ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

++ฮู้ ฮ่า++
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 910

ซื้อ Premium ของ Battlefield Hardline คุ้มมั้ย

คือผมสนใจอยากจะซื้อ Premium ของ Battlefield Hardline อะครับแต่กังวลว่ามันจะไม่คุ้มเหมือน BF3 เพราะภาค 4 ก็แป๊กแล้ว ยิ่งเซิฟเอเชียก็น้อยมากๆ ซื้อไปคิดว่าจะคุ้มมั้ยครับ
    ID Origin : DOUBLE-U-TH --- ID Steam : DOUBLE U

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ไม่คุ้มอย่างแรง ไปซื้อpremium season pass ของstarwarsดีกว่า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ภาค 4 ผมไม่เห็นจะแป้กเลยครับ เกมออกนานแล้วยังมีอัพเดทใหม่ๆ แมพใหม่ๆ ปืนใหม่ๆ ให้เลย ตอนนี้มีเซิฟ 60hz แล้วด้วย เล่นลื่นกว่าเดิมเยอะ
    ผมยังเล่นอยู่ทุกคืนจะ 300 ชม. แล้ว ยังมีอะไรให้เล่นตลอด เซิฟเอเชียก็มี 20+ เซิฟ เซิฟที่คนเต็มนี่บางทีต่อคิวกัน 9 คิวเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย headshot deluxe : 12th November 2015 เมื่อ 08:58
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

++ฮู้ ฮ่า++
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 910
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oz_golf อ่านกระทู้
    ไม่คุ้มอย่างแรง ไปซื้อpremium season pass ของstarwarsดีกว่า
    ไม่คุ้มจริงๆแหละครับ ผมเริ่มได้คิดว่า Hardline มันเริ่มขายไม่ออก เดี๋ยวคงปล่อย Season pass ฟรีเหมือน Titan fall หวังว่าจะปล่อยน่ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    ภาค 4 ผมไม่เห็นจะแป้กเลยครับ เกมออกนานแล้วยังมีอัพเดทใหม่ๆ แมพใหม่ๆ ปืนใหม่ๆ ให้เลย ตอนนี้มีเซิฟ 60hz แล้วด้วย เล่นลื่นกว่าเดิมเยอะ
    ผมยังเล่นอยู่ทุกคืนจะ 300 ชม. แล้ว ยังมีอะไรให้เล่นตลอด เซิฟเอเชียก็มี 20+ เซิฟ เซิฟที่คนเต็มนี่บางทีต่อคิวกัน 9 คิวเลย
    แปลกดีนะ ตั้งแต่ซื้อ Premium BF4 มาผมแทบไม่เคยได้เล่นแมพ DLC เลย ทำไมหาห้องไม่เจอก็ไม่รู้ แต่เกมส์ห้องธรรมดาเยอะมาก
    ID Origin : DOUBLE-U-TH --- ID Steam : DOUBLE U

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    bf3 กับ 4 ห้องก็ยังเยอะอยู่เหมือนเดิมนะ คนเล่นก็เยอะมาก ผมก็ไม่เห็นว่ามันจะแป๊กตรงไหน - -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ย้ายไป Star wars เถอะท่าน