ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 82

วิจารณ์เละ! วง BiS ถ่าย MV เปลือยกลางป่า(ญี่ปุ่น)

งานนี้ สามสาวสมาชิก วง BiS ก็ได้ออกมาโต้ทันควันว่า ภาพที่ออกมานั้น พวกเธอไม่ได้เปลือยกายแต่อย่างใด พร้อมยืนยันว่า เธอใส่เสื้อและกางเกงรัดรูปสีเนื้อทุกคน ส่วนภาพที่ปรากฎออกมาในลักษณะนั้น อาจจะเป็นเพราะการจัดองค์ประกอบแสงและเงา อีกทั้งการตัดต่อภาพเคลื่อนไหวค่อนข้างเร็ว ทำให้หลายคนมองว่าพวกเธอเปลือยกาย

ช่างกล้าเน้อ ออ ...

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    ยอมรับว่ามองไม่เห็นจุก ! แต่ทำไมต้องถ่ายออกมาแบบนี้ ใช้เสื้อสีเนื้อทำไม ???

ผมว่าไม่ว่าจะถ่ายยังไงก็แล้วแต่ แต่ภาพที่ออกมามันสื่อว่า วงนี้ต้องการสื่ออะไร และใช้อะไรเป็นจุดขาย !

รักแฟนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,340
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,934
    มีของดีก็โชว์สิ แหม...เก็บไว้คนเดียวได้ไง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 14752 อ่านกระทู้
    มีของดีก็โชว์สิ แหม...เก็บไว้คนเดียวได้ไง
    ใช่เเล้วครับ ต้องแบ่งปันกัน 555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เค้าคิดว่าทำงี้แล้วคนจะอยากดูมากขึ้นครับ ผมบอกได้เลย "อยากดูครับ!"

ค่อยบอกได้ไหม ;p
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Climax Jump อ่านกระทู้
    ใช่เเล้วครับ ต้องแบ่งปันกัน 555
    ชอบการแบ่งปัน
    เค้าว่ากันว่าเนื้อคู่จะอยู่มุมนึงของโลก .. แต่ .. โลกกลม

♪◄•► !NfiПt€–Ju$T!cΣ ◄•►♫
    CPU:Intel Core i5-2410M/VGA:nVidia GeForce GT 525M/RAM:DDR3 4GB
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 387
    ช่วง 1.28 เห็นสวนย่อมดำๆ ลางๆด้วย
    ว่าแต่ตอนวิ่งน่ะดูมๆเร้าใจมาก
    CPU : Intel Core i5-2410M/VGA : nVidia GeForce GT 525M 1GB DDR3/RAM : DDR3 4GB

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ดูแล้วนึกว่าเอ็มวียุคหิน ยุคที่คนไม่มีเสื้อผ้าใส่กัน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ผมดูแล้ว ผมคิดว่าไม่ใช่เสื้อผ้ารัดรูปหรอกนะนั่น เหมือนเอาสติ๊กเกอร์แปะไว้มากกว่า เสื้อผ้ารัดรูปที่ไหนจะเห็นฐานของเต้านมชัดขนาดนั้น