ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525

มีใคร Pre-Order Star Wars Battlefront ไปแล้วมั่งครับ

มาแลกเปลี่ยนกันหน่อยครับ ว่าเพื่อนๆในบอล์ดนี้มีใครกด Pre-order ไปกันบ้างรึยัง

ปล.ผมนี้รอไม่ไหวแล้วครับ 555555 อีกสองอาทิตย์ได้เล่นแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BenzdezzS : 2nd November 2015 เมื่อ 13:29

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมรอให้ออกมาสักพักก่อนดีกว่าว่าจะมีอะไรน่าดึงดูดมากกว่านี้มั้ย เพราะกลัวจะตามรอย Titanfall ไป เข็ดครับ
    ติดตามข่าวสารเกมแท้ราคาเป็นมิตรได้ที่ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=264642

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lu056013 อ่านกระทู้
    ผมรอให้ออกมาสักพักก่อนดีกว่าว่าจะมีอะไรน่าดึงดูดมากกว่านี้มั้ย เพราะกลัวจะตามรอย Titanfall ไป เข็ดครับ
    ตามรอยไปนี่คือยังไงครับ อธิบายทีครับ ผมว่าจะพรีเหมือนกัน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

✦ CIRI ✦
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 769
    กดแบบ Deluxe ไปละ
    .:: I5-3570 P8Z77-V LX G.Skill Sniper 8 Gb Gigabyte GTX960 XFX Pro 650w ::.

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,459
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lu056013 อ่านกระทู้
    เข้าใจครับ ว่ามันน่าช้ำใจมาก แรกๆนี่บูม ไม่ทันไรร้าง แต่ที่ผมยอมกด สตาร์ วอร์ส มาได้เพราะส่วนหนึ่งผมนี่ สาวกซีรีย์นี้เลยครับ รอเกมใหม่ๆของ ซีรีย์นี้มานานมากก ยิ่งสิ้นปีหนังมานี่แบบ ผลาญเงินมากๆ -_-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ScorpionzZ อ่านกระทู้
    กดแบบ Deluxe ไปละ
    ดีเลยครับ ไว้มีโอกาส อาจได้เจอกันในเกมนะครับ

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    สตาร์วอ ไม่ผิดหวังเเน่ครับ เอาหัวเป็นประกันเลย เพราะ Star Wars Battlefront ภาคสองตอนนี้ก็ยังมีคนเล่นอยุ่เลยครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ได้ลองทั้งอัลฟ่าจนมาเบต้า ละได้เห็นเทลเลอสุดท้าย พรีสิครับ เกมคุณภาพ ทั้งภาพ เสียง การเล่น แถมแอบมีความคลาสสิคด้วย คือคลาสสิคนะไม่ใช่อะไรที่มันเดิม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,459
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    สตาร์วอ ไม่ผิดหวังเเน่ครับ เอาหัวเป็นประกันเลย เพราะ Star Wars Battlefront ภาคสองตอนนี้ก็ยังมีคนเล่นอยุ่เลยครับ
    Battlefront 2 นั้นคือ อมตะมากๆครับ แต่พึ่งรู้ว่า ณ ตอนนี้ยังมีคนเล่นอยู่เลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papapapa อ่านกระทู้
    ได้ลองทั้งอัลฟ่าจนมาเบต้า ละได้เห็นเทลเลอสุดท้าย พรีสิครับ เกมคุณภาพ ทั้งภาพ เสียง การเล่น แถมแอบมีความคลาสสิคด้วย คือคลาสสิคนะไม่ใช่อะไรที่มันเดิม
    ตอนแรกนึกว่าจะหาแบบ เพื่อนๆคนไทยไม่ได้แล้วเชียว พวกเพื่อนๆ รุ่นพี่ผมนี่ยังไม่มีใครมีแนวโน้มเลย คิดว่าจะเหงามากๆ เพราะเหมือนจะเทไปทาง BF4 อะไรทำนองนี้หมด

ปล. ผมนี่พลาด beta เสียดายโอกาสมากๆครับ