ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136

Grand Theft Auto Online อัพเดทกิจกรรมต้อนรับเทศกาล Halloween แล้ววันนี้

Grand Theft Auto Online อัพเดทกิจกรรมต้อนรับเทศกาล Halloween แล้ววันนี้

หลังจากที่ทาง Rockstar Games ได้อัพเดทแพทซ์ใหม่ให้กับเกม Grand Theft Auto Online ไปเมื่อวันที่ 20 ตุลาคมที่ผ่านมากับแพทซ์ Lowriders ล่าสุดเพื่อต้อนรับเทศกาลปล่อยผี Halloween ก็ได้มีการอัพเดทกิจกรรมที่มีชื่อว่า "Halloween Surprise" เป็นที่เรียบร้อยแล้วค่ะ โดยแพทซ์นี้ก็จะมีการเพิ่มไอเท็มพิเศษเข้ามาให้ผู้เล่นได้จับจ่ายกันเพียบ ซึ่งกิจกรรมนี้ได้อัพเดทให้กับเวอร์ชั่น PC, PlayStation 4 และ Xbox One ตั้งแต่วันนี้ไปจนถึงวันที่ 16 พฤศจิกายน ส่วนรายละเอียดต่างๆมีดังต่อไปนี้ค่ะ

-• เพิ่มรถเข้ามา 2 คันด้วยกันได้แก่ Lurcher Hurse และ Franken Stange
    -• เพิ่มหน้ากากแบบใหม่ ผู้เล่นสามารถหาซื้อได้จากร้าน Vespucci Movie Masks
    -• เพิ่มอุปกรณ์ตกแต่งรถ Lowrider มากกว่า 20 แบบ
    -• เพิ่มลายพรางแบบใหม่ต้อนรับเทศกาล Halloween มากกว่า 20 แบบ
    -• เพิ่มภารกิจใหม่ Slasher ซึ่งรองรับผู้เล่นสูงสุด 8 คน โดยภารกิจนี้หนึ่งใน 8 คนจะได้ถูกรับเลือกเป็นนักฆ่าที่มีปืนลูกซองเป็นอาวุธ นักฆ่าจะใช้ปืนไล่สังหารผู้เล่นคนที่เหลือ ซึ่งผู้เล่นคนที่เหลืออยู่จะไม่มีอาวุธใดๆ นอกจากไฟฉายเท่านั้น และจะต้องเอาชีวิตรอดจากนักฆ่าภายใน 3 นาทีให้ได้ เมื่อครบแล้วระบบจะเลือกสุ่มผู้เล่นให้เป็นนักฆ่าคนใหม่ไปเรื่อยๆค่ะ

ก็อปมาจาก http://www.playulti.com/content/page...d3679d31dc4880
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MI~MI : 31st October 2015 เมื่อ 14:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    น่านุกๆ ผมรอกลับบ้านไปเล่นเลยเนีย!

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    "ของแต่งรถ" ตัวดีเลยยยยตังหายหมด
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058

เอ่อ...คือว่า... ( )( )

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    โหมด Slasher นั้น ไม่จำเป็นต้องแอบอย่างเดียวนะครับ ถ้าฆ่าได้ฆ่าเลย ถ้าใครฆ่า slasher ได้จะได้เป็น slasher ในรอบถัดไป ถ้าเกิดเรารอดจนครบ 3 นาทีแล้ว เราจะได้ปืนลูกซองไว้สู้ครับ