ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'm just BCC man
    Bangkok Christian College
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 207

ช่วยด้วยครับ FIFA16 on GTX750 ti lag มาก

[IMG][/IMG]

สเปคก็ตามภาพอะครับ เป็นFIFA เกมเดียวด้วย ทั้งภาค 2015 แล้วก็ 2016 คือผมก็ใช้สเปคนี้เล่น Assassin creed Unity นะครับ ปรับHigh 1080p ได้สบายเลย FPS อยู่ ประมาณ 25-35 มีตกบ้างช่วงคนเยอะ แต่พอผมลองมาเล่น FIFA แล้ว ผมปรับ LOW 720p no msaa แล้ว ก็ยังกระตุกเลยครับ ไม่ทราบว่ามันยังไงกันแน่

ปลใขอบคุณครับ
    BIOSHOCK INFINITE | BOOKER ARE U AFRAID OF GOD

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    การ์ดจอน่าจะผ่านแล้วนะ cpu หรือเปล่าครับ และแรมละมีเท่าไหล่ ครับ

I'm just BCC man
    Bangkok Christian College
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    การ์ดจอน่าจะผ่านแล้วนะ cpu หรือเปล่าครับ และแรมละมีเท่าไหล่ ครับ
    แรม 6 ครับท่าน แต่ผมสงสัยมาก ทำไมเล่นไม่ได้ทั้งๆที่ควรจะเป็น ACU ที่เล่นไม่ได้
    BIOSHOCK INFINITE | BOOKER ARE U AFRAID OF GOD

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    รู้สึกเกมส์ fifa มันกินสเปคอยู่นะ ของพวกนี้ต้องไล่ทีละจุดอะครับ เช่นเพิ่มแรมดู หา cpu สูงๆใส่ดู แต่มันก็ใช้เงินอีกละ

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    cpu ไม่ไหวนะครับ บอกเลยยยยยยยยยยยยยยยย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    cpu ครับ ตัวนี้แลกตั้งแต่ FIFA14 แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    1
    cpu mainbord ram เปลี่ยนยกชุดครับ เกมส์สมัยนี้ต้อง i5 อย่างต่ำแล้วมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    cpu ยังไม่โอพอนะ ต้องเปลี่ยนนะครับ
    Asus ROG gl552v i7 6700HQ KINGSTON 16GB DDR4 2133mhz GTX960m 4GB DDR5 SAMSUNG SSD128GB+HDD1TB