ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

MGS V TPP : EP.20 Voices ฝากซับตระไคร้ด้วยนะครับ

EP.20 Voices:Metal Gear Solid V - The Phantom Pain
    อย่าเอางูไปแลกกับไฟ
    จากเด็กที่ถูกใช้แรงงานยิ่งกว่าทาสถูกสเนกช่วยไว้ แล้วเขาฝากฝังให้ช่วยเพื่อนของเขาถูกพรากไปจากกลุ่ม สเนกต้องคิดหนักเจอกับสิ่งประหลาดกว่าเคยเจอมา

ติดตามได้ที่
    https://www.youtube.com/channel/UC41...86igD8A/videos
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย finfun : 14th October 2015 เมื่อ 23:51

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    เล่นบู๊ซะขนาดนี้จะใช้ชุด Stealth เพื่อ? ถึงชุดจะรีเจนเลือดไวกว่าก็จริง แต่ Battle Dress ทำให้รับDamageได้เยอะกว่ามาก
    และที่สำคัญ ก่อนทำภารกิจควรจะอาบน้ำหรือสลับชุดให้คราบเลือดหายไปซะก่อน เพราะมันจะทำให้ระยะเวลาของ Reflex mode
    สั้นลงตามปริมาณคราบเลือดที่ติดอยู่บนตัวSnake(มันไม่ใช่ Bullet Time นะ) จริง ๆ ช่วงแรกภารกิจนี้ง่ายมาก ๆ ไม่จำเป็นต้อง
    ไปแลกกระสุนกับทหารกระจ๊อกเลย อ้อมไปด้านขวาแล้วย่องขึ้นเนินไปเนียน ๆ แล้วค่อยหาทางไปต่อ ส่วนตอนสู้กับบอสมันมี
    ไอเท็มตัวนึงที่ดูเหมือนไร้สาระแต่มันคืออาวุธสำหรับต่อกรกับบอสตัวนี้เลย "Water pistol" ปืนฉีดน้ำไงครับ เปลี่ยนอาวุธก่อนเข้าไปข้างใน
    ทุกอย่างก็ง่ายเหมือนปอกกล้วยแล้ว ยิงปี๊ด ๆ บอสชะงักแถมปล่อยไฟก็ไม่ได้ ยิงไปแปบ ๆ ก็ดับไฟมันได้แล้ว ด่านนี้พูดตรง ๆ
    ถ้ารู้จุดนี้แรงค์ S มาอย่างเนียน ๆ เลยแหละ อ้อแล้วคุณยิ่งขว้างระเบิดใส่บอสเท่าไหร่มันก็ยิ่งดูดไฟกินแล้วอัดกลับแรงขึ้นเท่านั้นแหละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 14th October 2015 เมื่อ 21:39

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณที่แนะนำ นะครับ

ความคิดส่วนตัว "โดยส่วนตัวคิดว่า Reflex mode ให้เวลามากจนเกินไป ไม่ต้องขอเพิ่ม เลยไม่สนใจว่า จะสั้นหรือยาว" แต่ยังไงก็ขอขคุณวิธีการ หยุดบอสนะครับ
    ขอบคุณครับ

จะนำกลับไปแก้ใขนะครับ 5555
    ขอโทษแฟนบอยด้วย!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย finfun : 14th October 2015 เมื่อ 23:50

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    55555555555555555+ โดนเลย แต่ก้จริงทั้งนั้น