ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    Blog Entries
    2

Exclamation [PC] ArmA II : Combined Operations V 1.60 Full/RIP [9 GB] MEGA 3Part

ArmA II : Combined Operations

SystemRequirements

วิธีลง
    แตกไฟล์ด้วย winrar จะได้เป็นไฟล์ ISO
    ทำการเม้า Image ด้วยโปรแกรม Daemon Tools
    ลงเสร็จอัพเดทเกมให้เรียบร้อย
    Enjoy

DOWNLOAD

มี Recovery Record สามารถซ่อมไฟล์ได้

Password

Uploads-By-FeelSoClose

Patch Update 1.62

Daemon Tools

Click

Winrar
    32Bit
    64Bit

เพิ่มเติม

DayZ Mod SinglePlayer

ข้อควรระวัง

ถ้าผมจะไม่ผิด ตัวเกมเวอร์ชั่นนี้ น่าจะมีปัญหาในการ Install กับ Window 7 x32 นะครับ
    มันมีวิธีแก้อยู่ซึ่งมันนานมาละ เดี๋ยวถ้าผมหาได้จะมาอัพเดทให้ในภายหลัง

หากติดปัญหาติดต่อผมได้เลยครับ

My Facebook
    Garena ID : zombieshunt

ผิดพลาดประการได้ ขออภัยด้วยนะครับ (มือใหม่หัดอัพ)

ปล.ถ้าเล่นได้ ช่วยมาโพสยืนยันด้วยนะครับ

Thank For Download(อย่าลืมกดขอบคุณด้วยนะ)
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย baspanao : 27th February 2016 เมื่อ 15:21 เหตุผล: เพิ่มลิ้งค์ช่องทางการดาวโหลด

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    2
    ผมเพิ่มลิ้งค์ผ่าน Google Drive นะครับ เพิ่มช่องทางในการดาวน์โหลด
    ก็แค่ผู้ชายติดเกม
    My Center

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    2
    ขอบคุณมากเลยครับ หามา ตั้งนาน กะจะย้อนความหลังสักหน่อย
    กุหลาบไร้หนามมีเพียงมิตรภาพเท่านั้น

Tags for this Thread