ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

Star Wars Battlefront ครับ บ่นๆ

- บ่นๆครับว่า การดปืนสไนเปอรน่าจะเป็นทีเดียวตายนะ
    เพราะที่เป็นอยู่โดยเปรียบเทียบแล้วปืนเวล5ที่ยาวๆมันดีเกินหน้าเกินตาปืนอื่นไปจริงๆ
    นิ่ง ถี่ ไม่เบาจนเกินไป

- TIE Fighter บังคับยากมาก ใครมีเทคนิคบังคับแชรทีครับ
    ปัญหาคือส่วนใหญ่ยิงไม่โดน กะยาก ยิงออกไปเนี่ย ไปปลิวในอากาศโล่งๆสะเยอะ
    ยิ่ง Y-Wings ยากมากครับ มันก็บินไปๆมาๆเหมือนกัน ; ด่าน HOTH นะ

- พวกท็อปลีดเดอรบอรดมันทำไงอะกันอะครับ เน้นขี่หุ่นหรอ ?
    คะแนนคือมาแบ่บ 20-1 งี้ 40-10 งี้
    ทำไมเวลาผมตั้งใจเล่นจริงๆ มือขึ้นอะไรงี้จริงๆ ไม่เคยได้คะแนนเวอรๆตามที่พิมพมาเลยครับ

- AT&AT บังคับการเดินไม่ได้ ?

- การดสไนซูมไม่ได้ ?

โน่นนั้นนี้ บ่นเยอะ จำไม่ได้แล้วครับ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ea เขาฟังคนเล่นอยู่แล้วเดียวก็คงปรับให้เหมือน bf4 คนเล่นส่วนมากไม่ชอบอะไรเขาก็ปรับให้ ea ดีขึ้นมากถ้าไม่รวมที่ชอบออก dlc ดูดเงินนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    ea เขาฟังคนเล่นอยู่แล้วเดียวก็คงปรับให้เหมือน bf4 คนเล่นส่วนมากไม่ชอบอะไรเขาก็ปรับให้ ea ดีขึ้นมากถ้าไม่รวมที่ชอบออก dlc ดูดเงินนะ
    หวังว่าคงงั้นครับ แต่บางปัญหาอาจจะเกิดจากความบกพร่องของผมเองก็ได้ เช่นขับไม่เก่งอยู่แล้ว หรืออ่อน
    เพราะผมเห็นทำเซอรเวยอยู่เหมือนกัน
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    ผมว่าเครื่องบินก็โหดอยู่นะ แต่ต้องเล็งเป่าให้ดี
    (เล่นแบบไปไกลๆเกือบออกแมพ โดยบินให้สูงๆ
    แล้วหันกลับแบบพุ่งมาข้างล่างแล้วก็ไล่ยิง)
    ส่วนสไนก็โหดและไม่โกงเกินไปถ้าที่เดียวตาย
    มันจะโดนแบบตายไม่รู้ตัวเลย
    ส่วนพวกอยู่ต้นๆบอร์ดผมก็ไม่รู้เหมือนกัน
    ว่ามันทำยังไง ล่าสุดเห็นฆ่าเป็นร้อยเลย

ปล.ชื่อแอดมาได้(เพื่อนน้อยมากๆ) MaxOneInOrigin
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย max10307 : 10th October 2015 เมื่อ 23:16
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ max10307 อ่านกระทู้
    ผมว่าเครื่องบินก็โหดอยู่นะ แต่ต้องเล็งเป่าให้ดี
    (เล่นแบบไปไกลๆเกือบออกแมพ โดยบินให้สูงๆ
    แล้วหันกลับแบบพุ่งมาข้างล่างแล้วก็ไล่ยิง)
    ส่วนสไนก็โหดและไม่โกงเกินไปถ้าที่เดียวตาย
    มันจะโดนแบบตายไม่รู้ตัวเลย
    ส่วนพวกอยู่ต้นๆบอร์ดผมก็ไม่รู้เหมือนกัน
    ว่ามันทำยังไง ล่าสุดเห็นฆ่าเป็นร้อยเลย

ปล.ชื่อแอดมาได้(เพื่อนน้อยมากๆ) MaxOneInOrigin
    หาไม่เจออะครับ ลองแอดผมมานะ onetwofourseven

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    แอดผมด้วยคน opal4444
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    เครื่องบินทุกลำ น่าจะทิ้งระยะเยอะๆ เหมือนเครื่องบิน ใน BF3 BF4 แต่อันนี้พอจะยิงคลิกขวาค้างไว้แล้วยิง อันนี้เบสิกสุด ไม่รู้ถ้าเทพต้องทำไง
    AT&AT มันตามเนื้อเรื่องแมพ แมพกำหนดมา ก็คงได้แค่ขึ้นไปยิง 3 แบบ เหมือนพวก AC130 ใน CODMW
    Top 3 ตอนจบ ผมเคยได้แค่ Objective คือพยายามทำตามภารกิจครับ อีก 2 อันไม่ได้ดูเพราะไม่มีหน้าตัวเองขึ้นอยู่เลยไม่ได้อ่าน ฮ่าๆ
    เกมผมทำเองครับ คลิก

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    บ่นเรื่องการเกิด..****มั่วเกินไป บางครั้งเกิดหน้าฝ่ายตรงข้ามก็มี นอกนั้นโอเค

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    บ่นเรื่องการเกิด..****มั่วเกินไป บางครั้งเกิดหน้าฝ่ายตรงข้ามก็มี นอกนั้นโอเค
    ผมชอบระบบการเกิดนะ เกิดเร็วดี ยิ่งเล่นกับเพื่อน มันสุดๆ เกิดต่อตูดกันเลย

แถมระบบอุปกรณ์เสริม หากถ้าเล่นกับเพื่อน แล้วเพื่อนให้ของเสริมดีๆนะ ยืมของเพื่อนมาใช้ได้ด้วย 5555555+

ช่วงท้ายๆ เป็นฉากอะไรที่อลังการมากเหมือนหลุดเข้าไปอยู่ในสงครามจริงๆเลย ปิ่วๆ เคยได้ MVP ครั้งนึง

ต้องขี่ไก่ หรือช้างบ่อยๆ ยิงคนเป็นผักปลาเลยครับ
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมไปไม่ทันสักทีจะขี่ไก่กับช้างบ้างโดนตัดหน้าประจำ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    ผมเน้ 40-1 ไม่ขี่พาหนะ อะไรเลย ด่าน hoth ปืน E-11(ปืน default แรกเลย) jetpack และก็ระเบิด แค่นั้นครับ ได้ top score เกือบทุกแมต อิอิ

trick คือ เล่นโหมดthird person และ ห้าม เล็ง เด็ดขาด ครับ ไม่งั้นกากทันที ------ trick นี้ผมไปหาข้อมูลมาครับ developer ก็ยืนยันแล้วด้วย จะ เล็งไม่เล็ง ปืนก็จะเหมือนกันหมดไม่มีเพิ่มความแม่น

สิ่งที่ผมไม่ชอบคือเวลาเล่น rebel แพ้ตลอด ไม่ว่าตัวเองจะ score สูงแค่ใหน ทำ object มากแค่ใหน ทีมห่วงแต่ฆ่าอย่างเดียวเลย 55

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thetopzrr : 11th October 2015 เมื่อ 11:46

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ผมนี่วิ่งหาเหรียญ ท่านดาร์คกับท่านลุค อย่างเดียวเลยครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    ผมเน้ 40-1 ไม่ขี่พาหนะ อะไรเลย ด่าน hoth ปืน E-11(ปืน default แรกเลย) jetpack และก็ระเบิด แค่นั้นครับ ได้ top score เกือบทุกแมต อิอิ

trick คือ เล่นโหมดthird person และ ห้าม เล็ง เด็ดขาด ครับ ไม่งั้นกากทันที ------ trick นี้ผมไปหาข้อมูลมาครับ developer ก็ยืนยันแล้วด้วย จะ เล็งไม่เล็ง ปืนก็จะเหมือนกันหมดไม่มีเพิ่มความแม่น

สิ่งที่ผมไม่ชอบคือเวลาเล่น rebel แพ้ตลอด ไม่ว่าตัวเองจะ score สูงแค่ใหน ทำ object มากแค่ใหน ทีมห่วงแต่ฆ่าอย่างเดียวเลย 55

จริงครับ ไม่เล็งเนี่ย เพิ่งลองมาา

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ส่วนใหญ่พวกท็อป 3 ท็อป 5 เค้าเน้นขึ้นหุ่น ขึ้นยานอย่างเดียว ไม่เน้นออกไปบู๊มาก

ผมเคยเล่นฝั่ง Imperial ไปขึ้นหุ่นยนต์ 2 ขา โครตโกงไล่ยิงคนตายรัวๆ (ถ้าฝั่งนู้นไม่มีเครื่องบินเทพๆ ก็เดินสบาย)

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Namies123 อ่านกระทู้
    ส่วนใหญ่พวกท็อป 3 ท็อป 5 เค้าเน้นขึ้นหุ่น ขึ้นยานอย่างเดียว ไม่เน้นออกไปบู๊มาก

ผมเคยเล่นฝั่ง Imperial ไปขึ้นหุ่นยนต์ 2 ขา โครตโกงไล่ยิงคนตายรัวๆ (ถ้าฝั่งนู้นไม่มีเครื่องบินเทพๆ ก็เดินสบาย)
    จริงครับ ขี่ AT&ST เล่นดีๆผม 21-0 มาแล้ว

[IMG][/IMG]