ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 32 จากทั้งหมด 35 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 223031323334 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สอบถามหน่อยค่ะ มีวิธีโหลดจากเว็บ http://kutucugum.com/ ให้ความเร็วสูงสุดมั้ยคะ?
    เปลี่ยน url เป็น .comแล้ว แต่ความเร็วยังช้าอยู่เลยค่ะ(ใช้idmโหลดนะคะ) ขอบคุณมากนะคะ

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoyainlove อ่านกระทู้
    สอบถามหน่อยค่ะ มีวิธีโหลดจากเว็บ http://kutucugum.com/ ให้ความเร็วสูงสุดมั้ยคะ?
    เปลี่ยน url เป็น .comแล้ว แต่ความเร็วยังช้าอยู่เลยค่ะ(ใช้idmโหลดนะคะ) ขอบคุณมากนะคะ
    Kumpulbagi ก็โหลดเร็วปกตินะครับ แต่ถ้าเว็บ kutucugum โหลดช้าครับตอนนี้

ถ้าจะให้แก้ไขลิ้งให้เป็นเว็บ kumpulbagi ก็ได้ครับ บอกชื่อเกมส์ผมมาเดี๋ยวอัพใหม่ให้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 18th September 2016 เมื่อ 19:00

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    Kumpulbagi ก็โหลดเร็วปกตินะครับ แต่ถ้าเว็บ kutucugum โหลดช้าครับตอนนี้

ถ้าจะให้แก้ไขลิ้งให้เป็นเว็บ kumpulbagi ก็ได้ครับ บอกชื่อเกมส์ผมมาเดี๋ยวอัพใหม่ให้ครับ

Sims 4 Dine out ค่า ^ ^ ขอบคุณสำหรับน้ำใจมากๆ นะคะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    A267
    โหลดไม่ได้แล้วนะคับ แก้ให้ด่วนน++

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kittinan13 อ่านกระทู้
    A267
    โหลดไม่ได้แล้วนะคับ แก้ให้ด่วนน++
    วิธีแก้ง่าย ๆ ครับสำหรับเว็บ Kumpulbagi โหลดไม่ได้ ให้ลองดูข้างหน้า Kumpulbagi.id ให้เปลี่ยนเป็น Kumpulbagi.com

http://kbagi.com/legent00/single-lin...6,list,4,1.iso

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoyainlove อ่านกระทู้
    Sims 4 Dine out ค่า ^ ^ ขอบคุณสำหรับน้ำใจมากๆ นะคะ
    เป็นของ Repack Fitgirl นะครับ dlc ครบทุกตัว THE SIMS 4: DELUXE EDITION + ALL DLCS, V1.20.60.1020 ถ้าเกิดลงเกมส์แล้วเป็นภาษาจีน ให้โหลดไฟล์ตัวนี้ RldOrigin.ini ไปวางทับในโฟรเดอร์ The Sims 4\Game\Bin\ จากนั้นลองเข้าเกมส์ดูว่าเป็นภาษาอังกฤษหรือปล่าวถ้าเป็นแล้วก็โหลด mod ภาษาไทยมาลงได้เลยครับ

กระทู้นี้ผมไม่ได้เข้ามาอัพเดทเกมส์ใหม่ ๆ เลยครับ ก็มีแต่เกมส์เก่า ๆ ถ้าไฟล์เกมส์ไหนเสียหรืออยากได้เกมส์อื่นก็ให้ inbox มาในเพจ ไม่ต้องเกรงใจครับ ถึงจะมีแค่คุณโหลดคนเดียว ผมก็อัพให้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 9th September 2016 เมื่อ 10:04

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอเกม METRO 2033 หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ช่วยอัพเดทเกม Fay cry 4 ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ktzposa อ่านกระทู้
    ขอเกม METRO 2033 หน่อยครับ
    อัพเสร็จแล้วครับ http://adf.ly/1ds6BR

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ktzposa อ่านกระทู้
    ช่วยอัพเดทเกม Fay cry 4 ด้วยครับ
    Far Cry 4 Reloaded - http://adf.ly/1ds5yW

เกมส์อยู่ด้านล่างก็มีอีกเยอะครับลองหา ๆ ดูครับ kumpulbagi.id เปลี่ยนเป็น kumpulbagi.com ถึงจะโหลดได้นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 11th September 2016 เมื่อ 09:08

กล่าวขอบคุณ
    73
    Quantum Break Repack FitGirl v1.7.0.0

Fallout 4 Complete Edition Repack Black Box
    - Fallout 4 – Automatron
    - Fallout 4 – Wasteland Workshop
    - Fallout 4 – Far Harbor
    - Fallout 4 – Contraptions Workshop
    plus the unreleased – Fallout 4 – Vault-Tec Workshop
    and the brand new – Fallout 4 – Nuka-World

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    OMG ! thank you

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอ madmax repack ด้วยครับมีแต่แบบตัวเต็มโหลดไม่ไหวครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    METRO 2033 ช้าครับ 350+ k.b ช่วยทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bj_together อ่านกระทู้
    METRO 2033 ช้าครับ 350+ k.b ช่วยทีครับ
    ลองเข้ามาโหลดตัวนี้ได้ครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=291485

ผมได้รีอัพใหม่แล้วนะไฟล์จะอยู่ด้านบน ลองดูดี ๆ นะครับ จะโหลดของ Repack หรือ Full Game ก็เลือกโหลดได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    690
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    พอมีวิธีเเก้ gta 5 ขึ้น has stop working มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yugioh9988 อ่านกระทู้
    พอมีวิธีเเก้ gta 5 ขึ้น has stop working มั้ยครับ
    โหลดของที่ไหนมาครับ ? แล้วที่โหลดมาเป็นตัว Repack หรือ Full Game ครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    METAL GEAR SOLID V: THE PHANTOM PAIN นี้แก้บัคที่เดินเปิดประตูไม่ได้ยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hanumanba อ่านกระทู้
    METAL GEAR SOLID V: THE PHANTOM PAIN นี้แก้บัคที่เดินเปิดประตูไม่ได้ยังครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อยากได้ diablo 2 lord of destruction รบกวนหน่อยครับ
    CPU : I5 4570 3.20 GHz. CPU COOLER : SEIDON 120V MB : Gigabyte Z87-HD3 VGA : SAPPHIRE TRI-X R9 290 4GB RAM : AVEXIR M POWER 8GB PSU : CORSAIR RM 850 WATT

กล่าวขอบคุณ
    690
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    โหลดของที่ไหนมาครับ ? แล้วที่โหลดมาเป็นตัว Repack หรือ Full Game ครับ
    โหลดของพี่มาครับเเต่โหลดตั้งเเต่ก่อนจะล่มเเล้วพี่ค่อยมาอับให้ใหม่
    พอดีลงวินโด้ใหม่พอเข้าเกมมันขึ้น เเต่ไม่เป็นไรฮะผมรุ้ละทำไมมันขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nuttapoom อ่านกระทู้
    อยากได้ diablo 2 lord of destruction รบกวนหน่อยครับ
    อัพให้แล้วครับ https://docs.google.com/uc?id=0B1GUX...xport=download

Updated to version 1.13d. Included content: Diablo II + Diablo II: Lord of Destruction

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ขอเกม Toukiden มีมั้ยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,525
    ได้รับคำขอบคุณ: 604
    password attack on titan repack คืออะไรครับ ลองหน้าเว็บหมดแล้ว ใช้ไม่ได้
    FX8350 Corsair H100I GTX 670 OC SLI Crosshair v fomula-z Corsair Vg 16Gb Bus1600 HDD 2.1TB Corsair Ax 850 80 Plus Gold

กล่าวขอบคุณ
    1
    password rise of tom rider คือ ไรครับ ใช้หน้าเวปไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Qeror อ่านกระทู้
    password rise of tom rider คือ ไรครับ ใช้หน้าเวปไม่ได้

PCGames-ABnormal.Club

ถ้าอันบนไม่ได้ให้ใช้อันนี้ครับ

PCGame-ABnormal.NET

กล่าวขอบคุณ
    1

PCGames-ABnormal.Club

ถ้าอันบนไม่ได้ให้ใช้อันนี้ครับ

PCGame-ABnormal.NET

! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\DirectX\APR2007_xinput_x64.cab (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\DirectX\APR2007_xinput_x86.cab (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\DirectX\DSETUP.dll (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\DirectX\dsetup32.dll (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\DirectX\dxdllreg_x86.cab (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\DirectX\DXSETUP.exe (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\DirectX\dxupdate.cab (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Redist\vcredist_x64_2012.exe (wrong password ?)
    ! E:\Rise of the Tomb Raider\Rise of the Tomb Raider.rar: CRC failed in the encrypted file Autorun.inf (wrong password ?)

ขึ้นแบบนี้ทั้ง 2 อันครับ