ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 35

Line of Sight Online เปิด CBT แล้ว

เปิดให้ดาวน์โหลด LOS แล้ว
    http://download.playpark.com/th/detail/211
    Fanpage : https://www.facebook.com/LineOfSightTH/?fref=ts
    กลุ่ม https://www.facebook.com/groups/LOSThailand/?fref=ts

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    กำลังลองเล่นอยู่

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    น่าเล่นอยู่

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    CBT บัคเพียบเลย

ปรับจอ ไม่ได้ เสียงไม่มี option ยังปิดอยุ่หลายอย่าง หลุดบ่อย เซิฟมีอาการแลคดีเลย์ บางครั้ง!!!

รอ OBT

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ปรับสุด ๆได้ภาพประมาณนี้ ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ เกมการเล่นไม่ค่ยสนุกสักเท่าไหร่ แต่ก็ไม่แย่จนเกินไป

ภาพฝากไว้ที่ Onedrive
    https://onedrive.live.com/redir?resi...hint=folder%2c

ปล. เล่น Black ops 2 ต่อและ

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    ไม่เคยสนุกเลย ตัวละคร การเคลื่นไหว การยิง ออกแข็งๆยังไงก็ไม่รู้ แลคก็แลค ภาพงั้นๆ กลับไปเล่น Battlefield 4 มันกว่าเยอะ
    AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohoza0693 อ่านกระทู้
    ไม่เคยสนุกเลย ตัวละคร การเคลื่นไหว การยิง ออกแข็งๆยังไงก็ไม่รู้ แลคก็แลค ภาพงั้นๆ กลับไปเล่น Battlefield 4 มันกว่าเยอะ
    อันนั้นมันก็เรื่องของคุณนะครับ ทุกคุณชอบไม่เหมือนกันหรอก
    พอดีเล่นได้ทุกเกม ต้องขอบคุณ console ที่มีอยู่ที่บ้าน

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    น่าเล่นกว่า SF2 อีกอ่ะ

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ไปลองมาแล้ว รู้สึกค่อยมันเท่าไหร่ รู้สึกแปลกๆ
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    ไม่หนุกเลยแฮะลองมาละ หรือว่าเราจะอยู่กับเกมนะดับ AAA อย่างพวก COD BF Starwar พวกนี้มากเกินไป
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohoza0693 อ่านกระทู้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boonza02 อ่านกระทู้
    อันนั้นมันก็เรื่องของคุณนะครับ ทุกคุณชอบไม่เหมือนกันหรอก

ผมก็เห็นด้วยทุกคนชอบไม่เหมือนกัน ส่วนตัวผมกลับไปเล่น Battlefield 3 ต่อ (เล่นรอเกมอื่นที่จะเปิด(ในไทย))

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ลองแล้ว งั้นๆ ไม่ค่อยพีค เล่นแล้วรู้สึกธรรมดาๆมาก ไม่ถึงครึ่งชั่วโมง Uninstall ออกเลยทีเดียว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NNP9MR อ่านกระทู้
    ผมก็เห็นด้วยทุกคนชอบไม่เหมือนกัน ส่วนตัวผมกลับไปเล่น Battlefield 3 ต่อ (เล่นรอเกมอื่นที่จะเปิด(ในไทย))
    ส่วนผมก็กลับไปเล่น SF2 ต่อเหมือนเดิม และชอบระบบ AVA มากกว่าเกมตัวนี้ครับ