมืองและผู้คนที่ดูมีชีวิตชีวา

Mafia III จะดำเนินเรื่องในเมือง New Orleans ช่วงปี 1968 หนึ่งในช่วงเวลาสับสนวุ่นวายของประเทศอเมริกาโดย
    เฉพาะสงครามเวียดนาม ตัวเกมมีกำหนดการปล่อยในช่วงปี 2016 บน PC ,Xbox One และ PlayStation 4
    คอยติดตามกันครับ

Credit : juropy.com

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ระเบิดภูเขาเผากระท่อมขนาดนี้ ซักพักจะมีคนมาปิ้งไก่ ต้มกาแฟ แน่นอน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อยากให้ พื้นที่ในเกมเสียจากระเบิดมั่งเนอะ ไม่ค่อยจะเห็นเลย(Game Open World) เสียหายตามความแรงของระเบิดไรงี้ พื้นเป็นหลุม คหสต.ผมว่าน่าจะได้อารมณ์มาก 55
    CPU I5 6600K | VGA GTX1070Ti | RAM G.SKILL 16 GB | MB Z-170I PRO GAMING | PWS SILVERSTONE 450W |

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MING_DSX อ่านกระทู้
    อยากให้ พื้นที่ในเกมเสียจากระเบิดมั่งเนอะ ไม่ค่อยจะเห็นเลย(Game Open World) เสียหายตามความแรงของระเบิดไรงี้ พื้นเป็นหลุม คหสต.ผมว่าน่าจะได้อารมณ์มาก 55
    ผมว่าถ้ามี ก็คงจะเป็นการทำให้เกม ดูสมจริงขึ้นนะ 5555

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MING_DSX อ่านกระทู้
    อยุ่ที่คนสร้างเกมมากกว่ามั่ง!!!! แบบว่าขี้เกรียจไม่ต้องเอาสมจริงถึงขนาดนั้น

หรือไม่ก็ คงจะมี ตอน GEN PS5 PS6 ไม่ใช่ สมจริงแค่กราฟฟิก อิงจาก โลกแห่งความจริงไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    Just Cause 3 นี่มันเกมส์ระบายความเครียดโดยแท้ 5555

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    เล่นมายคราฟสิ ไม่ก็ terraria

ถ้าทำออกมาคิดว่ามันจะเป็นยังไงละครับนั่น ต้องใช้ระบบคำนวณเท่าไหร่ ยากขึ้นแค่ใหน คนมันคงไม่ทำภารกิจละ วันๆ คงเอาแต่ระเบิดมาหยัดทำหลุมขุดถ้ำหาดันเจี้ยนๆ แน่ๆ
    หลักๆ ไม่ต้องไปมองไกลถึงดินเป็นหลุมหรอก เอาแค่ให้ออปเจ็กบนแม็บมันพังได้ทุกอย่างก็พอ พวกต้นไม้ ตึกรามบ้านช่อง เอาพวกนี้ให้รอดก่อน ผมว่ามันได้ฟิลกว่าดินเป็นหลุมอีก

Motion Graphic Designer
    mutesonix™ Studio
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 971
    Blog Entries
    2
    เวลาเล่น just cause ก้ระเบิดกันตูมตามอยุ่ละ ถ้าระเบิดไปทำเอฟเฟคกะพื้น geometry ของแมพ ทำกะบ้าน กะ ตึกที่อยุ่รอบๆ แมพทั้งแมพคงกลายเป็นหลุมอุกาบาต เหมือนดวงจันทร์ละม้างง55

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    SF V ตัวละครน่าจะมาจาก SF zero Alpha3 มากกว่า แต่ถ้ามี alex ก็ดีตัวนี้่เล่นสนุกมาก อัดหนักดี

ถึงตอนนี้มีตัวไหนโผล่มาก็ไม่แปลกแล้วล่ะ เผลอๆ พวกที่ถูกลืมอย่าง Sodom, Eagle, Maki อาจกลับมาอีกก็ได้

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    Just Cause 3 นี้บู๊สุดๆ เลยนะเนี้ย
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    just cause 3 directed by michael bay