ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

fall out 4 เป็นเกมส์แนวไหนครับ [ผมไม่ค่อยได้เล่นเกมส์]

คือหลายคนอาจสงสัยคิดว่าผมเป็นเด็กมาถามเกรียนๆเกี่ยวกับเกมส์ fall out 4 อยากจะบอกว่าปีหน้าผมไปคัดเลือกทหารแล้ว คงน่าจะรู้อายุแล้วนะ เห็นเกมส์นี้กระแสดีมากเลยเอ้ะ ! อยากลองซื้อมาเล่นดู
    อยากรู้ว่าเกมส์แนวไหน ต้องทำภารกิจไหม Open world หรือเปล่า หรือภ้าต้องทำภาริจ เราเลือกไม่ทำได้ไหม ไปเกรียนตามเมืองเหมือนเล่น gta v ได้ไหม ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    Open world + FPS + RPG

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    Open world มีเควสให้เลือกเยอะมากๆ เลือกทำได้อันไหนอยากทำอันไหนไม่อยากทำ
    เกรียนตามเมืองก็โดนมันยิง แต่งปืนได้ สร้างบ้านได้ บรรยากาศในเกมเหงาๆ เมืองหลังนิวเคลียทำออกมาได้ดี
    อย่าคาดหวังกับระบบฟิสิกเหมือนเกม GTA V แต่เนื้อเรื่องหลังจากลองเล่นมาซักพักถือว่าน่าติดตาม

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    คลิปนี้อธิบายทุกอย่างเกี่ยวกับเกมครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ God ก้า คนหล่อ อ่านกระทู้
    เป็นเกมแนวพูดมากครับโคตร รำคาญเลย

ผมว่า พวกแคสเกมน่ารำคาญกว่าครับ

ว่าจะเข้าไปดูเพื่อเป็นแนวทางการเล่น ไม่ถึงนาที่ก็ต้องออกแล้วครับ รำคาญมันพูด

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manmao อ่านกระทู้
    ผมว่า พวกแคสเกมน่ารำคาญกว่าครับ

ว่าจะเข้าไปดูเพื่อเป็นแนวทางการเล่น ไม่ถึงนาที่ก็ต้องออกแล้วครับ รำคาญมันพูด
    คิดเหมือนผมเลย บางทีพวกนักแคสเกมมันก็พูดมากไปจนรำคาญ ปิดYoutubeทิ้งทันที .........
    Facebook :: Buddy Lord

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manmao อ่านกระทู้

เหมือนกัน บางทีเกมมันก็ไม่ได้มีอะไรมาก มันก็พูดพร่ำซะจนผมเบื่อไปเลยก็มี = =''

จนบัดนี้ยังไม่รู้เลยว่ามันจะแคสไปเพื่อ?? ส่วนใหญ่ผมจะดูอ่านบทความที่เค้ารีวิวเกมเอาไว้ตามเว็ปคอนโซลมากกว่าครับ ยังได้สาระสำคัญกว่า อ่านแล้วยังดีกว่าฟังมันพูด
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598

คิดเหมือนกัน ผมเลยเติมคำว่า no commentary เวลาหาชื่อเกม ถ้าไม่มีก็ปิดเสียงไปเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เกม เก็บเวล แบบ เนิบๆ ช้าๆ อย่าคาดหวังว่ามันเป็นแบบ Call of Duty

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

ผม ว่า youtube Walkthrough มากมาย เราเลือกได้ตามใจชอบครับ
    ส่วนคนพูดมีคนชอบก็ต้องมีคนไม่ชอบครับ
    แต่กลุมลูกค้าเขามีอยู่ ครับ เราไม่ใช่กลุ่มลูกค้าเขา ก็ปล่อยผ่านไป ครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เป็นเกมส์ที่ผมอยากเล่นมาก แต่โหลดมาแล้วเด้ง ไม่รู้เป็นอะไรยังแก้ไม่ได้ 555+