ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ีultildawn สุดๆแล้ว เคยคิดไว้ว่าน่าจะติด!!!!!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ต้องยกให้witcher3ไป
    fallout 4เสียดายบัคเยอะไปแมพก็แคบไป

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ผมชอบเนื้อเรื่องของ metal gear 5 ภาคล่าสุด
    ระบบการต่อสู้ CQC คราฟปืน ปรับแต่ง buddy ฯลฯ
    ระบบออกแบบสร้างฐาน+ป้องกัน
    ระบบเกมที่เป็นแนว open world แผนที่ใหญ่+กว้าง วิธีการหลากหลายในการทำภาระกิจ ลอบฆ่า หรือ ลุยจัดหนัก หรือ ทำภาระกิจแบบเนียนๆ ไม่ให้ใครในฐานเห็น แล้วออกมาแบบชิวๆ
    ผมเล่นมา 150+ ชั่วโมงละ ถือว่า ระบบต่างๆ มันใช้ได้เลย เนื้อเรื่องก็มีโรเมนติกด้วย ระหว่าง big boss กับ นักฆ่า Quiet
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread