ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,307

Wink [1Link/PC GAME] Just Cause 2 [MULTi7+Incl6 DLC] มามันส์รอภาค 3 เลย!!![3.97GB/USERCLOUD/MEGA]

Just Cause 2 แนวการเล่นแบบโลกเปิดกว้างแบบอิสระ ในภาคนี้นาย Rico Rodriguez สุดยอดสายลับจอมดีเดือดของอเมริกาได้ถูกส่งไปยังเกาะทางเอเชียตะวันออกเฉียงได้ที่มีชื่อว่าประเทศ Panau ที่มีการเปลี่ยนผู้ปกครองอย่างปัจจุบันทันด่วน ผู้ปกครองคนใหม่ที่ชื่อว่า Pandak Panay ได้ปกครองอย่างกดขี่ขมเหงและยังได้ยกเลิกข้อตกลงที่เคยทำไว้กับอเมริกาจนหมด ภารกิจครั้งนี้จึงต้องไปร่วมมือกับกลุ่มต่อต้านที่แบ่งแยกกันอยู่มีทั้งกลุ่มชาวจีน ชาวมุสลิมและพ่อค้านายทุนเพื่อทำการโค่นล้มรัฐบาลของนาย Panay และตั้งรัฐบาลใหม่ที่ปกครองอย่างเป็นธรรมและยังต้องไปติดตามสายลับอีกคนหนึ่งที่ชื่อ Tom Sheldon ที่ได้แยกตัวออกจากการบังคับบัญชาในระหว่าที่มีการเปลี่ยนการปกครอง ดูเหมือนภารกิจครั้งนี้จะง่ายแต่ว่ากลับมีเงามืดที่คอยแทรกแซงอยู่เบื้องหลังเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในประเทศนี้และต้องสืบหาความจริงให้ได้ว่ามันคืออะไร

Download

*** UserCloud ลงชื่อเข้าใชก่อนจะดาวน์โหลดได้เต็มสปีด

Download

JTC2.RUNN.JKGTH

>>> เล่นได้แล้วมายืนยันให้ด้วยนะครับ <<<

สร้างรายได้โดยไม่ต้องลงทุนกับ Trafficmonsoon สนใจคลิที่โฆษณาด้านล่างเลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Runn : 7th November 2015 เมื่อ 19:36

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    อัพโหลดเสร็จแล้วเชิญโหลดกันตามสะบาย!!!!!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดเกมเสร็จแล้วมันขึ้นแค่ 2 Gb
    งงมาก... กดโหลดใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iJeab อ่านกระทู้
    โหลดเกมเสร็จแล้วมันขึ้นแค่ 2 Gb
    งงมาก... กดโหลดใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม
    Server ไหนครับ แล้วใช้เว็บบราวเซอร์โหลดหรือใช้โปรแกรมเร้งโหลดพวก idm?

กล่าวขอบคุณ
    175
    มายืนยันกันหน่อยติดอะไรเล่นได้ไม่ได้ก็บอก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มันขึ้น error wrong password ครับ ลองทุกวิธีละ

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qwwqwwqww อ่านกระทู้
    มันขึ้น error wrong password ครับ ลองทุกวิธีละ
    Pass ก็ถูกนะครับ
    ต้องใช้ WinRAR version 4.xxx ขึ้นไปนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Runn : 25th November 2015 เมื่อ 01:47

กล่าวขอบคุณ
    175
    ถ้าแตกไม่ได้ลองตรวจสอบว่าใช้ WinRAR 4.xxx ขึ้นรึเปล่า

Tags for this Thread