ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 231

Red Fly Studio คืนชีพโปรเจ็คเกม Darth Maul ส่งให้ EA พิจารณาสร้าง

Red Fly Studio คืนชีพโปรเจ็คเกม Darth Maul ส่งให้ EA พิจารณาสร้าง

ตอนนี้ EA กำลังมีเกมเกี่ยวกับหนังสตาร์ วอร์ส์อยู่ในการพัฒนาถึง 2 เกม ได้แก่ Star Wars Battlefront และอีกเกมหนึ่งที่ยังไม่ประกาศชื่อ แต่ดูเหมือนว่าเราจะได้เห็นอีกเกมเข้ามาเสริมทัพแฟรนไชน์นี้ให้กับ EA นั่นก็คือเกม Sith Lord Darth Maul ครับ

แดน บอร์ธ ประธานแห่ง Red Fly Studio เปิดเผยว่าเขามีความตั้งใจที่จะชุบชีวิตเกม Sith Lord Darth Maul ที่มี ดาร์ธ มอล เป็นตัวละครหลักที่เคยถูกยกเลิกการสร้างไปขึ้นมาอีกครั้ง โดยการสร้าง “เดโมแบบเน็กซ์เจน” เพื่อโชว์ศักยภาพที่ ดาร์ธ มอล มี และส่งให้ EA เจ้าของลิขสิทธิ์เกมสตาร์ วอร์สพิจารณาสร้างมันขึ้นมาอีกครั้ง

“เราพยายามเติมเชื้อไฟให้เกมนี้ตั้งแต่มันถูกยกเลิก ด้วยความหวังว่ามันจะกลับขึ้นมามีชีวิตอีกครั้ง มันจะเกิดขึ้นได้ก็ต่อเมื่อเราเข้าไปหา EA พร้อมกับเดโมที่จะทำให้พวกเขารู้สึกประทับใจ ผมคิดว่ามันเป็นไปได้หรือเข้าใกล้แล้วล่ะ เพียงแค่มันไม่ได้ขึ้นอยู่กับเราเท่านั้นเอง” บอร์ธกล่าว

นอจากนี้ บอร์ธ ยังบอกว่าเขาอยู่ในจุดที่ไม่สามารถยืนยันอะไรได้ แต่หวังว่า EA จะเห็นคุณค่าในระบบกลไกลการต่อสู้แบบที่ EA ของการของพวกเขา ต่อให้ EA จะไม่สนใจตัวละคร ดาร์ธ มอล ก็ตามที

เดิมที Sith Lord Darth Maul ถูกพัฒนาลงให้กับเครื่อง PS3, Xbox 360 และ Wii U ก่อนที่จะถูกยกเลิกไปในปี 2011 เนื่องจากวอลดิสนี่ที่เข้ามาเทคโอเวอร์ลูคัสอาร์สสั่งยกเลิกโปรเจ็คดังกล่าว ส่วนด้านล่างเป็นวิดีโอเกมเพลย์จากเวอร์ชั่นเก่าครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    T-T ดีใจ เทใจเต็มที่ Star Wars
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    เปิดเว็ปมาเลือนไวๆถึงกับสะดุ้ง
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ชอบๆอยากถือ ดาบพลังแสง ภาค Battlefront ไมสะใจเลย

Tags for this Thread