ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,307

[1-LINK/PC GAME] HATRED: SURVIVAL - RELOADED [2.15GB/USERCLOUD/MEGA]

Hatred จัดเป็นเกมอินดี้ที่จะมีสีสันน้อยเน้นขาวดำ เนื่องจากเกมนี้จะมีแต่เลือดสดๆ สาดท่วมจอ ไร้ซึ่งความปราณี
    จะมีก็ความอำมหิตที่จะทำให้คุณเข่นฆ่าผู้คนได้ราวกับผักปลา Destructive Creations ทีมพัฒนาเกมน้องใหม่ภูมิใจ
    นำเสนอเปิดตัว Hatred เกมอินดี้ที่อาจเป็นเกมที่โหด*****ม ทารุณสุดๆ ณ ตอนนี้เลยก็ว่าได้ โดยเกม Hatred เป็น
    เกมเดินยิงมุมมองแบบ isometic เราจะได้รับบทเป็นฆาตกรเลือดเย็นไร้จิตใจ แน่นอนว่าไม่มีความเป็นมนุษย์ ไม่มี
    ความเมตตาปราณีทั้งสิ้น มีเพียงก็แต่ปืนในกำมือที่มีเป้าหมายคือเข่นฆ่าผู้คนที่อยู่ตรงหน้า แทบไม่มีอะไรหยุดเขา
    ได้ตำรวจก็ตำรวจเถอะ เกมนี้จะสามารถฆ่าผู้คนได้สารพัดวีธีทั้งยิงทั้งแทง พังทำลายสิ่งของในฉากได้มากมาย อีก
    ทั้งเกมนี้ยังมีให้เห็นฉากตอนเรากำลังฆ่าแบบถึงพริงถึงขิงอย่างเช่นเอามีดจ้วงพุงตำรวจจนพรุน เอาปืนเป่าหัวจนระเบิด
    กันให้ได้ดูแบบเต็มตากันเลยทีเดียว

"ชื่อของข้านั้นไม่สำคัญหรอก... เพราะสิ่งที่ข้าจะลงมือทำนั้นสำคัญกว่า ข้าเกลียดชังโลกใบนี้สุดๆ พวกมนุษย์ก็เหมือน
    กับตัวหนอนแมลง ชีวิตข้านั้นมีแต่ความเยือกเย็น ความขมขื่น ความเกลียดชัง และข้าอยากที่จะตายเต็มแก่ นี่คือเวลา
    ของการแก้แค้น ไม่มีใครที่ควรค่าที่จะไว้ชีวิต ข้าจะเอาร่างที่ไร้วิญญาณมาใส่ในหลุมฝังศพให้ได้มากที่สุดเท่าที่ข้าจะ
    ทำได้ บัดนี้ได้เวลาที่ข้าจะออกไปฆ่า และได้เวลาที่ข้าสมควรตาย การฆ่าล้างเผ่าพันธุ์ของข้ากำลังจะเริ่มต้นเเล้ว"

Download

*** UsersCloud ลงชื่อเข้าใชก่อนจะดาวน์โหลดได้เต็มสปีด!!

Download

HTSV.RUNN.JGKTH

สร้างรายได้โดยไม่ต้องลงทุนกับ Trafficmonsoon สนใจคลิที่โฆษณาด้านล่างเลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Runn : 2nd January 2016 เมื่อ 18:07

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Password ไม่ถูกอะครับ เชคดูให้หน่อย

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tan6010zaa567 อ่านกระทู้
    Password ไม่ถูกอะครับ เชคดูให้หน่อย
    โหลดจาก Server ไหนครับ
    ควรใช้ WinRAR 5.03 ขึ้นครับ (แนะนำ)

กล่าวขอบคุณ
    175
    ไฟล์จากเซิร์ฟ MEGA = เสียครับ
    ไฟล์จากเซิร์ฟ UsersCloud = Ok
    ต้องขอโทษจริงๆครับ
    และขอบคุณที่ PM มา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมโหลดจาก Mega อะครับ ฝากดูให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tan6010zaa567 อ่านกระทู้
    ผมโหลดจาก Mega อะครับ ฝากดูให้ด้วยนะครับ
    โหลดจากเซิร์ฟ UsersCloud เลยครับ Passถูกอยู่
    ต้องขอโทษด้วยครับ

Tags for this Thread