ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594

ตามหาเกม PC เก่ามากๆเกมนึงครับเป็นเกมที่ให้หาทางออกจากค่าย

ผมจำได้แค่ว่าตอนแรกเครื่องบินที่ตัวเอกขับมาโดนยิงหรือนํ้ามันหมดนี่แหละครับ แต่ผมว่านํ้ามันน่าจะหมดนะจำได้ลางๆ ตัวเอกก็เลยตัดสินใจโดดร่มลงมาแต่ดันซวยมาตกค่ายหน้าค่ายทหาร (พวกทหารมันใส่ชุดคล้ายๆพวกนาซีอะครับสีเทาผมจำได้) ก็เลยโดนจับให้เข้าไปอยู่ในค่าย หลังจากนั้นเราก็ต้องทำตามตารางที่มันกำหนดไว้เช่น ตอนเช้าตื่นมาเช็คยอดจากนั้นเดินไปทานข้าวที่โรงอาหารพอเสร็จกลับมาพักผ่อน พอตกดึกก่อนนอนก็เช็คยอดอีกทีแล้วก็เข้านอน ก็ทำแบบนี้ไปเรื่อยๆทุกวันๆอะครับ แต่ระหว่างที่เราทำกิจกรรมพวกนี้เราก็ต้องคอยหาเบาะแสหรือทางออกที่จะออกจากค่ายนี้ให้ได้อะครับ

หน้าปกเกมเป็นรูปตัวเอกอยู่ตรงกลางแล้วก็มีใครอีก 2 คนอยู่ข้างๆไม่รู้ พอจำได้แค่นี้
    พระเอกใส่เสื้อสีนํ้าตาลนะครับ เหมือนจะเป็นเสื้อหนังมีลายข้างหลัง
    แล้วเราก็สามารถปลอมตัวได้ครับ แอบใส่ชุดพวกทหารออกไปเดินได้แต่ถ้าไปจ้องหน้ามันนานๆมันจะสงสัย

ใครพอจะหาให้ได้บ้างครับอยากเล่นมากๆ ไม่รู้ว่ามันจะรองรับ Win 7 รึเปล่านะ

ใครหาให้ได้จะขอบพระคุณอย่างมากเลยละครับ

... " JOKERGAMETH " ...

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    dead to spies รึเปล่าครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    dead to spies รึเปล่าครับ
    ตอนนี้หาเจอแล้วครับ ผมลองไปพิมหาคำว่าเกมแหกคุกเก่าๆดูก็บังเอิญเจอครับ

แต่หาตัวเกมโหลดไมไ่ด้เลยมีแต่เว็บนอก ผมกลัวจะมีพวกไวรัสไม่ชอบโหลดของแปลกๆ

... " JOKERGAMETH " ...

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    คำถามเกมของเครื่อง PS2 หรอครับ

ถ้าไช่ลองโหลดจากที่นี้ดูครับ emuparadise --- ลิ้ง http://www.emuparadise.me/Sony_Plays...,Es,It)/154108

ผมโหลดจากที่นี้บ่อยครับ มีทุกรอม ทุกแพลมฟอม ไม่มีไวรัส ข้อเสียคือ เวลาอยุดโหลดบางทีถ้าสั่งโหลดต่อมันชอบไม่ไห้โหลดแล้วต้องมาโหลดไหม่
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>