ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb *เก่าแต่เก๋า*[1-PART] - STAR WARS : REPUBLIC COMMANDO ( รับบทเป็นหน่วยโคลนกันอีกครั้ง !! ) - [One2UP|FILECONDO|MEGA]

STAR WARS : REPUBLIC COMMANDO ( รับบทเป็นหน่วยโคลนกันอีกครั้ง !! )

Star Wars Republic Commando โดยเกมนี้จะกล่าวถึงบทบาทของหน่วยโคลนคอมมานโดแห่งสาธารณรัฐนามว่า”หมู่รบเดลต้า”
    ภารกิจหลักคือการเข้าแทรกซึม ค้นหา เจาะข้อมูล และทำลายฐานของข้าศึก ด้วยทหารโคลนชั้นแนวหน้า 4 นาย ซึ่งให้อารมณ์และอัถรสของเกมแนว 1st person
    อย่างจุใจกันเลยทีเดียว ในเกมเราจะสวมบทเป็นหัวหน้าหน่วยคอมมานโดหมู่รบเดลต้า ซึ่งในเกมเราสามารถออกคำสั่งลูกหมู่ของเราให้ทำอะไรต่างๆ
    ได้เสมือนเป็นแขนขาได้แก่ การสั่งให้ลูกหมู่แยกย้ายไปจัดการข้าศึก จัดรูปขบวนหมู่แบบตามผู้นำ(ผู้เล่นต้องเดินนำหน้าเสมอ) รักษาพื้นที่
    ออกคำสั่งเข้าที่กำบังเพื่อตั้งปืนซุ่มยิง ปืนกระสุนระเบิดเจาะเกราะ ติดตั้งระเบิดเพื่อทำลายสิ่งกีดขวาง เจาะข้อมูล
    ตั้งแนวเตรียมบุกเข้าประตู รวมถึงสั่งให้ลูกหมู่เข้าประจำที่ป้อมปืนต่างๆได้

อ่านต่อ : คลิก

FULL - GOG - 1.12GB
    ( UPLOAD 2015! )

ONE2UP | FILECONDO | MEGA

joker123
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    584
    ดันหน่อยนะครับผม
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ เกมนี้คล้ายๆแนว Left 4 Dead ป่ะครับที่มีทีม4คนแล้วเราต้องนำ แตกต่างตรงที่เกมนี้สั่งลูกทีมให้ทำนู่นทำนี่ได้
    แล้วเกมนี้เล่นยากไหมครับ

กำลังดาวน์โหลดครับ เป็นยังไงเดี๋ยวผมมาบอก ขอบคุณสำหรับอัพโหลดครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    coopหรือLanกับเพื่อนได้มั้ยครับ ถ้าได้โหลดเลย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    เคยซื้อแผ่นเถื่อนมาตอนเด็กๆ แต่คอมผมดันเล่นไม่ได้ เซ็งมากตอนนั้น

ขอบคุณมากนะครับ
    ???

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nvmpomza อ่านกระทู้
    เคยซื้อแผ่นเถื่อนมาตอนเด็กๆ แต่คอมผมดันเล่นไม่ได้ เซ็งมากตอนนั้น

ขอบคุณมากนะครับ
    ยินดีมากๆเลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shine15599 อ่านกระทู้
    coopหรือLanกับเพื่อนได้มั้ยครับ ถ้าได้โหลดเลย
    เท่าที่ลองหาดู ผมไม่เจอวิธีนะครีบ อาจจะทำผ่านพวกโปรแกรม hamachi ได้มั้งครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poomzaa11 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ เกมนี้คล้ายๆแนว Left 4 Dead ป่ะครับที่มีทีม4คนแล้วเราต้องนำ แตกต่างตรงที่เกมนี้สั่งลูกทีมให้ทำนู่นทำนี่ได้
    แล้วเกมนี้เล่นยากไหมครับ

กำลังดาวน์โหลดครับ เป็นยังไงเดี๋ยวผมมาบอก ขอบคุณสำหรับอัพโหลดครับ
    ผมเคยเล่นตอนเด็กๆ เด็กมาๆแล้ว มันสั่งได้บ้างภารกิจมั้งครับ จำไม่ค่อยได้

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread