ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Red face [PC] THE SIMS 1 COMPLETE COLLECTION (8 IN 1) - (ภาษาไทย) - [FILECONDO l ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

The Sims จะนำคุณเข้าไปสู่โลกที่คุณกำหนดความเป็นไปของชาวซิมส์ และไม่ว่าจะประสบความสำเร็จ หรือพินาศ ทุกสิ่งขึ้นอยู่กับคุณ! สร้างชาวซิมส์ของคุณเองออกแบบบุคลิก และความสามารถของชาวซิมส์ และคุณสามารถสร้างได้แม้กระทั่งครอบครัว และเพื่อนๆ ของชาวซิมส์ขอคุณ สร้างที่อยู่นำชาวซิมส์ของคุณเข้าไปอยู่ในบ้านใหม่ แล้วทำการตกแต่งซะ หรือสร้างบ้านขึ้นมาใหม่จากพื้นที่เรียบๆ เลยก็ได้ ชักนำชีวิตพวกเขาช่วยให้ชาวซิมส์ของคุณได้พบกับความสุขในชีวิต โดยการมอบสิ่งต่างๆ ให้ พาให้เขาหรือเธอได้พบเพื่อนๆ หรือฉากชีวิตอันโรแมนติก
    หรือไม่ก็สร้างความพินาศกันไปข้างลองดูสิ่งที่เกิดขึ้นเมื่อไม่จำเป็นต้องเล่นตามเกม แต่ทำทุกอย่างที่คุณอยากทำ ไม่ว่าจะวุ่นวายสักเท่าไรก็ตาม คุณทำได้หมด

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

THE SIMS 1 COMPLETE COLLECTION (8 IN 1) - 2GB

FileCondo : PART01 : PART02 : PART03 : PART04
    One2up : PART01 : PART02 : PART03 : PART04
    Mega : PART01 : PART02 : PART03 : PART04

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.รันตัว setup ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เข้าไปในโฟลเดอร์ # Crack ก๊อปไฟล์ไปวางในโฟลเดอร์ที่ลงเกมไว้
    4.ดับเบิ้ลคลิกไฟล์ ภาษาไทย
    5.กด Yes และ OK
    6.เข้าเกม

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

zerogameth.blogspot.com

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 21st November 2015 เมื่อ 15:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    สอบถามครับ ลงเกมส์เรียบร้อย เข้าเกมได้ปกติ แต่งงว่าทำไมมันโหลดข้อมูลนานมาก พวกเมืองเวทย์มนต์ ซุปเปอร์สตาร์ ในหน้าก่อนสร้างตัวละครอะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ปัญหาเดียวกันครับ ทิ้งไว้ 2-3 ชม ก็โหลดค้างอยู่อย่างนั้น

Tags for this Thread