ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

ท่านๆช่วยผมคิดหน่อยครับ ผมอยากคุยกับผญคนนึง..

สั้นๆกระชับๆนะครับ

คือเพื่อนผมเป็นเพื่อนเค้า ( ผมกับเพื่อนผมสนิทกัน และเพื่อนผมคนนี้ ก็รู้จักกับคนที่ผมอยากคุยด้วยครับ )
    ถ้าจะเข้า ผมคงเข้าทางเพื่อนได้ครับ

แต่ประเด็นที่ผมตั้งกระทู้ก็คือ

ผมกับเค้าเรียนคนละที่ครับ
    ผมอยากเข้าไปรู้จักแบบเจอมากกว่า
    ไม่อยากคุยไลนไปวันๆ
    นึกออกใช่ไหมครับ
    พวกคุยไลนอะไรแบบนี้ คุยไปไม่นาน
    ก็จะรู้สึกแปลกๆเหมือนเฉยๆ ไม่จริง จนไม่ตอบกันไปเอง

แต่ประเด็นคือผมกับเค้าอยู่ไกลกันน่ะสิครับ
    ( ก็ไม่ไกลขนาด กทมด้วยกันครับ แถวสยาม กับศาลายา = = )
    คือผมน่ะ ไปหาได้ แต่ผมกังวลว่ามันจะไกลกันจนคุยให้ถึงระดับไปต่อกันได้ยากอะครับ
    เดี๋ยวฝ่ายโน่นจะเฉยๆสะก่อน

ก็ราวๆนี้อะครับผม

ทำไงดีเอ่ย
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ด้านได้อายอด ผมนี่เปิดกล้องคุยเลยครับแล้วถามไปแล้วก็อยู่ที่ดวงว่าเธอจะตลกหรือว่าเบื่อ อยู่ที่พูดด้วยนะ 555 ผมอยู่คนละที่เหมือนกัน แต่จะสอบ gat pat แล้วได้สอบที่เดี๋ยวกันสอบเสร็จเดี๋ยวผมไปส่งบ้าน 555
    ขอให้โชคดี
    1. กินข้าวยัง ?
    2. วันนี้ตื่นกี่โมง ?
    3. อาบน้ำยัง ?
    4. วันนี้จะไปไหนหรือไปไหนมารึเปล่า ?
    5. แล้วพรุ่งนี้จะไปไหนรึเปล่า ?
    6. เกิดวันที่เท่าไหร่?
    7. อายุเท่าไหร่แล้วล่ะปีนี้ ?
    8. ของขวัญวันเกิดปีนี้อยากได้อะไร ?
    9. จากข้อ 8.ทำไมละ ?
    10. ตัวหนังสือ A-Z ชอบตัวไหนมากที่สุด ?
    11. เลข1-100คุณชอบเลขตัวไหน และเพราะอะไร ?
    12. ชอบกินอาหารอะไรมากที่สุด ?
    13. ผลไม้ล่ะ ?
    14. คุณชอบพูดภาษาอะไรเมื่ออยู่ประเทศไทย ?
    15. เรียนอะไรอยู่ ?
    16. โตขึ้นอยากเป็นอะไร ?
    17. ใช้คอมพิวเตอร์ รุ่นอะไร ?
    18. สีอารายที่คุณชอบที่สุด ?
    19. บ้านคุณอยู่ที่ไหน ?
    20. รายการวิทยุที่กำลังฟังอยู่หรือเพลงที่กำลังฟังอยู่ตอนนี้ ?
    21. นิสัยของคุณเป็นยังไง ?
    22. การ์ตูนเรื่องโปรดของคุณ?
    23. ใส่แว่นรึเปล่า ถ้าใส่แล้วสั้นเท่าไร ?
    24. อยากให้ถามเรื่องเกี่ยวกับอะไรมากที่สุด ?
    25. คำถามไหนที่หนักใจมากกกก ?
    26. คำถามที่มักให้คำตอบไม่ได้ ?
    27. ทะเลาะกับพี่ๆน้องๆบ่อยมั้ย ?
    28. เป็นคนเชื่อมั่นในตัวเองป่ะ ?
    29. ใส่เสื้อสีอะไรอยู่อ่ะ ?
    30. เคยมีคนชมว่า น่ารัก หรือ หล่อ บ้างมั้ย ?
    31. หลงตัวเอง ?
    32. เปิดทีวีอยู่รึเปล่า ?
    33. มีฉายามั๊ย? คืออะไร ?
    34. เป็นคนขยันป่ะ ?
    35. ระหว่างนอนกับเล่นเนตเลือกอะไร ?
    36. หนังล่าสุดที่ดูคืออะไร ?
    37. เวลาอยู่บ้านชอบแต่งตัวยังไง ?
    38. เวลาออกไปเที่ยวล่ะ ?
    39. เวลาเพื่อนชวนไปเที่ยวมักจะไปกินอะไรกัน ?
    40. กลัวผีรึเปล่า? เคยเจอมั๊ย ?
    41. ตอนนี้ทำอะไรอยู่ ?
    42. วันนี้วันที่เท่าไร ?
    43. เบื่อมั้ยตอนนี้ ?
    44. มีคนออนไลน์กี่คนอ่ะ ?
    45. ใคร ?
    46. วันนี้โดนพ่อแม่ว่ารึยัง ?
    47. เกลียดคนขี้ฟ้องมะ ?
    48. อยากบอกรักใครมั้ย ?
    49. ตอนนี้มีคนที่ชอบอยู่รึป่าว ?
    50. จากข้อ 49.เค้าคือใคร ?
    51. เพราะอะไร ?
    52. กล้าทำความสนิทสนมมะ ?
    53. จากข้อ 49 50 51 52 แล้วเขารู้รึเปล่าว่าคุณชอบ ?
    54. ตอนนี้เค้ากับคุณเป็นแฟนกันอยู่รึป่าว ?
    55. แล้วคุณคิดจะชอบคนอื่นอีกไหมนอกจากเค้าแล้วน่ะ ?
    56. อยากให้มี ฤดูอะไรในประเทศไทย ?
    57. ตอนนี้อยากได้อะไรมากที่สุด ?
    58. เพื่อนเราแอบชอบแฟนเราอยู่จะทำอย่างไง ?
    59. เพื่อนกับแฟนเราแอบคบกันทำไง ?
    60. คำพูดติดปากตอนนี้ ?
    61. เคยเข้าเว็ปต้องห้ามหรือเปล่า ?
    62. ถ้าเปลี่ยนอะไรได้อยากเปลี่ยนอะไร ?
    63. ทำไมคนเรา หน้าตาดี แล้วนิสัยแย่ ?
    64. กลัวความมืดไหม ?
    65. กลัวแมลงสาบรึป่าว ?
    66. เวลาว่างคุณจะทำอะไร ?
    67. อยากแต่งงานมั้ย ?
    69. ถ้าพรุ่งนี้เราต้องจากโลกนี้ไปจะทำอะไรเป็นสิ่งสุดท้าย ?
    70. สิ่งที่คิดว่าเป็นข้อผิดพลาดที่สุดในชีวิตคือ ?
    71. รายการทีวีที่ชอบดูมากที่สุด ?
    72. เรื่องอะไรที่คุณดีใจที่สุดในตอนนี้ ?
    73. เพลงอะไรที่คุณชอบร้อง ?
    74. ตัวการ์ตูนชายที่คุณชอบที่สุด ?
    75. ตัวการ์ตูนหญิงที่คุณชอบที่สุด ?
    76. สุนัขพันธุ์ไหนที่ชอบมากที่สุด ?
    77. ชอบดูหนังมั้ย ?
    78. แล้วชอบดูหนังแนวไหนล่ะ ?
    79. การ์ตูนละชอบดูมั้ย ?
    80. ขับรถยนต์เป็นหรือป่าว ?
    81. ตอนนี้คุณใส่แว่นอยู่มั้ย ?
    82. คุณคิดว่าคุณหน้าตาดีไหม ?
    83. นักแสดงชายสุดโปรด ?
    84. นักแสดงหญิงสุดโปรด ?
    85. นักร้องหญิงที่ชอบ ?
    86. นักร้องชายล่ะ ?
    87. ชอบฟังเพลงแนวไหนมากที่สุด ?
    88. เล่นเน็ตวันละกี่ชั่วโมง ?
    89. คุณใช้อินเตอร์เน็ตของอาราย ?
    90. คุณอยากไปประเทศอะไรมากที่สุด ?
    91. ถ้าทั้งชีวิตอกหักตลอดจะรุสึกไง ?
    92. ข้อดีของตัวเองคิดว่าคืออะไร ?
    93. แล้วข้อเสียล่ะ ?
    94. คุณสูงเท่าไหร่ ?
    95. คุณผมสั้นหรือผมยาว? ผมสีอะไร ?
    96. ถ้าจะยอมผม อยากย้อมสีอะไร ?
    97. คุณอยากจะพูดอะไรกับคนที่ถามคำถามนี้มั๊ย ?
    98. จาก ข้อ 97. คุณจะพูดอะไรล่ะ ?
    99. แล้วคุณว่าจะมีคนอ่านมั๊ย ?
    100. อยากพูดไรทิ้งท้ายมั้ย ?

Credit : Chyanee Krd

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เข้าไปแล้วบอกว่า คุณสวยผมชอบคุณขอเบอร์ได้ไหม หรือไม่ก็ ขอเฟสหน่อย จะเข้าไปโหลดรูป เอามา บิ้วตี้

กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ไม่เข้าหา แล้วเขาจะรู้มั้ย !!
    : CPU Core I3 2100 @ 3.10 Ghz VGA : ATI Radeon HD 5670 1774 MB RAM : 2 GB OS : Win 7 :

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เดินหน้าจีบโลดดดดดด อย่าไปกลัว